Story: Ulitenda mema na kulipwa mabaya please share

Story: Ulitenda mema na kulipwa mabaya please share

Mshua wangu aliniambia ktk maisha kuna watu walikusaidia japo hujui wako wapi now kuna mtu alikwambia kasome topic flan ameskia sehem kuna swali na kwel ukapiga B+ so na wewe saidia unapoweza ila usisaidie kwa kutegemea malipo kwa muhisika bali malipo yako ni kwa mwingine na wkt mwingine kama uliensaidia akikukumbuka shukuru..Mshua alisaidia watu wengi sana na kuzulumiwa kazulumiwa sana ila baada ya kufariki na washkaj zake wakawa kama hawatujui hv but thank God blessings zinakuja tu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mi nashangaa sana sijuhi nini huwa inatokea mi imenikuta sana kwa ndugu zangu wa damu kabisa dada zangu, wao wanategemea mimi tu ndo nifanye kwao ikifika kwangu wanamute kama hawaoni.
Kisa cha hivi karibuni alikuja dada mmoja jirani yetu kumuomba wife amuhazime 30k wakati anajua kabisa mi sijatokea kazini takribani 3 months, tukaona isiwe tabu ujirani mwema tukamuazima baada ya mda akarudisha, sasa ikafika kipindi dishi letu likazingua na wao wanalo la ziada la azam hawalitumii, tukaenda kuazima kwa mda tukiwa tumeagiza letu mme wake akagoma na mwanamke akasingizia mme wake ndo kakatazia, tukasema sawa baada ya siku mbili dish letu likawasili tukaendelea kama kawa.
Haukupita hata mwezi yule dada akapatwa na shida hapo ndo nilishangaa mbio mbio kaja tena kwetu amesahau anaomba tumuazime 50k,kweli binadamu sio watu.
 
Mshua wangu aliniambia ktk maisha kuna watu walikusaidia japo hujui wako wapi now kuna mtu alikwambia kasome topic flan ameskia sehem kuna swali na kwel ukapiga B+ so na wewe saidia unapoweza ila usisaidie kwa kutegemea malipo kwa muhisika bali malipo yako ni kwa mwingine na wkt mwingine kama uliensaidia akikukumbuka shukuru..Mshua alisaidia watu wengi sana na kuzulumiwa kazulumiwa sana ila baada ya kufariki na washkaj zake wakawa kama hawatujui hv but thank God blessings zinakuja tu


Sent from my iPhone using JamiiForums
Hiki ndo cha muhimu, saidia nenda zako utalipwa mbele huko ila samehe sahau.
 
Mmmh!
Majuto nnayojuta mimi..hayaelezeki.
ni mengi..
Mbaya zaidi mpaka ndugu yako pekee tena wa toka nitoke..ndio anakuwa nyuma ya hayo...
Imenipa majeraha na maumivu..ya daima!
Si sote tunaoishi..humu... wengine ni frem. .
Binaadam sisi...kweli tulirithi dhambi ...
Jahhanam hii hapa...


Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu unasema kuwa..kuna frem...
 
Mi nashangaa sana sijuhi nini huwa inatokea mi imenikuta sana kwa ndugu zangu wa damu kabisa dada zangu, wao wanategemea mimi tu ndo nifanye kwao ikifika kwangu wanamute kama hawaoni.
Kisa cha hivi karibuni alikuja dada mmoja jirani yetu kumuomba wife amuhazime 30k wakati anajua kabisa mi sijatokea kazini takribani 3 months, tukaona isiwe tabu ujirani mwema tukamuazima baada ya mda akarudisha, sasa ikafika kipindi dishi letu likazingua na wao wanalo la ziada la azam hawalitumii, tukaenda kuazima kwa mda tukiwa tumeagiza letu mme wake akagoma na mwanamke akasingizia mme wake ndo kakatazia, tukasema sawa baada ya siku mbili dish letu likawasili tukaendelea kama kawa.
Haukupita hata mwezi yule dada akapatwa na shida hapo ndo nilishangaa mbio mbio kaja tena kwetu amesahau anaomba tumuazime 50k,kweli binadamu sio watu.
Ukampaaa???????[emoji48][emoji48][emoji48][emoji48]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii dunia usisaidie bure utakuja kujuta, kama ni binti atoe mzigo kabisa aliwe na kama mwanaume atoe pesa uile au uinywee pombe ili hata wakibadilika hauna maumivu, masuala ya msaada yalikufa kitambo sana


Sent from my iPhone using JamiiForums
😂😂😂😂
 
Mimi nilimpokea kijana ambaye tulisoma pamoja ila hakuwa rafiki yangu, kupitia rafiki yangu akapewa namba yangu akiripoti kazini anicheki, nikamsaidia na alipaswa kupangiwa kituo kibaya sana huko vijijini. Nilizuia na alipangiwa near Head Office. Alipozoea aliwatumia watu wote niliomtambulisha kunichafua na kuhakikisha anakaa yeye katika kitengo nilichonacho pale HQ. Alifanikiwa kwani nilisimamishwa kazi kwa kutafutiwa kosa, hakunichek ingawa alikuwa na contacts zangu.
Nilimchunguza nikagundua alikuwa snitch sana. Jamaa wakaniambia dogo kakuzunguka anakaa katika kiti chako. Niliumia sana ila nilimchana ila alijibu shit sana. Likaundwa zengwe nitakaporudishwa job niondolewe HQ na walifanikiwa ila niliapa kutoendelea na kazi iwapo HR angefanya hivyo mbele yake HR. HR alipuuza na waliponiandikia barua ckuripoti na kuamua kuondoka eneo la kazi.
Nilipofika mtaani ndugu walifanyia collable ya chuki na dharau hata nilipoumwa hawakunichek licha ya kuwakatia bima za afya ndugu hao nilipokuwa kazini.
Nashukuru Mungu kwa mengi yaliyopita sasa nimepata kazi na ninalipwa mara 2 ya kile nilikuwa nalipwa awali.
Yapo mengi ndugu zangu maana kuna mwanamke pia nilimsaidia kusoma nimuoe ila alipomaliza alinitukana. Kwasasa simuamini mtu, naishi kama Dictator na ndugu wameanza kuniogopa maana kazi nimepata ofisi kubwa ambayo wao hawakuamini na walijua miezi 6 baada ya kuianza licha ya kutokea hapo hapo home.
Walidai nimerogwa mpuuzi nisiye na maana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mi nashangaa sana sijuhi nini huwa inatokea mi imenikuta sana kwa ndugu zangu wa damu kabisa dada zangu, wao wanategemea mimi tu ndo nifanye kwao ikifika kwangu wanamute kama hawaoni.
Kisa cha hivi karibuni alikuja dada mmoja jirani yetu kumuomba wife amuhazime 30k wakati anajua kabisa mi sijatokea kazini takribani 3 months, tukaona isiwe tabu ujirani mwema tukamuazima baada ya mda akarudisha, sasa ikafika kipindi dishi letu likazingua na wao wanalo la ziada la azam hawalitumii, tukaenda kuazima kwa mda tukiwa tumeagiza letu mme wake akagoma na mwanamke akasingizia mme wake ndo kakatazia, tukasema sawa baada ya siku mbili dish letu likawasili tukaendelea kama kawa.
Haukupita hata mwezi yule dada akapatwa na shida hapo ndo nilishangaa mbio mbio kaja tena kwetu amesahau anaomba tumuazime 50k,kweli binadamu sio watu.
Na nyie mkampa?????

Serious???

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom