Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

hapana kwa sababu niliolewa at 21 yrs old hata baada ya kufail ndoa yangu stress nyingi zinasabishwa na kukosa mtu wa kukufariji au kupunguza homornes mwilini ila nimeshawahi kupata tatizo baada ya kukaa muda mrefu bila kushiriki kujamiiana[emoji2] [emoji85]
Ulipata Tatzo gani mkuu
 
Hiyo ipo, "mademu" watano na hakuna anayefit, huoni kuwa wewe utakuwa ndio tatizo. How do you date five girls, with whom there's no match?? Yani wadada watatu lakini hakuna anayefit???
Hata 100 na asipatikane anayefit

Sent from my TECNO-J5 using JamiiForums mobile app
 
I'm a clique/squad of 4 boys. The oldest is tied down 4 years now with a family, and the other 2 have their plans underway. Meanwhile I'm not even in a stable relationship, and tho I'm surrounded by a lot of 'wife materials', for some selfish reasons I don't feel like the marriage material yet, plus I also believe marriage is a call and I ain't heard mine....yet.

I was cool with my situation, given I still have a few years of game-time, until the last 3/4 months when it got to me that my friends and their spouses are taking every opportunity they get to talk me into committing and tryna hook me up with dates. The pressure has started getting to me slowly, being the odd man out whenever we go to events or outings and they bring their ladies.

My mind is now racing how to grow up as fast as I can, grow a pair(cojones) as well so I could join the club. Cause my boys are having a ball with their partners, and I surely want a piece of that.
 
Stress ni nini?
Desperation ndo vipi?

katika kila kitu tunachokifanya kila siku, hizo terms mbili zinakuwepo tu, kiwango chake ndo mjadala ulipo.

mfano unapenda sana kuwa na aina fulani ya nguo, ile desire yako ndo inakuongezea stress na ukifika kwa muuzaji ile desperation yako ndo itakayokufanya uinunue hata kwa bei kubwa zaidi.

Kwa mantiki hiyo stress na desperation zipo pande zote, na zinatofuatiana kwa mtu na mtu kutokana na Umri, priorities, life style, na mengine mengi tu.

Wenzetu wa jinsia pinzani wana stress/desperation zaidi,
1. kwa maana wao wana deadline kwenye mambo fulani, au tuseme deadline zao zinawahi kidogo.
2. wao siyo waamuzi wa game, yaani yeye hawezi akaamua aolewe mwakani, anasubiria tu aje mtu anayeeleweka kdg (kwa vigezo vyake) na aambiwe, anaweza kudai ila atalazimika kusubiria mipango ya muoaji. wakati mwanaume so hivyo.
3. machaguo mengi ya wanawake hayapo sokoni, yaliyopo kidogo ni ya kugombania na mengi hayako tayari kuanzisha familia. kwa Mwanaume almost 50% ya wanawake anaowasiliana nao anaweza kuwaoa pakinuka.
4. Mwanaume awe ameoa au hajaoa anapanga tu maisha yake, ila wenzetu wengi wanapopanga mambo yao anaishia kwa hapo mbele kdg, akijua baada ya hapo anaingia kwenye mipango ya mwingine. So miaka 30 inapofika anaona anarudi tu nyumbani au anakaa geto tu anachanganyikiwa zaidi. anaanzaje maisha ya kutafuta hata kiwanja ilhali hakuwa kufikiri kama itakuwa hivyo? ila wanaume sisi umri fulani ukifika ni mbele kwa mbele tu tuwe tumeoa au la.


Zipo sababu nyingi sana zinazoongeza zaidi stress upande wa akina dada zetu kuliko kwetu. ila Nakiri hata kwetu stress zipo tu.... hata mimi ninazo

haya ni maoni yangu tu.
 
Niulize kaswali kadogo kuhusu huko kunakoitwa 'kukata tamaa'. Let's say wewe ni graduate umezunguka na bahasha wee umechoka mwisho wa siku ukaona maisha hayapo kwenye kuajiriwa tu ukaamua kuweka vyeti pembeni na kufungua genge lako tuseme umekata tamaa? Hujakata tamaa ila umeangalia upande wa pili wa shilingi na kuona ili mtu uishi maisha mazuri si lazima uajiriwe ukalie lijiofisi hiloo....unaweza kuwa na maisha mazuri hata nje ya kuajiriwa. Wenye kunielewa wamenielewa
Nimekuelewa vizuri

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Stress za mwanaume ni pesa tu maana usipokuwanazo wanawake wengi wanye vgezo unavyohitaj utapishana nao na sis hatuna clock age ya kuoa hata ukiwa na 45+ bado unaezaoa mweny 25. Tofaut na wanawake akishafka 30+ ndoa zinamkimbia kabsa
Umeniwahi nilitaka nimjibu hivyo hivyo, STRESS ZA MWANAUME NI KUTAFUTA PESA
 
kwamba kuoa or kuolewa sio lazma! Hapana asee, iyo ni sawa na kujipa moyo tu kwa nje unaonekana sawa lakin moyoni unakuwa unajua mwenyew how lonely u are. Family ni kla ktu
Ni mtazamo wako binafsi..kwa sasa huu ndo mtazamo wangu, kama ntakuja kuwa lonely siku za mbeleni sijui ila kwa sasa mimi ndo naujua ukweli wa moyo wangu
 
Back
Top Bottom