Somo : Ukipika Chakula Mchana wa Ramadhan unaruhusiwa kuonja lakini usikimeze , baada ya kuonja tema na funga yako itakuwa halali

bernabella

Senior Member
Apr 4, 2021
168
250
Pole sana ndugu yangu yupo anayekulinda na kukupa hicho ulichonacho kinachokupa kiburi,kumbuka kuna watu wako mahodini wamelazwa sio kwa kupenda,wengine wamefungwa kwa kuonewa,wewe uliyebahatika kuwa na afya njema baadala ya kumshukuru Mungu unajiona mjanja.Ebu mrudie Mungu wako. Nakukalibisha kwenye Uisilamu
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
84,028
2,000
Pole sana ndugu yangu yupo anayekulinda na kukupa hicho ulichonacho kinachokupa kiburi,kumbuka kuna watu wako mahodini wamelazwa sio kwa kupenda,wengine wamefungwa kwa kuonewa,wewe uliyebahatika kuwa na afya njema baadala ya kumshukuru Mungu unajiona mjanja.Ebu mrudie Mungu wako. Nakukalibisha kwenye Uisilamu
Kosa langu nini mkuu ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom