Taa hii chumbani huwa na kazi gani?

Taa hii chumbani huwa na kazi gani?

Mtu unapiga hesabu ina zle raha nazopata Kuna mtu kala? afu huku nje tunapiga kama tunaua "tunakamia"
Hilo neno " tunakamia"... Ndiyo linazidi kunipa sababu ya kuendelea kumficha Bibi yenu...

Maana sisi tuliozeeka wa kimoja chali mkija kuwakamata wake zetu si mtafanya watusahau kabisa Vijana wenzao wa zamani?

Ndiyo kwanza umefanya nirudie kuusikiliza wimbo wa Namficha wa Harmonize mara ya 10 sasa 😜
 
Hilo neno " tunakamia"... Ndiyo linazidi kunipa sababu ya kuendelea kumficha Bibi yenu...

Maana sisi tuliozeeka wa kimoja chali mkija kuwakamata wake zetu si mtafanya watusahau kabisa Vijana wenzao wa zamani?

Ndiyo kwanza umefanya nirudie kuusikiliza wimbo wa Namficha wa Harmonize mara ya 10 sasa 😜
Yaan kila nkisoma maandishi yako nahis we ni kijana unaejivika uzeee🤣
 
Yaan kila nkisoma maandishi yako nahis we ni kijana unaejivika uzeee🤣
Wazee pia huvutiwa na miziki mizuri

Baada ya kusikiliza wimbo wa Georgina ama rangi ya Chungwa lakini hata hizo nyimbo zenu Vijana huzisikiliza pia

Endelea kuwa na Imani na Wazee 🤗
 
Back
Top Bottom