Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress zipo Kwa Man ambaye kafikia Maturity ya Kuona Mbali katika maisha

Stress 1. Unataka umuoe mwanamke ambaye mkizaa mtoto wakike hawe kama mama yake hasa Kitabia sababu hata wewe umependa character hiyo.

Stress 2. Umeona bi maza alivyokuwa akitendwa na mshuwa alivyokuwa akilia mara kwa mara. sasa umekuwa
maturity utafikiri sana upate a wife of noble character ili urekebishe makosa aliyoyafanya mshua kwa maza.

Stress 3."Behind every successful man there is Woman" imejitosheleza kwanini upate stress za kupata Mke mwema.

"Dawa ya Stress tengeneza mahusiano na Mungu ukitulia utapata aliyetulia mwenzako"
 
Mbona unawatusi Wahaya wakati siku hizi makabira yote wanafanya Biashara hii ya Ngono?

Nadhani swala la Uzi huu ni kujitafakari

Sioni kama kuna wakati sahihi wa MTU kuoa au kuolewa kama haujampata MTU sahihi katika jambo husika..

Nakumpata MTU sahihi nalo ni jambo lingine pia kuliko kuoa au kuolewa

Wapo wengi katika jamii zetu waliopo katika mahabusi za ndoa kila uchao wanatafuta wakuwadhamini lakini hawajaweza kuwapata kwa sababu walipoteza malengo ya ndoa kwa hofu ya umri ili wasije kuonekana wamepea kiumri

Lakini pia ni bora tukafaham kuwa ndoa ni zaidi ya watoto ambao utawapata katika ndoa

Ndoa ni session kuna party nyingi ili ifahamike kwa watazamaji na washiriki..
Mpendwa ushampata mtu sahihi? [emoji85] [emoji85]
 
Stress zipo Kwa Man ambaye kafikia Maturity ya Kuona Mbali katika maisha

Stress 1. Unataka umuoe mwanamke ambaye mkizaa mtoto wakike hawe kama mama yake hasa Kitabia sababu hata wewe umependa character hiyo.

Stress 2. Umeona bi maza alivyokuwa akitendwa na mshuwa alivyokuwa akilia mara kwa mara. sasa umekuwa
maturity utafikiri sana upate a wife of noble character ili urekebishe makosa aliyoyafanya mshua kwa maza.

Stress 3."Behind every successful man there is Woman" imejitosheleza kwanini upate stress za kupata Mke mwema.

"Dawa ya Stress tengeneza mahusiano na Mungu ukitulia utapata aliyetulia mwenzako"

Education Mentor, bless your heart mkuu. Very thoughtful of you. Comment kama lazima imjenge mtu kisaikolojia.

I got that, "tengeneza mahusiano yako na Mungu", and everything else will be granted to you.
 
Wanazo sana tena sikuhizi wanaume ndo wanachanganyikiwa umri ukienda alafu hana mke + hana ela..ndomana huwa wanajifariji kwakuwasema vibaya wanawake.
Mkuu, kwa hiyo tunapowananga tunajifariji? Tutake radhi agata[emoji12]
 
Umri mzuri kwa mwanamke kuzaa ni 25-35, wakati mwingine hadi 40 lakini kuna wanawake wamebarikiwa miili mizuri, wengine hata 50 anaenda labor tena sio CS, anajifungua kawaida tu.

Mfano wako wa mzee machache upo irrelevant, yule mzee ana watoto wakubwa, nadhani wengine ni wakubwa kwa K-Lyn, pale anapumzika na uzee wake, hizo ni rare cases. Kwa mtu anayetaka kuanzisha familia na kulea kw uzuri, huwezi kusema at 50yrs aanzishe familia, nah.
Yeah,
 
Niulize kaswali kadogo kuhusu huko kunakoitwa 'kukata tamaa'. Let's say wewe ni graduate umezunguka na bahasha wee umechoka mwisho wa siku ukaona maisha hayapo kwenye kuajiriwa tu ukaamua kuweka vyeti pembeni na kufungua genge lako tuseme umekata tamaa? Hujakata tamaa ila umeangalia upande wa pili wa shilingi na kuona ili mtu uishi maisha mazuri si lazima uajiriwe ukalie lijiofisi hiloo....unaweza kuwa na maisha mazuri hata nje ya kuajiriwa. Wenye kunielewa wamenielewa
kwamba kuoa or kuolewa sio lazma! Hapana asee, iyo ni sawa na kujipa moyo tu kwa nje unaonekana sawa lakin moyoni unakuwa unajua mwenyew how lonely u are. Family ni kla ktu
 
Khantwe, mfano wako upo sawa kabisa. Kuliko kuzunguka n bahasha miaka mitano, ni heri kuwa na sehemu ukajipatia kipato kidogo, utapunguza soli za viatu kuisha.

The thing is, hiyo ni plan B, baada ya plan A kushindwa, ndio unaona isiwe tabu ngoja niangalie upande huu unakuwa vipi.

Likewise, kama mtu anaona mda unapita, hakuna proposal yoyote ya "ajira" ni heri kujiajiri. Lakini hiyo haiondoi ukweli kuwa bado mtu angependa kuajiriwa.
Well said mkuu
 
kwamba kuoa or kuolewa sio lazma! Hapana asee, iyo ni sawa na kujipa moyo tu kwa nje unaonekana sawa lakin moyoni unakuwa unajua mwenyew how lonely u are. Family ni kla ktu
Sometimes loneliness ni choice. Tena bora uwe alone afu lonely kuliko kuwa na familia afu ukawa lonely, uta- frustrate hadi wenzako. Furaha ya maisha sometimes hailetwi na idadi ya watu walio around wewe, ila quality ya mahusiano baina yako na hao watu. Naelewa umuhimu wa familia bora na sio bora familia coz kuna watu ili kutafuta hizo furaha inabidi wajitenge tu na familia zao. Cha msingi ni kuboresha mahusiano yetu, hata kama mpo wachache. Loneliness can be a choice, na pia kuwa fulfilled na maisha ni choice yako binafsi, otherwise even a family can't fulfill you. "Familia bora ni kila kitu"
 
Zito kabwe 40
Prof jay 40+
pesa walikuwa nazo,Ay ndio kwanza kamvesha Pete ya uchumba
 
Loneliness ni choice. Tena bora uwe alone afu lonely kuliko kuwa na familia afu ukawa lonely. Uta- frustrate hadi wenzako. Furaha ya maisha sometimes hailetwi na idadi ya watu walio around wewe, ila quality ya mahusiano baina yako na hao watu. Naelewa umuhimu wa familia bora na sio bora familia coz kuna watu ili kutafuta hizo furaha inabidi wajitenge tu na familia zao. Cha msingi ni kuboresha mahusiano yetu, hata kama mpo wachache. loneliness is a choice, na pia kuwa fulfilled na maisha ni choice yako binafsi, otherwise even a family can't fulfill you. "Familia bora ni kila kitu"
Mmmh, I beg to differ sisy darling. I thought loneliness is a psychological condition, not a choice. No one chooses to be lonely but rather they find themselves in a swamp of loneliness and coming outta it is really hard. What is your opinion??
 
Zito kabwe 40
Prof jay 40+
pesa walikuwa nazo,Ay ndio kwanza kamvesha Pete ya uchumba
Unadhani kwa nini kina Zitto na Prof Jay pamoja na uwezo wao kifedha, bado walikaa hadi 40+ ndio wameamua "kujilipua"?
 
Mmmh, I beg to differ sisy darling. I thought loneliness is a psychological condition, not a choice. No one chooses to be lonely but rather they find themselves in a swamp of loneliness and coming outta it is really hard. What is your opinion??
Yes, you are very right. Loneliness ni psychological condition, but sometimes it's a choice. An unconscious choice that's results from our daily habits ie social habits......
 
Back
Top Bottom