Story: Ulitenda mema na kulipwa mabaya please share

Story: Ulitenda mema na kulipwa mabaya please share

Na mimi nilitaka nimuulize vizuri huo ushujaa wa mke wa ndoa ni kumpokea mume ambaye kashajichokea maisha na kuchokwa na bi mdogo au? Hapo unashindwa hata kujua kuwa amerudi kwa mke wa ndoa kwa sababu ni kweli amegundua makosa yake au kwa sababu maisha yamemchapa. Mtu u-fight na kuvumilia mume arudi akiwa bado anadai, sio mtu anajirudisha mwenyewe akiwa apeche alolo mwingine na maradhi juu afu ndo useme umeshinda. Huo ushindi me siutaki khaa
Huo ni ushujaa ndugu yangu Kwa mwanamke, miaka 7 ijayo wanafanya sherehe ya miaka 50 ya ndoa, kama mama angekimbia unadhani angekuwa wapi Leo.

Ukweli unaopaswa kujulikana mwanamume si kwaajili ya mke mmoja la awe mcha Mungu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mke wa ndoa ni wa kuvumilia shida zake, akiwa kwenye raha wakuspend ni michepuko?
Kwa ufupi ndoa ni uvumilivu, ili ndoa iwe ndoa inahitaji uvumilivu.
Siku zote hakuna mchepuko uliowahi dumu hata miaka kumi.
Ila ndoa inafika mpaka miaka 70.

Tatizo wanawake wa siku hizi ni wepesi mno, mno!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huo ni ushujaa ndugu yangu Kwa mwanamke, miaka 7 ijayo wanafanya sherehe ya miaka 50 ya ndoa, kama mama angekimbia unadhani angekuwa wapi Leo.

Ukweli unaopaswa kujulikana mwanamume si kwaajili ya mke mmoja la awe mcha Mungu

Sent using Jamii Forums mobile app
Kusherehekea miaka mingi ya ndoa pasipo amani ya kweli; kwangu haina maana. Hayo mambo ya mwanaume anazaa na wanafunzi sijui ndugu zako; ndo uvumilie tu kisa unataka tu tukuone na wewe ni mwanandoa wa miaka kadhaa mmmh. Afu kusamehe sio issue sana kwangu; my biggest concern ni hiyo ya mtu kurudi kwa mke akiwa kajichokea. Ni ameomba msamaha kwa sababu amejutia makosa yako kweli au circumstances zimemforce arudi kwa mvumilia shida wake. Kesho na kesho kutwa mambo yakianza kuwa vizuri akatafute tena wa kuspend nao aaaah weee

Hiyo ya mwanaume sio wa mke mmoja, nawaachia nyie mnaoamini.
 
Kwa ufupi ndoa ni uvumilivu, ili ndoa iwe ndoa inahitaji uvumilivu.
Siku zote hakuna mchepuko uliowahi dumu hata miaka kumi.
Ila ndoa inafika mpaka miaka 70.

Tatizo wanawake wa siku hizi ni wepesi mno, mno!!

Sent using Jamii Forums mobile app

Wewe unasema. Sisi tunajionea huku mume anahamia kwa mchepuko mazima, mke unabaki unagaagaa na upwa. Huo uvumilivu nivumilie labda anirudie bado akiwa "asset", sio maisha yamemgonga. Changamoto hazikosekani, ila tuzisolve mapema; sio hadi ujichokee maisha na afya ndo oooh mke wangu nimerudi, afu mimi ndo nianze kujisifia uvumilivu wangu sijui nini eeh. Furaha haiji kwa kuhesabu miaka ya ndoa tangu mfunge ndoa au kuitwa mke huku mume mwenyewe kakuhama.
 
Daaah nimeamini ni kweli kaka/dada zetu wanatupiga sana tafu ila sisi madogo sometime tunazingua.
Nakumbuka ile nimetok chuo mwaka jana 2018. Nimerui maskani broo wangu (mwajiliwa wa serikali) akanambia niraute biashara ila mtaji usizid 2mil. Ila kutokana na mawenge niliyokua nayo nikamwambia broo ngoja kwanza nipambane kitaaa ikiwezekana nichapike sanaa, ili akili ikiniingia nitajua nini cha kufanya kwenye biashara. Nilikua naogopa nicije nikaingia kichwakichwa na kufeli.
Baadae nimamuomva mtaji wa kama laki tano hiv kuna biashara nilitaka niianzishe ilikua nikodi mashine ya kutobolea mawe (compressor machine) ila mambo yakaenda kombo baada ya mwenye mashine kuingia mitini na nusu ya hela 280k. iliyobaki nikajikuta naitumia tu kwa matumizi mengine bila kufanya nilichopanga. Ila nilipomueleza broo hakuchukia na alinijibu kwa ukarimu mpaka nikajikuta nahuzunika.
Baadae nkamueleza nahitaji kuanzinza mradi ila mtaji ni kama milioni 18 ambapo nimekadiria faida itakua almost 2mil kwa mwezi (na zaidi ya hapo) ila hiyo ni standard profit not minimum or maximum (kama sijakosea maana mm sio mchumi, ni mwalimu wa historia by professional). Na kikubwa ni kuinunua hiyo compressor mashine ili nipigie kazi mwenyewe, akagoma kua ni pesa kubwa sana.
Baadae broo alinunua gari mwezi wa 7kwa milioni 12, nikamuomba tena anisaidie nitimize malengo yangu ya mradi maana nimetafura watu wengi sana wote wananichomolea kikubw Nachokumbana nacho ni kuwa hawaniamini wanaogopa nisije nikaingia mitini. Lkn broo amekua sitaki nataka maana aliniambia nisubir afikirie, baadae akanambia atakopa benk toka mwezi wa 8 mpka now ananiambia atakopa. Lkn nahic anaogopa nisine nikamlostisha akai gia deni. Na nahic laki tano aliyonipa nikafeli ndo i amfanya asiniamini sana kwa hela kubwa kiasi hicho.
Ila kuna rafiki yake niliwahi kumueleza kuhusu huo mradi akaupenda baadae akamwambia broo kama hawezi basi wachangiane wanipe hiyo mashine lkn broo kagoma kwa madai kya yeye peke ake anaweza kukopa na kunipa hiyo mashine.
Ko nimevaki tu njia panda natamani afanye hivyo. ila namuheshimu sana maana kanisomesha advance na university. Wito wangu kwa sie madogo tuwaheshimu sana mabroo na ma sister zetu, Wanajitolea sana kwetu ila tu vile tunalungukiwaga na uelewa tunaona kama vile wanatuendesha au kutupelekesha.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hi ni sawa kabisa mi Kuna dogo Hapa ananivimbia na nilimpiga tafu Sana akiwa chuo .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe unasema. Sisi tunajionea huku mume anahamia kwa mchepuko mazima, mke unabaki unagaagaa na upwa. Huo uvumilivu nivumilie labda anirudie bado akiwa "asset", sio maisha yamemgonga. Changamoto hazikosekani, ila tuzisolve mapema; sio hadi ujichokee maisha na afya ndo oooh mke wangu nimerudi, afu mimi ndo nianze kujisifia uvumilivu wangu sijui nini eeh. Furaha haiji kwa kuhesabu miaka ya ndoa tangu mfunge ndoa au kuitwa mke huku mume mwenyewe kakuhama.
Nendeni basi kijijini mkawaulize bibi zetu waliishije na babu zetu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pendael24 hizo ndoa za hivyo waliweza babu zetu, kwangu Mimi hata ikiwa ndoa mwanaume asipokubali kujiheshimu na kunichukulia Kwa utu asee siku nikiamua ku potezea asije dhani eti akichoka atarudi nimpokee....big no. Yani uteseke na starehe za mwenzako sababu ya umri kwenda?? Umri kitu gani bwana.
Mama mkubwa wangu aliolewa na miaka 60 baada ya kustaafu ... Yani talaka ntaomba Kwa kweli, haipo tutatengana. Heaven Sent bora unisaidie kushangaa. Wanawake tujiongeze maana kuna maisha ya Amani bila ndoa na sio lazima King'ang'ana mwisho usipokufa Kwa presha utakufa Kwa maradhi ya zinaa
 
Pendael24 hizo ndoa za hivyo waliweza babu zetu, kwangu Mimi hata ikiwa ndoa mwanaume asipokubali kujiheshimu na kunichukulia Kwa utu asee siku nikiamua ku potezea asije dhani eti akichoka atarudi nimpokee....big no. Yani uteseke na starehe za mwenzako sababu ya umri kwenda?? Umri kitu gani bwana.
Mama mkubwa wangu aliolewa na miaka 60 baada ya kustaafu ... Yani talaka ntaomba Kwa kweli, haipo tutatengana. Heaven Sent bora unisaidie kushangaa. Wanawake tujiongeze maana kuna maisha ya Amani bila ndoa na sio lazima King'ang'ana mwisho usipokufa Kwa presha utakufa Kwa maradhi ya zinaa

Mwenzangu me uvumilivu wa kutaka nionekane shujaa Mungu aniepushie.
 
Huo ni ushujaa ndugu yangu Kwa mwanamke, miaka 7 ijayo wanafanya sherehe ya miaka 50 ya ndoa, kama mama angekimbia unadhani angekuwa wapi Leo.

Ukweli unaopaswa kujulikana mwanamume si kwaajili ya mke mmoja la awe mcha Mungu

Sent using Jamii Forums mobile app

Wapo wacha Mungu. Waaminifu walioamua kutulia kwenye ndoa zao. Kama ni mchepukaji Sio kuchepuka Kwa madharau na kumtelekeza mke asee. Afiche kiasi kwamba hata mke akiambiwa asiamini. Hapo sawa nisijue Ila nikijua awe tayari kumuacha.
 
Wapo wacha Mungu. Waaminifu walioamua kutulia kwenye ndoa zao. Kama ni mchepukaji Sio kuchepuka Kwa madharau na kumtelekeza mke asee. Afiche kiasi kwamba hata mke akiambiwa asiamini. Hapo sawa nisijue Ila nikijua awe tayari kumuacha.

Cheating is a choice; kuna watu ni wapagani na wameamua tu kutocheat. Ingawa nakubaliana kabisa kuwa na hofu ya Mungu kunasaidia sana kuepuka usaliti
 
Cheating is a choice; kuna watu ni wapagani na wameamua tu kutocheat. Ingawa nakubaliana kabisa kuwa na hofu ya Mungu kunasaidia sana kuepuka usaliti

Umeiweka vizuri "cheating is a choice" kwamba anaweza pia kuchagua kuwa mwaminifu. Shida ni pale uchaguzi wa furaha ya mtu unaponikosesha usingizi Kwa miaka zaidi ya 50 ya maisha yangu eti nionekane shujaa. Big no. Juzi tumemzika dada yetu Kwa mambo haya haya. Mateso ya ndoa na wakwe kila siku mawazo akawa a nauguza vidonda tumbo na misongo maisha yote. Mwisho vikageuka vikawa cancer. Yupo busy kutafuta matibabu mme akawa na nyumba ndogo. Waliouguza ni ndugu zake wa damu hata wa mume waliona anachelewa kufa.

Maisha ni kuchagua. Maisha ni mafupi mnooo kuishi Kwa stress eti unalinda ndoa ambayo hata haipo ulishahamwa.
 
Duuh, binadamu wabaya sana

House girl(dada wa kazi) Ni binadamu aheshimiwe, apumzike, apewe Uhuru wa kuabudu pia
 
Mmmh!
Majuto nnayojuta mimi..hayaelezeki.
ni mengi..
Mbaya zaidi mpaka ndugu yako pekee tena wa toka nitoke..ndio anakuwa nyuma ya hayo...
Imenipa majeraha na maumivu..ya daima!
Si sote tunaoishi..humu... wengine ni frem. .
Binaadam sisi...kweli tulirithi dhambi ...
Jahhanam hii hapa...


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umeiweka vizuri "cheating is a choice" kwamba anaweza pia kuchagua kuwa mwaminifu. Shida ni pale uchaguzi wa furaha ya mtu unaponikosesha usingizi Kwa miaka zaidi ya 50 ya maisha yangu eti nionekane shujaa. Big no. Juzi tumemzika dada yetu Kwa mambo haya haya. Mateso ya ndoa na wakwe kila siku mawazo akawa a nauguza vidonda tumbo na misongo maisha yote. Mwisho vikageuka vikawa cancer. Yupo busy kutafuta matibabu mme akawa na nyumba ndogo. Waliouguza ni ndugu zake wa damu hata wa mume waliona anachelewa kufa.

Maisha ni kuchagua. Maisha ni mafupi mnooo kuishi Kwa stress eti unalinda ndoa ambayo hata haipo ulishahamwa.
Ndo hayo tunayasema afu utaambiwa kamuulize bibi yake. Utakufa usahaulike huku nyuma mwenzio ndani ya miezi kashavuta jiko jipya.
 
Back
Top Bottom