Mwanaume huwezi kuoa hujui mke utamlisha vipi, kumbuka kwenye kuoa kuna maswala ya kifamilia , pande 3, hiyo mliyoiunganisha, familia yako wewe mwanaume na familia ya mwanamke
Mwanaume akishakuwa na uwakika wa hayo mambo juu hapo huwa hana pressure kubwa ya kuoa.
Kwetu sisi wanawake tunasubiri mwanaume akutongoze halafu aamue mwenyewe, akuoe au akutumie km tissue.
Kwa hiyo sisi wanawake tunapressure kubwa kuliko wanaume kwasababu hata huyo mchumba uliyenaye huna uwakika kama atakuoa au la. Ndio maana siku hizi mwanamke akishamuelewa mwanaume anajibebea mimba fastar kwa sababu anajua mwanaume anakwambia subiri mwisho wa siku unaachwa anaolewa mwingine.