Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Kwangu stress za kuoa huja kwenye kazi za Ndani tu basi.

Nimezijulia nikiwa mkubwa. Sijui kupika, dishez, usafi wa Ndani na wa nguo zangu. Hayo mambo ndiyo hunipa stress.

Nikiwa nje Wala utafikiri nimeacha mke ndani. Ila nikishaingia na kufikiria kuanza kuzifanya natamani awepo.
Usipate shida..nipe mimi uhausigeli ntafanya kila kitu
 
Ee unakuta huyu ana tabia nzuri lakini tako hana, mwingine ana tako ila sura mweeeh.. Huyu ana sura na tako ila tabia mbayaa.. Yaani ni stress tupu braza angu[emoji24]
WirelessBrain
Hivi unadhani kuchagua mwenza watu wanaangalia makalio na sura ya usoni? How old are you mkuu? Don't be offended pls.
 
Oh, kweli uliwahi kuolewa. At 21 unalala chiu kabisa na unapata dushe any time, lol.

Kwa hiyo baada ya ndoa kuota mbawa(I remember your story), huna haja ya mume tena? It's all about self satisfaction, sio?
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] self satisfaction..
 
Sisi wanawake kuna muda ukomo wa kuzaa unafika nafikiri ndio maana tunakuwa hivyo pindi tufikishapo umri fulani.

Na kuhusu wanaume hawa bhana hata kama anaona umri umesonga stress zake haziwi kati kama za mwanamke.mwanaume hata akiwa na 50+ bado anauwezo wa kuzaa ila si mwanamke

Mfano halis ni Bw.Machache +Klyn=mapacha.

Kwa jicho la tatu naona kuna kalengo kako ndani ya huu uzi.
umenena point kweli!

Post sent using JamiiForums mobile app
 
hahaha very funny
ww ndo ulikua na stress usipende kujumisha wanaume wote
na ziko sababu znazofanya mwanamke aolewe mapema na mwanaume kuchelewa
so kwa mwanaume km mm hata nkiwa na 35 hakuna tatzo llt uki-compare na mwanamke

sent from aifoni seveni plasi
 
Hahaa malimao yanaondoa stress? Zote au za ndoa tu? Kama yanaondoa stress zote niambie nikajaze kapu pale buguruni
hahahaha
malimao ni recipe ya stress za doa tuuu

stresa zngne utafute dawa zngne
 
Mimi Sky Eclat si dr mkuuhii kitu ya desperation inasababu tofauti, wengine kwao anezaliwa mtoto wa kiume pekee anataka kuongeza uko, wengine anemaluza kusoma na kujenga nyumba ndiyo anaona umri unasogea, wengine wana mali za urithi hawahutaji kuhastle sana. Tuko tofauti
Pamoja na hizo exceptions, maalumu mtu anaweza kumaliza college akawa desperate kupata mwenza, au kajenga kamaliza lakini hapati mtu sahihi.
 
Kuna jamaa sitaki kum Cc humu yeye ndiye kubwa la maadui. Akaribia kustaafu ila bado anasema ataoa tu
hahhaha
sasa kaka unaharib story bila hata kumgusia hainogi .
kwa hiyo jamaa anakuwa ni field marshal na bado anapiga kalenda tuu!?
 
Mwanaume huwezi kuoa hujui mke utamlisha vipi, kumbuka kwenye kuoa kuna maswala ya kifamilia , pande 3, hiyo mliyoiunganisha, familia yako wewe mwanaume na familia ya mwanamke

Mwanaume akishakuwa na uwakika wa hayo mambo juu hapo huwa hana pressure kubwa ya kuoa.

Kwetu sisi wanawake tunasubiri mwanaume akutongoze halafu aamue mwenyewe, akuoe au akutumie km tissue.

Kwa hiyo sisi wanawake tunapressure kubwa kuliko wanaume kwasababu hata huyo mchumba uliyenaye huna uwakika kama atakuoa au la. Ndio maana siku hizi mwanamke akishamuelewa mwanaume anajibebea mimba fastar kwa sababu anajua mwanaume anakwambia subiri mwisho wa siku unaachwa anaolewa mwingine.
 
kuchelewa kuanzisha familia kunakupaje stress sasa!!!![emoji2]
wakati umeamua ukae bila familia

stress zinaletwa kwa kukosa faraja ya kweli na kushindwa kupunguza hormones mwilini binadamu unakula vzr huna tatizo lolote unaweza kaa mwaka bila partner!?
Kuchelewa kuanzisha familia hakuleti stress? We dada wewe, imagine mtu anataka kuoa akiwa 28 ili awahi kuzaa na kulea akiwa bado ana nguvu, inafikia hadi 35 hajaoa. Unadhani hatopata stress??
 
Niulize kaswali kadogo kuhusu huko kunakoitwa 'kukata tamaa'. Let's say wewe ni graduate umezunguka na bahasha wee umechoka mwisho wa siku ukaona maisha hayapo kwenye kuajiriwa tu ukaamua kuweka vyeti pembeni na kufungua genge lako tuseme umekata tamaa? Hujakata tamaa ila umeangalia upande wa pili wa shilingi na kuona ili mtu uishi maisha mazuri si lazima uajiriwe ukalie lijiofisi hiloo....unaweza kuwa na maisha mazuri hata nje ya kuajiriwa. Wenye kunielewa wamenielewa
Mnooo my tumekuelewa
 
Pamoja na hizo exceptions, maalumu mtu anaweza kumaliza college akawa desperate kupata mwenza, au kajenga kamaliza lakini hapati mtu sahihi.
Hii pia ni personal issue kuna watu wametoka kwenye familia za ajabu mama alikuwa anapigwa sana na baba inamuaffect kusettle down, ukimkuta boyfriend kama huyo anaweza kuwa zings la HB lakini hataki commitment
 
Back
Top Bottom