Soda za kampuni ya Coca Cola si salama tena, angalia picha

Soda za kampuni ya Coca Cola si salama tena, angalia picha

Mkuu najaribu ku- upload hapa inanikatalia Naomba kma ikiwezekana nichek Kwa 0713415537 nikutumie picha Kwa whatsap upload usaidiwe watu.
picha za effects ndo unatuonesha damn...
 
Ukiambiwa kila kitu sio cha kubisha.. Na hasa kinachohusu afya yako, Kuna aliekua picha watu wakisema kutuma, na wengine soda imefungiliwa, na wengine hata kukejeli ila kumbuka katoka kitu hajakukataza usinywe ila uwe makini, na pale Kwenye mapungufu kuhusu vyakula tunasema tizama picha hii na hata soda sijafungua..
 
picha za effects ndo unatuonesha damn...

Mkuu acha kubisha Vitu ambavyo vipi effects gani nimetuma hapo.. Sina mda wa kubishana na wewe ukitaka kuwa makini ukitaka acha
 
Ukiambiwa kila kitu sio cha kubisha.. Na hasa kinachohusu afya yako, Kuna aliekua picha watu wakisema kutuma, na wengine soda imefungiliwa, na wengine hata kukejeli ila kumbuka katoka kitu hajakukataza usinywe ila uwe makini, na pale Kwenye mapungufu kuhusu vyakula tunasema tizama picha hii na hata soda sijafungua..

Kua makini
 
Kua makini

Mbona hiyo picha iliwekwa na mtu tangu jana.... we umetumiwa whatsup huko ndio unaileta hapa.

Btw ile thread imenifanya nione kinyaa kunywa soda ya aina yoyote... kila nikiifikiria soda kichefu chefu chanijia
 
Mbona hiyo picha iliwekwa na mtu tangu jana.... we umetumiwa whatsup huko ndio unaileta hapa.

Btw ile thread imenifanya nione kinyaa kunywa soda ya aina yoyote... kila nikiifikiria soda kichefu chefu chanijia

kwan hyo inashda gan me sijaona vzuri
 
Mbona hiyo picha iliwekwa na mtu tangu jana.... we umetumiwa whatsup huko ndio unaileta hapa.

Btw ile thread imenifanya nione kinyaa kunywa soda ya aina yoyote... kila nikiifikiria soda kichefu chefu chanijia

Mkuu Angalia picha ya thread ya Jana na leo ni tofauti kabisa na ya leo, Kwenye mapungufu lazima tuseme mabadiliko yawepo.
 
Hivi kuna mtu anabisha kuhusu uchafu wa hizi soda jamani labda aache leo kunywa lkn kama ataendelea atakuja hapa kulalamika
 
Mkuu najaribu ku- upload hapa inanikatalia Naomba kma ikiwezekana nichek Kwa 0713415537 nikutumie picha Kwa whatsap upload usaidiwe watu.

Unaweka namba zako?
Ngoja wakutafute!
Unaharibu biashara za watu ujue!
 
Ukiambiwa kila kitu sio cha kubisha.. Na hasa kinachohusu afya yako, Kuna aliekua picha watu wakisema kutuma, na wengine soda imefungiliwa, na wengine hata kukejeli ila kumbuka katoka kitu hajakukataza usinywe ila uwe makini, na pale Kwenye mapungufu kuhusu vyakula tunasema tizama picha hii na hata soda sijafungua..

Hiyo picha iko wapi?
 
mi naona kama mnatumiwa kuharibu biashara za watu, mbona coca imeanza kunywewa miaka mingi sana kabla hata wengi wenu hamjazaliwa, hizi kelele za coca inakuaje kila siku? au nyinyie ni azam group?
 
Acha hangover kunywa soda water kwanza picha iko wapi?
 
Back
Top Bottom