Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Ee unakuta huyu ana tabia nzuri lakini tako hana, mwingine ana tako ila sura mweeeh.. Huyu ana sura na tako ila tabia mbayaa.. Yaani ni stress tupu braza angu[emoji24]
Hii kitu inanitesa sana, nilidhani mimi pekee

iPhone S7
 
Kuna mtu alisema yeye kila akidate anadate wanawake vichaa tu, Eli79 akamwambia ajievaluate yeye. Maana itakuwa anaatract wa aina hiyo, hivyo anawaona wanawake ndio shida kumbe yeye ndio shida.
Ndiyo ilivyo kama kila anayekutana naye ni kichaa ajichunguze naye yawezekana yeye ni mwehu kama si mwendawazimu walio timamu wanamkwepa kwasababu ya tabia zake inabidi amwambie mtu wakaribu yake amuulize anatabia gani mbaya mbele ya wasichana

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Makubwa ndiyo maana wengi hapana kuongozana na wenza wao[emoji23] [emoji23] [emoji23]

Post sent using JamiiForums mobile app
[emoji38] [emoji38] [emoji38]

iPhone S7
 
stress zipo kote kaka ila wanaume wanajipa moyo kwa kua wanaweza wakapata mwanamke wa kumgonga hata kila siku akienda kona bar,au kwa wahaya

hiko ndo kinachowapa kibr wanaume
sisi wanawake tunasubiri tufatwe ndo tupunguze ashk zetu
Ashk Majinun! Neno Hili Nilisikia Kwenye Kipindi Fulani Kwenye Tv
 
Kuna mtu alisema yeye kila akidate anadate wanawake vichaa tu, Eli79 akamwambia ajievaluate yeye. Maana itakuwa anaatract wa aina hiyo, hivyo anawaona wanawake ndio shida kumbe yeye ndio shida.


Haha, asee!
 
Ndiyo ilivyo kama kila anayekutana naye ni kichaa ajichunguze naye yawezekana yeye ni mwehu kama si mwendawazimu walio timamu wanamkwepa kwasababu ya tabia zake inabidi amwambie mtu wakaribu yake amuulize anatabia gani mbaya mbele ya wasichana

Post sent using JamiiForums mobile app

Na hii inafundisha kuwa ktk vigezo unavyoweka kwa mwenzi ni vizuri kuangalia vya kwako kwanza pia.
 
Back
Top Bottom