Siku ambayo siikumbuki vizuri,nilikia simu inaita, number mpya. Nilipokea. Jamaa mmoja ambaye baadae alijitambulisha kuwa amemaliza DIT na number yangu amepata toka tovuti ya board ya wakandarasi. Mbali na kuomba kazi,alinieleza mengi ya maisha yake na kwakuwa naelewa maisha, nilimuonea huruma Sana kukaa hapa mjini huna ndugu halafu huna kazi inatesa Sana.
Nilimwambia kuwa kwa sasa mimi sina mradi, ila kuna ndugu yangu yeye ana miradi mingi nitajaribu kumuombea.(jamaa hakujua kuwa nitakayempa kazi ni mimi na ninayempangia mshahara ni mimi) Hazikupita siku nyingi nafasi ikapatikana nikamwita dogo,(nikamwambia bro amesema niongee na wewe kuna nafasi) nikamfanyia interview kidogo nikamwambia siku ya kuanza kazi.
Alikaa ofisini kama wiki mbili ikabidi tumleleke site akafanye kazi, hapo ndipo shughuli ilipoanza.
Jamaa alipofika tu siku ya kwanza akanipigia simu,ananiambia mbona watu wako siwaelewi, nikamwambia huwaelewi kivipi? Akasema wapo local Sana, hawafuati utaratibu.Anadharau kila mtu,maneno machafu, Nikamwambia ndio maana tumekupeleka ili ushirikiane nao tuweze kumalizia mradi. Jamaa akanijibu hawezi shauriana na mtu Jambo lolote ,ikabidi nicheke Tu na kukata simu.
Mimi nilijua kuwa dogo ana Moto wa kufanya kazi na ugeni wa kazi kwa kuwa ametoka chuo, kumbe nilijidanya aise, hakuna mtu mpumbav* kama dogo niliyekutana naye maishani mwangu. (Kiukweli dogo longolongo Yuko vizuri)alichokifanya ni kumshawishi brother kuwa Mimi nimeweka watu wangu site ambao ninaiba nao, dogo alimshawishi brother hadi Imani yote ikatoka kwangu. Akaaminika yeye, kila kitu anapewa,useme nini juu ya dogo ukasikilizwa, ila Mimi nilimshauri Tu brother kuwa awe makini na watu na ili nisigombane naye, nikaacha wakaendelea na mambo Yao.
Leo brother amenitafuta na kuniambia kuwa hamielewi dogo(nimemwambia aendelee kumsikiliza na kushauriwa naye). Maana amegundua dogo ni mwizi wa kiwango cha standard gauge. Ameniambia anataka nimalizane naye maana Mimi ndiye niliyemleta.
Sasa mimi ninataka nimfundishe dogo somo la maisha yake. Sasa hivi nikimtimua haitamuuma maana kuna hela wamepewa siku chache zilizopita. Nasubiri hela ikate ndio namtimulia mbali.
Sent using
Jamii Forums mobile app