Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Hiyo everything yake ni pesa, nyumba na gari amemaliza afu anataka a God fearing, faithful, supportive, patient, a momma to his kids blah blah blah (a woman of valour kind of a thing). Hivi hata Mungu akikupa mke wa aina hiyo, you will surely ruin her life coz you dont have what it takes to sustain her. Kabla hujaanza kuangalia mtu mwingine atakuoffer nini, jiulize wewe binafsi utamuoffer nini.
Pesa ni muhimu lakini sio kila kitu katika ndoa. Ndoa inaandaliwa kabla haujawa nayo, kuna mtu kasema hapo juu kuwa alikuwa anaomba Mungu amfanye awe mume bora kwa huyo mwanamke anayeomba ampate mume bora. Wakati unatafuta mke/mume wapaswa kujievaluate kwanza kuwa je wewe uko tayari kuwa huyo mume/mke bora?

Maana waweza mpata huyo bora ila kwakuwa tu haukujiandaa kuwa bora hautouona huo ubora wake, then mambo lazima yavurugike tu. Na kwakuwa hauoni mapungufu yako basi utaishia kumlaumu mwenzio tu, kumbe tatizo ni wewe mwenyewe.
 
Unaweza kutafuta na ukose unachotafuta, how about that??
Inategemeana na wewe hapo inabidi ujishushe ukubali na utakae kutana nae
Mi naamini ni asilimia ndogo sana ya watu waowapata wenza wa vigezo wanavyovitaka na ukiendelea kutafuta umr unakutupa mkono
 
simply stress ziko kote lakini tunaangalia ziko zaidi upande upi??? kuna umri mwanamke huwa anakuwa na tention kubwa kuliko kawaida but kwa mwanaume hamna tention kubwa kwa mwanaume anaamua tu ni muda kani aoe ila mwanamke anasubiri mrejesho toka kwa mwanaume

I BLNG 2 JESUS CHRST
 
Sasa wadada hao ambao unasema wanajitambua wananyodo hao utasikia ooo kama unanipenda tusibiri mpaka ndoa ndio tufanye tabia mbaya unajuwa mdada akishaanza nipa mashart mapema najuwa hata ndan atanisumbua tu so namuepuka mapema sana wadad wengi wanahis kuwa na vikwazo vikwazo vya ajab ndio wataonekana wana misimamo kumbe mnaharibu
Haah kumbe![emoji15] [emoji15]
 
Ndoa au familia ni tamu na ni jambo la heri kwa kila mtu, changamoto kwenye mahusiano na hata kwenye ndoa zipo vile vile. Ni kweli kuna umri ukifika kama huna familia lazima upate stress, unawaona watu wa umri wako wana familia wewe upo upo tu. Wazazi, ndugu na marafiki wanaanza maneno ni tabu kweli kweli.
Lakini kwa upande wa pili inabidi tukubaliane umri usiwe tu kigezo cha mtu kukimbilia kwenye ndoa, kutaka kuwafurahisha wazazi au ndugu zako ili hali mhusika ndo utakuwa unapambana peke yako ndani.
Hatukatai kwamba hakuna aliyekamilika kila mtu ana madhaifu yake ila kuna case nyingine moyo unaogopa kabisa. Kuna zile sifa basically mtu anatakiwa awe nazo mf.kujali na kuwa msaada wakati wa shida kama misiba. Kuwa na mtu ambaye hajui umelalaje au umeamkaje, ukimshirikisha kwenye shida ndo hadi umkumbushe na bado hupati msaada wowote still utasema ndo mume/mke anayekufaa??
Utasikia tatizo lako unachagua sana ila ndoa sio lele mama. Tumshirikishe Mungu kwa hilo kwani hakuna ambaye angependa kufunga ndoa halafu aishe kwa majuto maisha yake yote au ivunjike.
"You will never understand untill it happens to you"" Tuache kuhukumu wengine.....[emoji120]
 
Humu kuna maneno yanakuwa thrown around bila ufafanuzi. Nani mke bora? Nani mme bora? Hili ni muhimu kufafanuliwa hata ikiwezekana kwa uzi mpya ili wengi tuelewe na kusaidika.
 
Back
Top Bottom