Kapyungu A
JF-Expert Member
- Jul 8, 2015
- 3,496
- 3,168
Ogopa sana mwanamke akiongea neno moja linalofuata tusi.Kumbe umeliona hilo chief eeh....
Yaani huwa tunawaza watoto wetu watakuwa na tabia gani aisee
Ogopa sana mwanamke akiongea neno moja linalofuata tusi.Kumbe umeliona hilo chief eeh....
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Teh teh, fanya tu ushushe zile imagination za hawa jamaa, wanaogopaaa!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahaha watu wanahisi wakinisalimia tu "nakemea", kumbe mweeh.
Ha ha najifikialia[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Kapyungu A shusha vocals. Mimi nataka nione leo ukishusha vocals kwa huyu bibie.
Mimi na wewe tutakosana ukiondoka hivi hivi[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Aaaaah! Tena hao ndo hawafai....maana kwenye ndoa kuna kufanana ujue so either afanane na ww or ufanane na yy,Ogopa sana mwanamke akiongea neno moja linalofuata tusi.
Yaani huwa tunawaza watoto wetu watakuwa na tabia gani aisee
Ha ha ha ha jamani
Hapana mkuu Mr Miller kesha wahi tayariOna, she's very smart. Amesepa, just knock, kwani ukikataliwa utakufwa?
Upo vizuri Nalendwa, no wonder wewe ni chama kimoja na espy na Heaven Sent.
Sasa tutaanza kutafuta match yako, as we're done with espy, asituangushe tu.
Amechomoa, tena jioni hii halafu akakimbia..hahaha! Nilishaanza kufanya yangu, itabidi tu uwe next.Aw!, thanks Eli, I love those ladies!
But, hiyo last statement I thought Heaven Sent was next?
Eti espy
Chitaki!![emoji85] [emoji85] [emoji85]
Amechomoa, tena jioni hii halafu akakimbia..hahaha! Nilishaanza kufanya yangu, itabidi tu uwe next.Aw!, thanks Eli, I love those ladies!
But, hiyo last statement I thought Heaven Sent was next?
Eti espy
Umeongea kitu cha muhimu ambacho wengi huwa tunajisahau kwacho, unatafuta a perfect wife/hubby wakati sisi wenyewe hatujakamilika.
And to men with money huwa wanahisi akishakuwa content with money basi ni lazima apate mwanake perfect just because ana pesa. Wanasahau kuwa hakuna mwanamke aliye perfect, na wanawake wale wenye vigezo vya wengi nao wanaangalia ni kitu gani extra huyo mwaaume anacho zaidi ya pesa zake. Hapo ndipo taabu inapoanzia.
Na mwanaume mwenye mind set ya aina hiyo huwa hawawi waume bora, maana ego yao ndio itakayokuwa inaendesha ndoa. Then comes "wanaume wangapi wenye pesa ndoa zao tafrani?" Money is something but not everything.
Hiyo everything yake ni pesa, nyumba na gari amemaliza afu anataka a God fearing, faithful, supportive, patient, a momma to his kids blah blah blah (a woman of valour kind of a thing). Hivi hata Mungu akikupa mke wa aina hiyo, you will surely ruin her life coz you dont have what it takes to sustain her. Kabla hujaanza kuangalia mtu mwingine atakuoffer nini, jiulize wewe binafsi utamuoffer nini.
Haleluya!
Show me your friends. ........
And i'll tell you........
Usifanye jambo kwakuwa watu wanafanya. Fanya kwakuwa ni sahihi kwako kufanya. Hao walio kwenye ndoa wako kwenye ndoa zao sio yako. Ndoa yako unaitengeneza wewe ukimtanguliza Mungu(if you believe).walio kwenye ndoa wakitutoa uoga wa ndoa , wakwe, posa, harusi na majukumu stress zitapungua