Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Endelea Kufuatilia mambo ya SIASA Kwa muda wa miaka 10 na zaidi "Utaelewa ni kitu gani" maana Najua ulianza kuvutiwa na SIASA aidha mwaka 2000(Kwa sababu ya Zitto) amma 2010(Upepo wa SLAA-baada ya kuambukizwa mambo na ZITTO(Hapa mahaba pembeni jamani-SLAA Toka 1995 Yuko BUNGENI ILA TUMEMJUA 2005 KWA SABABU YA ZITTO).Taratibu Utaelewa nakushauri tu usikate TAMAA.....

Huna lolote hapo idini ndo umekujaa na hatuwezi kuwapa madaraka watu kama ninyi kaeni kwenye genge lenu.
 
Sidhani kama Mengi amekurupuka, jiweke wewe kwenye nafasi yake halafu iandikwe taarifa juu yako kuwa Fulani atakushughulikia kwa nguvu zake zote. Wiki mbili taarifa hiyo ipo kwenye vyombo vya habari wahusika wapo kimpya, sasa kukurupka kwa mengi kuko wapi hapo.
Mengi amekurupuka.....
 
Zitto hana political hata economic Base ya kupambana na mengi. Msimjaze ujinga Kijana mwenzenu. Ana safari ndefu sana. Maisha ya Zitto yanategemea siasa ili kupata kula ya kesho.
Zitto ni kama tu kina Lema,Msigwa,Sugu,Mnyika and the Likes!Siasa kwao ni kila kitu.BILA SIASA TENA ZA MAJITAKA,TUTAKUWA TUMEONGEZA MAJAMBAZI MTAANI NA WEZI WA MAGARI....
 
Pasco uko well informed na ni hazina hapa JF. Safi sana. Ila nawe ukitumia kipaji hiki vibaya 'karma' itakuhukumu

Ni kweli kama yeye anaamini sana hiyo hukumu ya "karma", basi awe mwangalifu kwani na yeye inaweza kumwandama kwasababu siamini kuwa matukio aliyoorodhesha kwamba Mengi anahusika kwamba yote ni sahihi.
 
Last edited by a moderator:
Inasemekana zitto ni mtoto wa nje ya ndoa ndio maana akili yake ipo kinafki
 
ACT itakufa hata kabla ya uchaguzi!!

Ww Mwl na kuheshimu, umetambua makali ya njaa dhidi ya Walimu!! Vuna kadiri uwezavyo ACT then sepa. Chukua tahadhari kwa kujifunza siasa safi si unafiki! Utakuja kuwa mtaji mkubwa kwako maishani.

Am sure very soon ZZK might undergore Political collapse and we might miss him in the Parliament next year, though he is not aware and he will not be aware!!
 
Subirini dawa ziwaingie polepole si muliyataka wenyewe!

Hata habari za ajali huwa tunazipata hapa hapa. Kunja mkia ww.
 
CHADEMA wameugua tumbo la kuharisha baada ya ACT-WAZALENDO kuanza mikutano ya uamsho ya kujenga Uzalendo wanasambaza Propaganda chafu eti Zitto amepewa hela na CCM na leo watakuwa na mkutano wa malalamiko furahisha CHADEMA acheni siasa nyepesi njooni kesho Furahisha msikie Sera kutoka ACT na Zitto Kabwe ,watanzania wanajua na wanauelewa watapima na wataamua
ACT-TANZANIA NCHI KWANZA
 
Zitto akisalimika kwenye hii issue ya Mengi sijui itakuwaje kwani Zitto amemshika ndevu za simba.
 
Mada nzu, ila mpangilio wa maandishi haujakaa vizuri!
 
ukileta habari ya ambayo iko against zito inafutwa ila ukileta ya kumsifia inaachwa ...huu ni ukandamizaji mkubwa humu ndani .....asady nashindwa kuchangia kutokana na ukandamizwaji mkubwa unaofanywa na ma mods jukwaa halipo huru kama kuna kitu ma mods mmechukua toka kwa zito rudisheni ili JF ibaki huru
 
Enough with this BIG-STICK DIPLOMACY.
Mengi is a mercenary.

he is behaving like a Russian Oligarch; thou trying to hide his shenanigans under a veneer of philanthropy.
with his deep pockets he ain't doing nothing than trying to vitiate the stability which most of the poor people strive so hard to preserve.
Methinks Zitto has turned Frankenstein to his own Master. You reap what you sow.
......and make no mistake laddie Zitto has never been a protege to no body; for the record not even to CHADEMA.
He is just a freelancer..So spare him all of your saber-rattling.


Poor mind of an academic dwarf... do u think being ureasonably circumlocutios underlines your dexterity?? Only the lower primary school kids will be mesmerized and flabbargasted by ur hoolabaloo!!
 
Kubenea ni mchumia tumbo tu ,hana lolote, kwanza sio raia wa Tanzania
 
Back
Top Bottom