Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Unahangaika sana kuwasafisha mafisadi wenzio. Ulivyoandika tu ni wazi unatumikia tumbo lako eti watu wasusie kununua mawio na taifa imara unataka wanunue magazeti ya chama chenu cha mafisadi??Huwezi kuwachagulia watanzania magezeti ya kununua na kusoma, wanajua pumba na mchele, kama mlijua ruge ni fisadi mbona hamkumpeleka mahakamani au kwa kuwa alikula na wakuu wa chama cha mafisadi. Mmefaulu kumnunua zitto na kila kukicha mnahangaika kimfadhili leo unatuletea pumba zako hapa,haya umeshamaliza kazi yako kachukue posho yako kwa mabwana zako kama hawajafunga ofisi.
 
Tafadhali Mwl kaijage Futa kauli yako ya kumwita Zitto MWAMI ni jina wanaloitwa wazee wa heshima na watu wa safi si wasaliti na wanafiki kama Zitto.
Wewe ni wa KIGOMA?Una AKILI TIMAMU?Zitto kamsaliti NANI?Unajua hata WAZAZI WANAPOKUWA NA MTOTO "TAAHIRA" WA KUPINDUKIA HAWAWEZI KUMWITA JINA HILO KWENYE PUBLIC!UNAJUA CHAKO NI DHAHABU HATA KAMA NI "UVUNDO"!!LAKE ZONE IS MY HERO AND HE WILL ALWAYS BE!KAMA KIGOMA HATUMTAKI SISI WENGINE TUNAMTAKA....
 
mmoja hapo ni George Zamdela..Papa G
na mwingine ni
Barker Haines...Wote ni Mafia
na peponi
Hawaendi.

Funguka mkuu, hapa ni jf. Bado ni mswada....si sheria hataiikuzuie kunena yaliyo kamili. After all, chadema imemtaka rais kutosaini. Funguka....
 
babu anatafuta kick,ngoja jion utaskia mwanaume atakavyojibu kiuungwana,babu chezea wote sio huyu nyerere wa pili utauza had huyo mjukuu wako uliemuoa juzi.

wewe kuanzia leo jiite nasma-majungu,kwani mengi kumwoa huyo mdada kunatatizo gani,mbna kuna watu wakubwa kiumri na kipesa hila wameoa wasichana wadogo kuliko Jack-kinakukela nini wewe unashndwa jenga hoja unaleta majungu yako au wewe ulitaka akuoe wewe?.
Kuwa na adabu mwana-wewe mana kumgusa Mengi ni kuchokonoa maadili ya watu juu ya"uashiki majinuni "wako kama Jack alikuwa demu wako ukatemeshwa na Mh.Mengi husituletee ujinga wako na uhalosto wako unalaumu nini sasa mlaumu m-a-m-a yako kuolewa na b-a-b-a yako masikini.
Hapa town pesa ndo inaongea,hacha upimbi jenga Hoja humu ni Jf sio Fb!!
zzk mnafiki,mchumia tumbo na msaliti mimi hyo ndo hoja yangu.
 
Gazeti LA Ruge linaandika ujinga na watu wanaukubali! Tusiwe wajinga huyu no mwizi mkubwa wa nchi yetu.
 
Tulipoianza safari, wengi walitubeza
sasa safari imeshika kasi waliotubeza wameanza
uzushi,wameanza kuweweseka, name kibaya
zaidi wameamua kuandaa poropoganda ambazo
hazina mashiko.
Hui ni nchi yeti wote, Katiba ya Jamuhuri ya
Muungano wa Tanzania inasema! Tanzania no
nchi ya kijamaa inayofuata mfumo wa vyama
bingo vya Siasa.
wala haijataja ni vingapi kwa idadi!
Ni budi tuheshimiane, watanzania wanauelewa
mkubwa, tuwaache wapembue pumba na
mchele,
Tukubali sisi ni Taifa moja.
Chama cha ACT...
 
Wakati Zitto anawasilisha ripoti ya PAC bungeni rais Kikwete alikuwa Marekani kwenye matibabu.

Wewe hacha kudanganya umma wa wapenda mabadriko,matibabu yepi alikwenda fuata huko nje wakati Tanzania yapo pia?.
Kwakuwa watanzania tushamjua zzk kuwa ni msaliti pia tunatambua fika kwamba ata hiyo ripoti ya PAC ilipita kwa mh.rais ata kabla haijapelekwa bungeni,kimbembe sasa ngoja uje uone maajabu ya wasomi watanzania jinsi Mh.Mhongo atakavyo kurupuka nakushindwa tambua aliemwagia "sembe"wake ni nani kati ya zzk na Mh.Mengi?
 
Last edited by a moderator:
Yani arif wewe ukimkuta Zito anamtafuna waifu wako utamwambia "endelea tu mungu wangu, malizia baba".

Nakukubali kwa misimamo yako kwa mentor wako Zitto.

Majungu na Fitna.Utakuwa na Undugu na mzee Yusufu!
 
Tulipoianza safari, wengi walitubeza
sasa safari imeshika kasi waliotubeza wameanza
uzushi,wameanza kuweweseka, name kibaya
zaidi wameamua kuandaa poropoganda ambazo
hazina mashiko.
Hui ni nchi yeti wote, Katiba ya Jamuhuri ya
Muungano wa Tanzania inasema! Tanzania no
nchi ya kijamaa inayofuata mfumo wa vyama
bingo vya Siasa.
wala haijataja ni vingapi kwa idadi!
Ni budi tuheshimiane, watanzania wanauelewa
mkubwa, tuwaache wapembue pumba na
mchele,
Tukubali sisi ni Taifa moja.
Chama cha ACT...
Pole sana Mwalimu, tutaheshimiana tu si muda mrefu, harafu naona kama umechanganyikiwa sana hata kuandika vizuri unashindwa... Pole!
 
You harlot...!!! wtf...!!? u wanna tell me to follow chaggas way of life...!!? Ur idiot of PhD order...ur in nightmares....!!!!

Do you know me...!!? You, kuku to advice me...!!? You are sick of poverty and mental retardation & stagnation...!!!

Most chaggas are THIEVES, just like Mengi and many like you...!!! I am well ahead for everything, wealth, healthy, Academically, IQ...well established, JUST FIGHT URSELF to come out of poverty and mental slavery KWA NJIA HALALI...sio ujanja ujanja wa uwizi wizi...ur kuku..!!!

Zitto ni mwizi, as well Mengi ni mwizi, na Wachaga wengi sanaa ni WEZI, like you...!!!

Tht is the OPEN TRUTH, no correction...bastard...!!!



wewe chuki zako na wachagga zitakunyonga tu bure. mafanikio ya wachagga si ishu ya miaka kumi, ni matokeo ya miaka mingi ya kujinyima, kufanya kazi kwa bidii na kuji sacrifice kwa kiasi kikubwa na kwa miaka mingi sana. jitihada zao zimeanza hata kabla ya ukoloni haujaingia eneo lililokuja kujulikana baadaye kama Tanganyika. na eneo wanalowekeza ni so strategic....elimu na biashara. kuwachukia hakutakusaidia, ningekuwa wewe ningewa-byfriend hawa kina mangi, nizisome mbinu zao nami nafuate nyayo zao. kuna baadhi ya wenzako wameshtuka, wakafuata huo ushauri niliokupa na sasa wamefanikiwa sana. sasa fanya hiv.....hapo hapo ulipo, hata kama ni kijijini ndani kabisa, embu angazaangaza macho, ukimwona mchagga katandika kisafleti chini, kamimina hapo nyanya ishirini na vitunguu vitano anauza basi jua wazi hilo eneo lina harufu ya fweza, hata kama wewe huzioni wewe usiogope, just tafuta kisafleti chako na wewe tandika hapo hapo, mimina nyanya zako, m-byfriend huyo mangi....then baada ya miaka michache njoo hapa utupe ushuhuda wa mafanikio yako ambayo nina hakika yatakuwa chni ya yale ya mangi lakni walau mtakuwa mnafananafanana.

kuhusu hilo sintalisemea sana kwa sababu, kama vile mafanikio ya wachaga yalivyo kuwa ni matokeo ya miaka mingi ya uchapakazi, uwekezaji na elimu, basi na wewe u-inferiority complex wako ni matokeo ya uduni wa vizazi ulimokulia, elimu ya kidhiki uliyopewa, kutawaliwa na kufanywa mtumwa na wakoloni kwa miaka kadhaa na mbaya zaidi, baada ya kupata uhuru wa bendera, ukaingizwa kwenye uchumi dhiki wa kijamaa. wewe ni wa kuhurumiwa kwa sababu ubongo wako na utu wako upo disabled, umelemazwa, huamini kuwa unaweza kufanya kitu, unajiona kama mtumwa zaidi wa kuajiriwa mahali fulan, mathalani kwenye duka la mangi, ili utumwetumwe tu. bahati mbaya hapo ndipo ilipo tofauti yako kubwa na mangi, na ndipo mangi anapokupigia bao. na kwa jinsi hiyo hutokaa umfikie mangi kamwe...sana sana mwishowe, na kwa chuki zako, utakuja kujivika mabomu tu ili eti umlipue mangi...falsafa ya kijinga ya tukose wote.
 
Hahaha Pasco hivi kwani Zitto naye si kuna watu aliopishana nao kauli hali zao zikabadilika?

Kama kumbukumbu zangu zipo sahihi kuna wakati Zitto akiwa analipua sana maishu bungeni alipishana kauli na baadhi ya wabunge...

Mudhihir Mudhihir....huyu bwana aliishia kukatwa mkono wa kulia (Sikumbuki vizuri yale majibizano baina ya watu hawa).

Halafu kuna yule mama alikuwa waziri kama sio naibu waziri (jina limenitoka kidogo somebody Salome) ambaye alifariki katika ajali na ilikuwa ni siku chache baada ya kutifuana kikauli na Zitto.

Na mifano mingine mingi ifananayo na hiyo...

Je kwa mantinki hiyo naye Zitto si wa kuogopwa?
Jahahhhaha zito ameaga kwao ukizingua hata panya hatabakk
 
Last edited by a moderator:
Umeanza vizuri lkn umemaliza vibaya.Mengi kasema kwanini Ikulu hawakanushi? Hayo ya Bavicha yameharibu jibu lako.Usidharau taasisi ya Urais bwana.Hata kama ni gazeti la udaku sidhani kama linastahili kuandika udaku unaomhusu Rais na Ikulu wakakaa kimya.Huoni Rais anadharirishwa wewe?

Ukisoma michango ya mawazo ya huyo jamaa ndo utamjua alivyo.
 
ikulu haina muda wa kujibu gazeti la udaku labda kwa kuwa mengi ameliongelea watamjibu na ndo maana hata ZZK hakuwajibu kwa sababu anawajua juz tu mmetengeneza mawasiliano ya email ya kugushi kuwa ni ya ZZK ashawazoea labda mengi ndo mgen....

who are you?
 
Mimi nafikiri lile gazeti linapaswa kupigwa ban na wala Mengi haja mtuhumu Zitto bali amelalamika taarifa kuto kanushwa..ila mtu yeyote akiisoma hiyo taarifa anajua ni ya kutunga..hata hivyo uzushi hule wa kumchafua Rais ulianzia kwenye mitandao humu

Mwisho Mengi anapenda kulialia kama Bavicha yani habari kama hile ya kidaku inampa shida..
mengi hajalia. gazeti lilinukuliwa kuwa rais kikwete alimshukuru zitto na akaahidi kumshughulikia mengi. sasa kama wewe umeona kauli ya rais kuhusu kukushughulikia unategemea nini. rais akitoa agizo kwa polisi au jeshi wanamtii!
 
Utamaduni wa kutopenda kukanusha habari mpaka ubanwe mbavu hasa ndio umetuharibu ndio maana unaona kawaida, Mengi ame-play part yake amekanusha, kurugenzi ya habari nayo ikanushe na Zitto nae akanushe alafu na gazeti nalo lije na sehemu ya pili tena baada ya jamaa kukanusha na mwisho wa siku wananchi tunapata kitu kamili na gazeti kama limetunga liandike ukurusa wa mbele kwa maandishi makubwa yaliyo bolidiwa (bold) kuomba msamaha

Ni kweli kabisa ndugu. Hapa tatizo liko kwa wale waliotajwa kukaa kimya bila kukanusha ile habari. Utaona hapa mengi anatajwa kama mhusika mkuu wa kuiangusha dola. Na dola inasema itamshughulikia. Na tangu habari itoke gaztin imepita miez mitatu. Tulitegemea kama habari ni ya uongo? Basi anayetajwa kuwa ndiye mtoa habari kwa dola, basi angekanusha ile habari. Na dola nayo ingekanusha ile habari basi mzee mengi angeweza kuwa na aman. Lakin sasa imepita wiki tatu je, mzee mengi afanyeje? Akae kimya tu? Je, ungekuwa ni wew ungefanyeje? Linapotokea jambo tukae tutafakari kwa kina mapana ba maref ili kila mmoja atendewe haki humu kwenye jukwaa. Mzee mengi usiogope tunakuombea mungu aendelee kukulinda. Sis watanzania tunaojua juhud zako za kupigania wanyonge tupo pamoja na wew.
 
Back
Top Bottom