Sophia Simba ambwaga Anne Kilango uenyekiti UWT | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia Simba ambwaga Anne Kilango uenyekiti UWT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Oct 20, 2012.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Nazungumza na jamaa yangu ndani ya uchaguzi wa UWT kwa kura zilizokwisha hesabiwa mama Sophia Simba anaelekea kuchukua ushindi, habari hii ni ya uhakika toka kwenye chumba cha kuhesabia kura, Anne Kilango anaponzwa na undumila kuwili wake mara anapinga ufisadi mara anametetea Ngereja , haeleweki, akina mama wamempa fundisho.
     
  2. T

    Top Cat Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    No matter what, utashinda nafasi kama hii ukiwa katika kambi ya greyhair
     
  3. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,485
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Pu...........................fu!Woooooooooooooooote Weeeeeeeeeeeeeeeeeeeezi wa mali zetu!
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,307
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    wapi Anna Kilango Malecela??. imekula kwako mama??. Huna uwezo wa kushindana na Lowassa. njoo CHADEMA tukomboe nchi yetu kutoka kwa wakoloni weusi CCM. mia
     
  5. T

    Top Cat Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hatukawii mara Utasikia Kilango mara oh rushwa, sijui taratibu zilikiukwa nk...yaleyale ya Sumaye aka Kusila
     
  6. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,485
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    ndio tunaowataka wadhaifu kama vasco!
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,195
    Likes Received: 4,080
    Trophy Points: 280
    Wote hawafai basi tu wamekosa busara hiyo kamati kuu wanabebana na kulipana fadhila!
     
  8. o

    obwato JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 1,189
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani nani kati yao yupo kambi ya Edo?
     
  9. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,516
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Anna kilango ni funza, hafai kabisa kuongoza! Japo naye sofia ni janga la taifa.
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hao wote ni wafu acha wazikane
     
  11. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Ukisikia mtu wa CCM kaibuka kidedea ujue amemzidi mwenzake kwa rushwa na mizengwe tu.Huko hakuna kidedea wa siasa za kistaarabu wala hoja.
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,611
    Likes Received: 5,106
    Trophy Points: 280
    the malecelas no more ushindi,na ubunge ndo muhula wa mwisho
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kilango Anne Kama William Malecela
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,307
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    umeona eeh!!?. nashangaa 2010 Alikua akitembea na cd eti amenasa maneno wakimuundia zengwe la kumuangusha kwenye anayo ita jimbo lake. wakamdharau. akajipendekeza kwa kikwete akimchongea wiliam kwamba akienda kwake anapewa chai badala ya umeme, cha ajabu ccm aliunda baraza hajampa hata unaibu waziri. sijajua matatizo ya huyu mama. ngoja aipate na sitaki kuskia akisema rushwa. mia
     
  15. HRM

    HRM Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani namie viti maalumu mwaka 2015 kupitia CHADEMA! Msinisahau nipeni kura zenu..
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,766
    Likes Received: 8,337
    Trophy Points: 280
    Asante Mungu, Pasco uwt tumeshamaliza kazi njia ya mtukufu Lowasa ni nyeupe sasa. Wapi Le Mutuz? Je Mzee Malecela ataendelea yeye mwanae kusema CCM itaendelea kutawala miaka 50 ijayo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,334
    Likes Received: 3,600
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa Pasco anaingiaje hapa mkuu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. C

    Concrete JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kwani Sophia Simba ni kambi ya Lowassa au Membe?
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,334
    Likes Received: 3,600
    Trophy Points: 280
    Sofia Simba na ushangingi wake sijui wanampendea nini wenzake!!?
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hongera sofia

    wewe huna unafiki kama KILANGO.WOTE TU WACHAFU PAMOJA NA KILANGO SASA ANAJIFANYA YEYE YU MSAFI

    SOFIA....USISAHAU AHADI YA UBUNGE VITI MAALUM NI MIAKA KUMI TUU WAONDOLEWE VING'ANG'ANIZI
     
Loading...