Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Mm sidhani kama wanaume tuna stress ya kuoa ikitokea umepata mtu sahihi na uwezo wa kuishi nae upo unamuoa tu.


Tatizo wadada wengi sasa wanapenda kuolewa kama fashion hawa ndio wanaleta utata sana
Nokia83
Je, kama huo uwezo huna, umri unaona kabisa umefika. Hutakuwa na stress mkuu??
 
Niulize kaswali kadogo kuhusu huko kunakoitwa 'kukata tamaa'. Let's say wewe ni graduate umezunguka na bahasha wee umechoka mwisho wa siku ukaona maisha hayapo kwenye kuajiriwa tu ukaamua kuweka vyeti pembeni na kufungua genge lako tuseme umekata tamaa? Hujakata tamaa ila umeangalia upande wa pili wa shilingi na kuona ili mtu uishi maisha mazuri si lazima uajiriwe ukalie lijiofisi hiloo....unaweza kuwa na maisha mazuri hata nje ya kuajiriwa. Wenye kunielewa wamenielewa
Mahusiano ya ulichoandika na kuoa kuolewa ungetipa mfano kama huo wa kuajiriwa huyu asiyeoa au kuolewa akishafungua genge ndo upande wa pili wa shilingi!
 
Kumbe hizi stress huwa zinasababishwa na ashk ya kutaka dushe/papuchi??![emoji15]....Mimi nilikuwa nafikiri kuwa hizi stress huwa zinasababishwa na mtu kuona kuwa anachelewa kuanzisha familia,poor me!!!

Sent from my Armor using JamiiForums mobile app
kuchelewa kuanzisha familia kunakupaje stress sasa!!!![emoji2]
wakati umeamua ukae bila familia

stress zinaletwa kwa kukosa faraja ya kweli na kushindwa kupunguza hormones mwilini binadamu unakula vzr huna tatizo lolote unaweza kaa mwaka bila partner!?
 
Kwangu stress za kuoa huja kwenye kazi za Ndani tu basi.

Nimezijulia nikiwa mkubwa. Sijui kupika, dishez, usafi wa Ndani na wa nguo zangu. Hayo mambo ndiyo hunipa stress.

Nikiwa nje Wala utafikiri nimeacha mke ndani. Ila nikishaingia na kufikiria kuanza kuzifanya natamani awepo.
 
hapana kwa sababu niliolewa at 21 yrs old hata baada ya kufail ndoa yangu stress nyingi zinasabishwa na kukosa mtu wa kukufariji au kupunguza homornes mwilini ila nimeshawahi kupata tatizo baada ya kukaa muda mrefu bila kushiriki kujamiiana[emoji2] [emoji85]
Pole mamaa umekutana na magumu eeh?
 
Kwangu stress za kuoa huja kwenye kazi za Ndani tu basi.

Nimezijulia nikiwa mkubwa. Sijui kupika, dishez, usafi wa Ndani na wa nguo zangu. Hayo mambo ndiyo hunipa stress.

Nikiwa nje Wala utafikiri nimeacha mke ndani. Ila nikishaingia na kufikiria kuanza kuzifanya natamani awepo.
Uncle unahitaji housegirl tu
 
stress zipo kote kaka ila wanaume wanajipa moyo kwa kua wanaweza wakapata mwanamke wa kumgonga hata kila siku akienda kona bar,au kwa wahaya

hiko ndo kinachowapa kibr wanaume
sisi wanawake tunasubiri tufatwe ndo tupunguze ashk zetu
[emoji23] [emoji23] [emoji12]
 
Kwangu stress za kuoa huja kwenye kazi za Ndani tu basi.

Nimezijulia nikiwa mkubwa. Sijui kupika, dishez, usafi wa Ndani na wa nguo zangu. Hayo mambo ndiyo hunipa stress.

Nikiwa nje Wala utafikiri nimeacha mke ndani. Ila nikishaingia na kufikiria kuanza kuzifanya natamani awepo.
Vipi kuhusu house girl?Maana Ni kazi za home tuu ndo zinakutatiza.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
hapana kwa sababu niliolewa at 21 yrs old hata baada ya kufail ndoa yangu stress nyingi zinasabishwa na kukosa mtu wa kukufariji au kupunguza homornes mwilini ila nimeshawahi kupata tatizo baada ya kukaa muda mrefu bila kushiriki kujamiiana[emoji2] [emoji85]
Oh, kweli uliwahi kuolewa. At 21 unalala chiu kabisa na unapata dushe any time, lol.

Kwa hiyo baada ya ndoa kuota mbawa(I remember your story), huna haja ya mume tena? It's all about self satisfaction, sio?
 
Mahusiano ya ulichoandika na kuoa kuolewa ungetipa mfano kama huo wa kuajiriwa huyu asiyeoa au kuolewa akishafungua genge ndo upande wa pili wa shilingi!
Daah sijui ndo uhenga..sijakuelewa kabisa mkuu
 
Back
Top Bottom