Stori ya David Masha: Ajali iliyompa ulemavu wa kudumu, kukubali matokeo na kutokata tamaa

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
19,974
2,000
Mungu ni Mwema

Mungu Anajibu

Mungu Anatenda

Cha muhimu ni kujenga uhusiano mzuri nae na kumweleza mahitaji yako, hakika atakujibu kwa uaminifu hata kama ni kwa kuchelewa lakini ni Hakika na Kweli.
 

mosses15

Senior Member
Dec 27, 2018
126
250
Ahsante Davie, ume share ujumbe mzuri sana katika jamii. Binafsi nmejifunza mengi kama kumtanguliza
Mungu katika kila jambo, kutokata tamaa na kumuheshimu kila mtu.

Na pia hongera kwa kuandika story ya maisha yako yenye mtiririko mzuri, una kipaji cha ziada.
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
26,007
2,000
hakuna la kuongeza - Hongera sana sana kwa kuikubali hali yako nafikiri hapo ndipo kwenye KEY ya mafanikio yako!! Mungu ni mwema na anaishi nasi siku zote.

Maisha mema ya ndoa, Dave!!
 

Emmahu

JF-Expert Member
Mar 14, 2014
268
500
Pole sana kiongozi, hakika umepambana sana kwenye safari yako ya maisha hadi kufikia sasa. Katika stori yako kuna mengi umeyafanya ambayo hata wasio walemavu hawawezi kufanya. Kuna mengi ya kujifunza kupitia stori yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom