Special kwa wadada wa mmu wenye mambo haya

Special kwa wadada wa mmu wenye mambo haya

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Posts
7,479
Reaction score
5,161
Hii ni special kwa wadada wa kibongo hasa wale wenye vitambi, fanyeni mazoezi mchome hayo mafuta tumboni, hivi huwa mnajisikiaje kuwa na kitambi kama dume? mavitambi mengine mnajitakia, utakuta mdada asubuhi anaamkia michemsho, mitori, supu karibia nusu kilo ya nyama jamani kweli hapo kitambi utakiepuka? Mchana na jioni ni bia na nyama choma. Wengine hata kujizuia wanashindwa wanapokutana na bia za ofa, kwani lazima ukubali kula/kunywa kisa ofa?? Mwanamke shuti kuwa na self control bwana, jipimie kwa ajili ya mwili wako.

Wengine wanajisifia kwa kushinda bar, hivi hamjui kwamba ni aibu mwanamke kuwa paka la bar?unashindana na wanaume kunywa bila hata aibu? basi fanya mazoezi basi upunguze japo kitambi.

Ninajua mazoezi ni muhimu kwa wote wanawake kwa wanaume lakini wanawake wa miaka hii mmezidi vitambi vya bia.
 
Ongea ongea that's true atakayenuna message sent......!!Wengine wananepeana hadi sexual drive zinapungua na kuhatarisha ndoa zao,wakichukuliwa wanaume wanakuja kulalamika humu sasa hiyo aliyoitoa Mrembo by Nature ni elimu tosha

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Cheza na jimama lenye kitambi wewe! Waego kunyweni tu ili tupate burudani kunako 6 x 6
 
Mimi najionea huruma, miez miwili niko bed rest nakula na kulala, siruhusiwi kufanya zoezi lolote! Nakiogopa kioo, naogopa mzani! Juzi nimepima suruali skin jeans zimepita, zinafunga hazinibani.

Yaani na hivi siponi leo wala kesho, najihurumiaje! Itabidi nianze kula asali na ndimu!
 
katika vitu niko navyo makini ni mwili wangu.......

unakuta mdada tipwa tipwa tumbo kule hata ukivaa nguo hupendezi......

Michaela Pereira (huyo aliyeko kulia) wamuonaje? Mi naona yuko bomba kabisa. Ni zaftig.

o-MICHAELA-PEREIRA-CNN-GOOD-DAY-facebook.jpg
 
Elli79 hanuni mtu hapa, Heaven on earth lazima tuwe makini sana na tunachokula kila siku @Lara1 poule, ndimu na sali vinahusika sana hapo.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom