Stori ya David Masha: Ajali iliyompa ulemavu wa kudumu, kukubali matokeo na kutokata tamaa

Chum Kane

JF-Expert Member
Sep 16, 2013
1,054
2,000
Nishawahi kumuona CoeT.. My first impression ilikuwa ni maisha bora huyu mlemavu! Dah, don't judge a book by its cover. Kila la kheri David! Mungu awe nawe.
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
4,856
2,000
Pole sana mwanangu na hongera kwa kutokubali kushindwa. Maisha yana sura nyingi mojawapo ni hiyo ila kuna nyingine kama kumpata Jessica. Keep on fighting and cheers.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom