Duh! Mule sijui kama Kuna kitu kimebaki.
Hapana La Ñina na El Ñino ni concept mbili zenye impact tofauti kwa East Africa.Angalia usije ukatukana😀
Msisitizie asije kukupoteza dada yetu.Zimefika 😅😅😅
😅😅😅 Asante kwa kunijaliMsisitizie asije kukupoteza dada yetu.
Huku nje kupata mwingine wa kuendana naye ni ngumu kama ilivyo kuupata ufalme wa Mungu.
Asifanye mchezo
Hapana,,96 , 97 kama sikosei, nakumbuka tulikua tunamshawishi mama tuende kwa bibi moshi 😆
Mhhh😅😅😅 Asante kwa kunijali
Nini tena Mr TonyMhhh
Ok my sister😅😅😅 Asante kwa kunijali
Hapo maji yenye mchanganyiko na ile habari!Hata kama kipo hakifai tenaView attachment 3639216
Hivi Che chaunichile maana yake nini?Ok my sister
NimefunikwaHivi Che chaunichile maana yake nini?
Na damu ya Yesu.Nimefunikwa
Duh!umenichekesha kweli.Na damu ya Yesu.
Na Nguvu za Giza au na nini?
Nimependa hii.Duh!umenichekesha kweli.
Na nguvu halisi za Mungu,hizo zingine ni utumwa mtupu.
Na anza kuwa na hisia mbayaNini tena Mr Tony
Ni mtu na Dada ake 😊Na anza kuwa na hisia mbaya