Relief Mirzska
JF-Expert Member
- Jun 13, 2017
- 13,976
- 22,418
Hahaahahha nothing Paula,Kuna nini huko PM Relief Mirzska?.
Nisije nikapitwa
Wala hakuna litakalokupita
Hahaahahha nothing Paula,Kuna nini huko PM Relief Mirzska?.
Nisije nikapitwa
And I would like to extend my sincere condolences for your loss. Pole sana na tupo pamoja.Kuna nini huko PM Relief Mirzska?.
Nisije nikapitwa
Sawa Relief Mirzska.Hahaahahha nothing Paula,
Wala hakuna litakalokupita
Haha ndoo ya seneneToka 2015 nadai laki 5 haki nilipitia kipindi kibaya sana kicuhumi lakini mdai wangu hata 30,000 hajantumia naona anapost biashara zake tu juzi, kuna siku akapost senene ndoo anauza.
Nikamfata nikamuambia basi naonba nitumie ndoo moja ya senene nitafune nipunguze machungu hakunijibu.
Imagine ndoo moja ya senene kwa laki 5
Sent using Jamii Forums mobile app
Dada hizo senene angalau zingekupunguza machungu ila nazo kakunyima[emoji23] [emoji23] [emoji23]Na huwezi amini hata kibaba cha senene hajanitumia wala hajajibu, mimi nilishamsamehe deni lakini nilitamani tu senene labda alitaka nintumie hela anitumie.
Sent using Jamii Forums mobile app
Thank you Mr,And I would like to extend my sincere condolences for your loss. Pole sana na tupo pamoja.
Mkuu, kwani ni lini umeianza kazi ya utabiri?? Haha' mbona kuunganisha dots.!!Ndugu Relief Mirzska Inaonekana Cresida ndo kabaki kazini, Hawa kina SweetieLee na Karma inaoneka ndio waliozingua kazi.
Kwa jinsi nilivyounganisha dots
Dunia ngumu Sana wakati watu tunatafuta connection+ watu wanazid kupunguza
Nimekumiss dear Rebbie,Sameheni Maisha yaendelee japokua Sio rahisi
Relief kama umeelewa tafadhali saaana nieleweshe walaqhi nimetoka bilabila.!! 😂
Mkuu, kwani ni lini umeianza kazi ya utabiri?? Haha' mbona kuunganisha dots.!!
Nimekumiss dear Rebbie,
Basi tu sheikh yahaya Hussein haku-train watu wake vizuriRelief kama umeelewa tafadhali saaana nieleweshe walaqhi nimetoka bilabila.!! 😂
Hahaha I am glad umeanza kuwaelewa wazee wa PM, wanavizia usinzie wakudake huko huko PM.Kuna nini huko PM Relief Mirzska?.
Nisije nikapitwa
Ndugu Relief Mirzska Inaonekana Cresida ndo kabaki kazini, Hawa kina SweetieLee na Karma inaoneka ndio waliozingua kazi.
Kwa jinsi nilivyounganisha dots
Dunia ngumu Sana wakati watu tunatafuta connection+ watu wanazid kupunguza
Amani ya ukweli unamaanisha nini dada? You will never find that kind of staff among people,only exist between God and people. Hizi stori za upendo wa ukweli,amani ya ukweli vinawachanganya sanaKusherehekea miaka mingi ya ndoa pasipo amani ya kweli; kwangu haina maana. Hayo mambo ya mwanaume anazaa na wanafunzi sijui ndugu zako; ndo uvumilie tu kisa unataka tu tukuone na wewe ni mwanandoa wa miaka kadhaa mmmh. Afu kusamehe sio issue sana kwangu; my biggest concern ni hiyo ya mtu kurudi kwa mke akiwa kajichokea. Ni ameomba msamaha kwa sababu amejutia makosa yako kweli au circumstances zimemforce arudi kwa mvumilia shida wake. Kesho na kesho kutwa mambo yakianza kuwa vizuri akatafute tena wa kuspend nao aaaah weee
Hiyo ya mwanaume sio wa mke mmoja, nawaachia nyie mnaoamini.
If you have never experienced love or peace between you and other people; then i'm saving my energy. I'm grateful btw; Mungu akupe kibali na weweAmani ya ukweli unamaanisha nini dada? You will never find that kind of staff among people,only exist between God and people. Hizi stori za upendo wa ukweli,amani ya ukweli vinawachanganya sana
tupe mkasa mmojaBinafsi kwa sasa msaada ninaoweza kuutoa ni maji ya kunywa na chakula, siyo HELA/PESA anunue maji au chakula, no chakula ale ashibe na maji akate kiu atambae.
Niliishajifunza na sitorudia, na niliishajiona mjinga na fala.
UNASAIDIA WEWE YESU AU MUNGU?!
HongeraIf you have never experienced love or peace between you and other people; then i'm saving my energy. I'm grateful btw; Mungu akupe kibali na wewe