Soda za kampuni ya Coca Cola si salama tena, angalia picha

Soda za kampuni ya Coca Cola si salama tena, angalia picha

Nilijua viroba vimepigwa marufuku Tz nzima kumbe bado wapo wanaotumia!!!
 
Mungu wangu jamani kuanzia leo sinywi soda nimekoma na nimeacha rasmi.
 
Hizo soda siyo salama tangu kitambo tu. Kunyweni maji na matunda kwa wingi tena nafuu zaidi kuliko hizi kemikali.
 
Ni hali ya kusikitisha sana kwa uzembe unaofanywa na kampuni ya coca cola katika suala zima la usafi na packaging. Jana nimefungua hiyo fanta passion nimekuta mdudu mfano Wa funza ndani, wiki iliyopita rafiki yangu alikunywa tangawizi ndani akakuta kisoda kimekunjwa kiko ndani.

Hali kama hio ni hatari sana kwa afya nafikiri hii kampuni anayeindesha ama anahujumiwa au hayuko makini. Mimi nathubutu kusema hizi sio soda sahihi kunywa.

Umeshindwa kujua kama hiyo ni pesa umekimbilia kwenye mitandao. .kwa nn huku washtaki?
 
You should stop drinking soft drinks guys, it isn't safe for your health. The best option is water and natural fruit juice
 
mwezi december nilikua national conference moja hv dodoma ya wanafunzi wa vyuo, wakati wa kugawa vinywaji nilikuta "stick" ya kuchokonolea uchafu ndani ya soda ya 'spar-letta'
niliwakabidhi viongozi wakaifungulie kesi kampuni hii ya cocacola, lakini kama ilivyo upuuzaji wa watanzania, hamna kilichofanyika.

NB: sinywi soda hata kwa mtutu wa bunduki, walau mkojo wa mende ni bora zaidi.
 
Wewe jamaa ----- kweli umeshainywa robo take ndo ukaona huyo mdudu!! Acha kuharibu maisha ya watu were ebooh
 
TUtaamini vipi kama hamjafungua vizibo hivyo na kuwekea uchafu wenyewe na kisha kuziba. Hapo bado hamjanishawishi kuamini habari yenu.

Yaani unafungua soda , baadaye ndo unagundua kuna mdudu. Wakati mdudu anaonekana kwa urahisi namna hiyo au soda hiyo uliifungulia gizani...?
 
Coca Cola ni sumu hata kama haina wadudu au kisoda ndani yaani kati ya kinywaji ambacho kinawaua binadamu hasa waafrika ni coca nashangaa wanawacheka wanywa viroba.wote sawa tu Africa ni dampo la sumu.
 
Ni hali ya kusikitisha sana kwa uzembe unaofanywa na kampuni ya coca cola katika suala zima la usafi na packaging. Jana nimefungua hiyo fanta passion nimekuta mdudu mfano Wa funza ndani, wiki iliyopita rafiki yangu alikunywa tangawizi ndani akakuta kisoda kimekunjwa kiko ndani.

Hali kama hio ni hatari sana kwa afya nafikiri hii kampuni anayeindesha ama anahujumiwa au hayuko makini. Mimi nathubutu kusema hizi sio soda sahihi kunywa.
Mbona hakuna mantiki ya swala unalolizungumzia wewe?yani mpaka ufungue ndo uone funza?inamaana chupa za soda ni tint kwamba bila kufungua huoni?pengine una point lakini usihitimishe kuutangazia umma wa watanzania kua soda za kampuni ya coca cola si salama nadhani hapo uko too general na ukifunguliwa mashtaka huna la kujitetea maana kama umefungua ukakuta utatuaminishaje kama huyo funza hujamuweka wewe ili kuharibu biashara za watu?
Nakushauri tu ndugu kama unatuma uzi jaribu kutathmini madhara yake, maana uzalishaji unafanywa na binaadam kama wewe na makosa ni sehemu ya ubinadamu kwahyo kama uzi wako ungeandika kichwa cha habari "Kiwanda cha koka kola muwe makini katika packaging" nadhani ingeleta mantiki.
Niushauri kaka/dada.
 
mwezi december nilikua national conference moja hv dodoma ya wanafunzi wa vyuo, wakati wa kugawa vinywaji nilikuta "stick" ya kuchokonolea uchafu ndani ya soda ya 'spar-letta'
niliwakabidhi viongozi wakaifungulie kesi kampuni hii ya cocacola, lakini kama ilivyo upuuzaji wa watanzania
, hamna kilichofanyika.

NB: sinywi soda hata kwa mtutu wa bunduki, walau mkojo wa mende ni bora zaidi.

Kwa maelezo haya naona wewe ndiye mtanzania wa kwanza wa kupuuzwa. Ulichukua hatua gani baada ya viongozi uliowakabidhi hawakulichukulia uzito suala ulilowapatia la soda yenye uchafu? Au leo baada ya kuona uzi huu unliojaa taarifa zenye kutiliwa mashaka kuhusu ukweli wa taarifa yenyewe ndo unakumbuka suala la Dodoma?

Tenda haki...! kwa kuwa kusema ukweli.
 
mwezi december nilikua national conference moja hv dodoma ya wanafunzi wa vyuo, wakati wa kugawa vinywaji nilikuta "stick" ya kuchokonolea uchafu ndani ya soda ya 'spar-letta'
niliwakabidhi viongozi wakaifungulie kesi kampuni hii ya cocacola, lakini kama ilivyo upuuzaji wa watanzania, hamna kilichofanyika.

NB: sinywi soda hata kwa mtutu wa bunduki, walau mkojo wa mende ni bora zaidi.

Very good decision, they are not good and your body doesn't need them
 
Inawezekana ni kweli kuna uzembe au kuna fitina za biashara,, kwamba wewe ukawa upande wa kampun pinzani but all in all kuchukua hatua kwa mtumiaji ni muhimu

Well said mkuu, Kampuni ya CocaCola haiwezi kufikia uzembe wa namna hiyo - iweje yeye akute kizibo kilicho kunjwa ndani ya soda leo, alafu aseme jana yake rafiki yake alikuta sijui mdudu kwenye soda ya kampuni hiyo hiyo - what a coincident??
 
Mbona hakuna mantiki ya swala unalolizungumzia wewe?yani mpaka ufungue ndo uone funza?inamaana chupa za soda ni tint kwamba bila kufungua huoni?pengine una point lakini usihitimishe kuutangazia umma wa watanzania kua soda za kampuni ya coca cola si salama nadhani hapo uko too general na ukifunguliwa mashtaka huna la kujitetea maana kama umefungua ukakuta utatuaminishaje kama huyo funza hujamuweka wewe ili kuharibu biashara za watu?
Nakushauri tu ndugu kama unatuma uzi jaribu kutathmini madhara yake, maana uzalishaji unafanywa na binaadam kama wewe na makosa ni sehemu ya ubinadamu kwahyo kama uzi wako ungeandika kichwa cha habari "Kiwanda cha koka kola muwe makini katika packaging" nadhani ingeleta mantiki.
Niushauri kaka/dada.

Swaala hakufanya ukaguzi kabla
 
Back
Top Bottom