Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

wanashinyanga msituangushe jitokezeni kwa wingi km mikoa mingine kumpa suppot ZZK....hii ni vita kati ya wazalendo dhidi ya wahafidhina na mafisad wenye pesa;tuungane tuweze kushinda. team wazalendo
 
Dhambi ya usaliti itazidi kumwandama Zitto popote atapoenda huu moto wa Mengi ameingia sehemu moto mwingine.
 
ACT itakufa hata kabla ya uchaguzi!!

Ww Mwl na kuheshimu, umetambua makali ya njaa dhidi ya Walimu!! Vuna kadiri uwezavyo ACT then sepa. Chukua tahadhari kwa kujifunza siasa safi si unafiki! Utakuja kuwa mtaji mkubwa kwako maishani.

Am sure very soon ZZK might undergore Political collapse and we might miss him in the Parliament next year, though he is not aware and he will not be aware!!
Prepare also with the opposite.Why being happy with somebody's collapse!Hivi ni kwani mtu usitumie JUHUDI Zako tu kutafuta unang'ang'ania mpaka UIBIE UMMA ndo UISHI.Ikitokea Zitto akaachana na vita dhidi yenu mafisadi-MTATAMBA SANA NA MTAFANYA SHEREHE!SIKU ZOTE HAKI ITASHINDA NA KUSIMAMA(Go speak 2 Kengeza).....
 
wanashinyanga msituangushe hii ni vita kati ya wazalendo dhidi ya wahafidhina na mafisad tuungane tuweze kushinda. team wazalendo
Mwaka huu mtakuwa chizi na msaliti mwenzanu mwambie Mengi siyo wa kumchezea.
 
Wewe ni mburula kweli kweli.... yaani tuache kununua Mawio kwa ushauri wako wa kipuuzi huo???? Kwanza Mawio limeziba pengo la -----------, kila tuhuma linayoandika kuhusu serikali hata mkiipinga baada ya muda hudhihirika ni za kweli afu Kubenea sio fisadi fisadi ni huyo zzk na maswahiba wake wa ccm ndio maana akipata jambo linaloitesa serikali kupitia kwa wapenda haki anakimbia kuwatonya. Mwambie hatumtaki hata UKAWA asije akapeleka siri zetu na mbinu za kuichukua nchi na kuiweka kwenye mikono salama.

Mawio ni bonge la Gazeti maana huwa linawachukulia MBOWE na SLAA Kama MALAIKA.Ni kama UHURU!
 
nawashangaa wanaosema ZZK atakufa kisiasa!!! lisu alomtabilia kifo cha kisiasa sasa anapumulia mashine ya ukawa. wananchi tumeamua kumpa nguvu kutokana kaz alizozifanya akiwa mjengon...
 
Kama habari ni ya uongo mbona ikulu imekaa kimya? Tuhuma nzito hivyo hakuna hatua zozote? Mpaka Mengi aseme?
 
Team ya Zitto mtakuwa chizi mwaka huu.

tutaanzia wap kuwa chiz wakat mikutano ya kisiasa ikiitishwa watu nyomi wanatoa suppot sasa huwez itofautisha ACT na vyama vikongwe km CDM achilia mbali nccr ambayo uchaguz serkal za mitaa imetupiliwa mbal na ACT....
 
Kama habari ni ya uongo mbona ikulu imekaa kimya? Tuhuma nzito hivyo hakuna hatua zozote? Mpaka Mengi aseme?

ikulu haina muda wa kujibu gazeti la udaku labda kwa kuwa mengi ameliongelea watamjibu na ndo maana hata ZZK hakuwajibu kwa sababu anawajua juz tu mmetengeneza mawasiliano ya email ya kugushi kuwa ni ya ZZK ashawazoea labda mengi ndo mgen....
 
Enough with this BIG-STICK DIPLOMACY.
Mengi is a mercenary.

he is behaving like a Russian Oligarch; thou trying to hide his shenanigans under a veneer of philanthropy.
with his deep pockets he ain't doing nothing than trying to vitiate the stability which most of the poor people strive so hard to preserve.
Methinks Zitto has turned Frankenstein to his own Master. You reap what you sow.
......and make no mistake laddie Zitto has never been a protege to no body; for the record not even to CHADEMA.
He is just a freelancer..So spare him all of your saber-rattling.

Hivi yawezekana hujui kiswahili? Kama ndivyo umeielewaje hii mada? Basi ungetumia maneno rahisi kidogo kwenye lugha hiyo uliyopenda kuitumia. Maneno hayo ni magumu hata kwa waliobobea kwenye lugha hiyo. Acha utani nia yako si kujadili mada bali kuonesha umahiri ulionao katika lugha hiyo.
 
Prepare also with the opposite.Why being happy with somebody's collapse!Hivi ni kwani mtu usitumie JUHUDI Zako tu kutafuta unang'ang'ania mpaka UIBIE UMMA ndo UISHI.Ikitokea Zitto akaachana na vita dhidi yenu mafisadi-MTATAMBA SANA NA MTAFANYA SHEREHE!SIKU ZOTE HAKI ITASHINDA NA KUSIMAMA(Go speak 2 Kengeza).....

Mkuu mie ni Raia mwema na si fisadi na si kiongozi wa serikali wa MP wala nn!

Huyo Zitto si msafi kama ww unavyo dhani. Kila dili ana mgao! Hata Escrow/IPTL.l, Uchunguzi wa kamati ya Madini, nk. Dhana yangu ni kuwa sitetei fisadi yoyote yule.

Si jaziba hapa tunaeleweshana ndg. Mfano: Mwambie leo Mkutano wa Shinyanga ataje majina na kiasi cha fedha zilizo fichwa Uswis na kwingine kote make anaripoti zote, uone!

Kama uko ACT komaa, chukulia kama ajira za BOT. Achana tu na siasa za kinafiki na kumuabudu mtu.
 
Back
Top Bottom