Swali kwa dada zangu wa JF

Swali kwa dada zangu wa JF

Kwahiyo Hutaki Mahari.. Nije kukuoa Bure
Me nilishaolewa

Mahari haipo kwa ajili ya kumnunua mwanamke wala kumuuza mwanamke ile n kama ahsante kwa wazazi kwa kumlea bint...mliozoea kununua wanawake ndo huwa mnaichukulia kama kumnunua mke.
 
Kwako mrembo /dada wa jf fikiria anatokea mwanaume out of blue, anakwambia "Chukua hii shillingi millioni mbili za kitanzania halafu tufanye mapenzi.

Utachukua uamuzi gani


********************************


Ladies, a random guy walks up to you and says "Take this 2 millions and have sex with me"

Whats your reaction?
Inategemea na mdada sasa kama dadapoa unang'oa kwa buku tank itakuwa 2Millioni
 
Back
Top Bottom