Special kwa wadada wa mmu wenye mambo haya

Special kwa wadada wa mmu wenye mambo haya

Wayafanyie matumbo yao kazi...yapungue, ila wasipunguze kale kaugonjwa ka mwanaume wa kiafrika...makalio...we do love them.
 
Mimi najionea huruma, miez miwili niko bed rest nakula na kulala, siruhusiwi kufanya zoezi lolote! Nakiogopa kioo, naogopa mzani! Juzi nimepima suruali skin jeans zimepita, zinafunga hazinibani.

Yaani na hivi siponi leo wala kesho, najihurumiaje! Itabidi nianze kula asali na ndimu!

Hata mazoezi ya 6 by 6 umekatazwa...?
You can burn a few calories!
 
Michaela Pereira (huyo aliyeko kulia) wamuonaje? Mi naona yuko bomba kabisa. Ni zaftig.

o-MICHAELA-PEREIRA-CNN-GOOD-DAY-facebook.jpg

yuko poa,she is sexy na inaonekana ni mtu anaejali mwili wake

sasa kuna wale watu jamani,kujiachia so kujiachia,
 
hapo kwenye bia hapo, loo unanisema?:wink1:...hahaha mambo ya kili moto/baridi, mazoezi wengine ndio hivyo tena looo

Ukishakunywa hakikisha unapata maji ya kutosha kutoa ngano mwilini ,then mazoezi jitahidi hata masaa 2 siku tatu kwa wiki.
 
yuko poa,she is sexy na inaonekana ni mtu anaejali mwili wake

sasa kuna wale watu jamani,kujiachia so kujiachia,

Alafu kuwa mnene si shida shida ni kuachia mwili na kuwa na nyama zisizohitajika kwenye baadhi ya sehemu za mwili......hapa tatizo sio unene tatizo kujiachia na kuwa na mwili usio asili yako
 
nimechekaje leo mpaka nimeharibu kazi hapa ofisini jamani hahahahahahahahhahahahaaaa
 
Ukishakunywa hakikisha unapata maji ya kutosha kutoa ngano mwilini ,then mazoezi jitahidi hata masaa 2 siku tatu kwa wiki.

maji nayanywa haswaaaa tena ya moto/uvuguvugu, mdogo wangu wacha tu nikianza mazoezi week ya kwanza tu viungo vikianza kuniuma fulani naacha! ila maji yananisaidia sana.
 
"kama wewe na mume wangu hamllalamiki kuhusu kitambi changu,hao wengine watajiju"......one day nitawapa mkasa mzima wa mimi na huyu bi mkubwa
 
Back
Top Bottom