Tabia na sifa za Paka ni za kushangaza

Tabia na sifa za Paka ni za kushangaza

Tabia mbaya zaidi ya paka ni wizi...
Usiombee ukafuga paka mwizi ni hatari, mboga na vifaranga haviwezi pona!
 
Yana mambo ya kijinga.ila kama haujaishi nae hauwezi muelewa.
Alafu sasa usiku hawalali.
Atazunguka nyumba nzima kama INA fence.sasa asubuhi linaanza kusinzia.na likilala linalala kweli mchana.ndo maana watu wanamuona paka mvivu.sio mvivu amebadilisha Masaa ya kufanya kazi.
Mjingamimi swahaba maarufu alikuwa anaitwa baba wa paka(Abu Hureira)
Paka wanaondowa stress na kupunguza BP(blood Ptressure) au kama mpweke unaweza fanya mazungumzo naye bila ya ubishi.
Paka nawapenda sana
 
Paka ana sifa nyingine kubwa Zaidi kuliko zote, Mkanyage kwenye mkia utaona shughuli yake hata kama alikuwa rafiki yako anakukufuata mpaka baraban.
Ndani ya mkia wa paka, amehifadhi nini cha mno kiasi kwamba tukosane naye kwa kumkanyaga tena kwa bahati mbaya?
 
Kiuhalisia tunafuga paka majumbani mwetu kama mapambo tu na si kwajili ya ulinzi. Ukiona paka anafukuzia panya ndani ya nyumba ujue paka huyo humlishi vizuri.
Mlinzi mzuri wa nyumba ni mbwa make hata mchawi akija malangoni atamuona na kubweka tofati na paka ambaye kiuhalisia ni harmless kwa mchawi.

Note; ukitaka kumsafirisha paka usigeuke nyuma ulikomtoa vinginevyo hata ukifika nae uendako lazima arudi ulikomtoa.
Hapana mkuu paka anaweza akafukuza panya na kumuua asimle
 
Duh kweli watu mmetoa michango za kufurahisha

Kali kuliko yote, nakumbuka kuna wakati bro wangu alimpiga sana paka kiasi kwamba anakuwa mbishi, akaamua kumchimbia shimo na kumzika mazima akiwa mzima, sasa kesho yake asubuhi kaonekana kibarazani akiwa mzima wa afya na macho yake ya kusinzia sinzia, bro mpaka leo anashindwa kuwaelewa paka!!
 
difference-between-a-cat-and-a-dog-comic.jpg
 
Julia nyau anapo wasiliana na binadamu
Ukiishi naye vyema ikitokea hatari yoyote mfano una unguza msosi au maji yame chemka hulia kwa nguvu kukushtua
Kama una safiri anaweza kukuzonga akilia wakati unasepa

Binafsi paka ninawaelewa sana
 
Duh kweli watu mmetoa michango za kufurahisha

Kali kuliko yote, nakumbuka kuna wakati bro wangu alimpiga sana paka kiasi kwamba anakuwa mbishi, akaamua kumchimbia shimo na kumzika mazima akiwa mzima, sasa kesho yake asubuhi kaonekana kibarazani akiwa mzima wa afya na macho yake ya kusinzia sinzia, bro mpaka leo anashindwa kuwaelewa paka!!
Sio kweli.
 
Ndio walivyo wao haha,ukiwaendekeza wanazoea na paka mjanja sana anamsoma mtu na kumtambua mwema na mbaya na ukianza kumpiga lazima akukwepe muda wote ..paka ni rafiki wa yule anayempatia mkate ukiona paka ana urafiki na mtu basi ujue huyo mtu anamlisha

Mfano matha akiwa nje utaona paka wanaanza kulia milio ya kubembeleza na kushuka ukutani ila nikitoka wanakimbia na kila nikisikia sauti zao za kubembeleza huwa natoka na lazima wakimbie ,nimemuambia matha kabisa abadilike yy ndio anawalea..

Paka nimetangaza nao vita sabb moja makelele yao yanakera usiombe usiku waanze kupigana,kupandana na kukimbizana juu ya bati na mikelele ya ajabu.
Kipindi cha utoto kulikuwa na paka akiniona ananitizama sana kama mtu ambaye niliwahi kumfanyia kitu kimbaya,basi siku kanitolea uvivu maana nilikuwa naingia ndani kwa uwani basi ghafla naona anaanza kunikimbiza na mie kuona vile nikafungua mbio nikazunguka nyumba nikaingilia mlango mwengine sikutoka kuanzia ule mchana hadi jioni.

Halafu alichonishangaza wakati ananikimbiza kama alijua nitakata kona basi alipoona nakaribia na kona aliruka kama ningechelewa angetua mgongoni sijui ingekuaje!

Hadi leo sina urafiki na paka.
 
Natamani sana hawa paka wa hapa wangehamia karibu na kwako uone shida ya wanyama hawa ..
Py thon wewe na mjingamimi inabidi mkae karibu
Maana paka wote watapotea na nyinyi mtakuwa watu
( wasiojulikana)
Iko sababu hao paka wanapapenda hapo maana paka hawakai sehemu kama hakuna masilahi.
Pole mkuu
 
We acha mi nikimuona mtu anamsifia paka na kutaka kufuga namshangaa ,kwani ulidhani ilianzaje paka aliletwa home akamate panya sasa akawaleta wenzake kwenye paa huyo paka sijui kakimbilia wapi saizi nimekapiga sana na hapo kwenye paa wameletana kibao ila kwa ukuda wangu wamekimbia wote wamebaki 2 vinganganizi vibishi ila nitakula nao sahani moja lazima watahama ,usiombe atokee dume moja kubwa lazima watapigana usiku kucha....ubaya wa paka lazima atakua na marafiki na hapo ndio tatizo huanzia
Mkuu umesema kwa hasira kama JPM
(Utakula nao sahani moja) duh wee noma
 
Unaonaje je si ni ajabu unapowakuta wanalunya hatavlwenye kianiko cha unga wa ugali
 
Back
Top Bottom