Special kwa wadada wa mmu wenye mambo haya

Special kwa wadada wa mmu wenye mambo haya

"kama wewe na mume wangu hamlalamiki kuhusu kitambi changu,hao wengine watajiju"......one day nitawapa mkasa mzima wa mimi na huyu bi mkubwa
 
maji nayanywa haswaaaa tena ya moto/uvuguvugu, mdogo wangu wacha tu nikianza mazoezi week ya kwanza tu viungo vikianza kuniuma fulani naacha! ila maji yananisaidia sana.

Mwili utazoea, ukizoea wala hutahisi maumivu tena. mie siku hizi nisipofanya zoezi ndo najisikia vibaya. Uwe unamfwatilia huyu dogo hapa chini, naona style yake haichoshi sana.

5 Simple Fat Burning Exercises - YouTube
 
Basi tu namzimia sana. Kila nikiamka asubuhi lazima niangalie CNN-domestic kwa ajili yake yeye tu.

She is class, grace, and brains personified.

michaela-pereira-2010-los-angeles-mission-ddb1ym.jpg
Kuna baadhi ya watu huwa wanayagusa maisha yetu kwa yale wanayoyafanya au vile walivyo na huwa hatuchoki kuwaangalia.
 
Mimi najionea huruma, miez miwili niko bed rest nakula na kulala, siruhusiwi kufanya zoezi lolote! Nakiogopa kioo, naogopa mzani! Juzi nimepima suruali skin jeans zimepita, zinafunga hazinibani.

Yaani na hivi siponi leo wala kesho, najihurumiaje! Itabidi nianze kula asali na ndimu!

"kama wewe na mume wangu hamlalamiki kuhusu kitambi changu,hao wengine watajiju"......one day nitawapa mkasa mzima wa mimi na huyu bi mkubwa(some scary and funny shit happened)
 
"kama wewe na mume wangu hamlalamiki kuhusu kitambi changu,hao wengine watajiju"......one day nitawapa mkasa mzima wa mimi na huyu bi mkubwa(some scary and funny shit happened)

Utupe tu hiyo stori maana nimeona mara ya kwanza nikashangaa

na hapa tena nimeiona..........
 
maji nayanywa haswaaaa tena ya moto/uvuguvugu, mdogo wangu wacha tu nikianza mazoezi week ya kwanza tu viungo vikianza kuniuma fulani naacha! ila maji yananisaidia sana.

Hiyo ni lazima ukianza mazoezi pale mwanzoni viungo lazima viume,kama so mvumilivu

mbona unaweza kuacha ukahisi unajitesa,ila ni bora kufanya kuliko kuacha......
 
Hiyo ni lazima ukianza mazoezi pale mwanzoni viungo lazima viume,kama so mvumilivu

mbona unaweza kuacha ukahisi unajitesa
,ila ni bora kufanya kuliko kuacha......

hapo sasa ndio nilipo mie, najitesaaa! ngoja nijipange kuyaanza tena, wakati mwingine muda nao unanizengua jamani.
 
True true. Vitambi noma. Tena wengine utaona wanatoka kuzuri lkn kwa kuendekeza hayo uloyasema wanaharibikiwa. Hlf unakuta mtu anataka kwenda na fashion matokeo yake anakua kichekesho
 
kweli kabisa kuna mijanamke mingine hovyo kabisa lingine liko hapa mtaani kwetu.....ni mwendo wakushinda bar na kuwataka vijana wadogo kimapenzi nae anatumbo kama mimba ya miezi 9
 
Back
Top Bottom