Zesh
JF-Expert Member
- Apr 27, 2017
- 15,453
- 25,168
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] .Haya.
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] .Haya.
Me nilishaolewaKwahiyo Hutaki Mahari.. Nije kukuoa Bure
Bi faiza wewe unatoa papuchi??
Bora umekua muwazi mwayaNitapokea tu
Bora hata upokee hiyo 2m
Unaweza kukataa ukaishia kupigwa free P
Ila UKIMWI hautaisha jamani
Hata mimi utanipa??Haki yangu ya msingi hiyo nadhani hata mama'ko anatoa, ushahidi ni uwepo wako.
Hata mimi utanipa??
Hilo dau nene sana boss hawa viumbe 10k inawatoa roho
Mwandiko wangu una matatizo? yaoneshe kama yapo.. anyways bibi nataka nijirushe kwako.. utanipa??Wewe kwa mwandiko wako inabidi utafute mwanamme wa ku kushughulikia.
Inategemea na mdada sasa kama dadapoa unang'oa kwa buku tank itakuwa 2MillioniKwako mrembo /dada wa jf fikiria anatokea mwanaume out of blue, anakwambia "Chukua hii shillingi millioni mbili za kitanzania halafu tufanye mapenzi.
Utachukua uamuzi gani
********************************
Ladies, a random guy walks up to you and says "Take this 2 millions and have sex with me"
Whats your reaction?
Mwandiko wangu una matatizo? yaoneshe kama yapo.. anyways bibi nataka nijirushe kwako.. utanipa??
Fresh me choko ila utanipa?Katafute mwanamme, unaonesha ni chooko wewe.
Hujajibu swali we kademuMwanaume anakujia na maneno mengiii, ooh nakupenda na blah blah zingine kibao ila mwisho wa siku unakopwa papuchi na stress juu.
Hujajibu swali we kademu
Sasha chooko nikupe mimi tena? Si utafute wanaume. Unanchekesha..Fresh me choko ila utanipa?
Usikwepe swali Nauliza Bibi Mzigo unatoa? Maana huwa una wenge sana!Sasha chooko nikupe mimi tena? Si utafute wanaume. Unanchekesha..
Usikwepe swali Nauliza Bibi Mzigo unatoa? Maana huwa una wenge sana!