Soda za kampuni ya Coca Cola si salama tena, angalia picha

Soda za kampuni ya Coca Cola si salama tena, angalia picha

Nadhani kitengo cha bottle inspection kuna mtu amezembea wajibu wake. Suala la chupa kupita kwenye kitengo cha caustic soda bila kusafishika vizuri huwa linatokea lakini kuna mtu wa mwisho kabla ya packing alishindwa kuiona chupa hiyo. Huo ni uzembe wa hali ya juu katika afya za watu.
 
yaani soda IPO nusu ndo unauona uchafu???we sema umetema mbegu yako ya ubuyu kwenye soda tukuelewe
 
Hivi mnalipwa shilling ngapi kwa kuchafua biashara za wenyewe? maana naona siku hizi imeku deal sana, wazee wa buku saba
 
Ni hali ya kusikitisha sana kwa uzembe unaofanywa na kampuni ya coca cola katika suala zima la usafi na packaging. Jana nimefungua hiyo fanta passion nimekuta mdudu mfano Wa funza ndani, wiki iliyopita rafiki yangu alikunywa tangawizi ndani akakuta kisoda kimekunjwa kiko ndani.

Hali kama hio ni hatari sana kwa afya nafikiri hii kampuni anayeindesha ama anahujumiwa au hayuko makini. Mimi nathubutu kusema hizi sio soda sahihi kunywa.
Labda vilitoka midomoni
 
Duh kuna watu wanakunywa toka miaka ya themanini na hakuna kilichotokea
 
Mimi pia iliwai kunitokea kwa soda ya fanta Nikiwa Tz ila niliwai kuona uchafu,inawezekana ata coca pia ila kwa vile nyeusi inashindwa kuonekana tukifungua tunywe kwa kikombe
 
Na doubt unacho sema kwa sababu soda ilisha funguliwa na katika hili uwezi kupeleka popote ukashinda maana soda imefunguliwa!

Hapo uwezi kuaminika kabisa maana soda umeifungua!Huu uzi Moderator wanapaswa kuufunga maana umekosa credibility kwa kitendo cha
cha kuifungua na kunywa Soda..hapo lazima uonekane unaichafu kampuni.
 
Last edited by a moderator:
Ukiambiwa kila kitu sio cha kubisha.. Na hasa kinachohusu afya yako, Kuna aliekua picha watu wakisema kutuma, na wengine soda imefungiliwa, na wengine hata kukejeli ila kumbuka katoka kitu hajakukataza usinywe ila uwe makini, na pale Kwenye mapungufu kuhusu vyakula tunasema tizama picha hii na hata soda sijafungua..
 
Umetuingiza mkenge maelezo bila picha.....

Mkuu najaribu ku- upload hapa inanikatalia Naomba kma ikiwezekana nichek Kwa 0713415537 nikutumie picha Kwa whatsap upload usaidiwe watu.
 

Attachments

  • Screenshot_2015-03-11-05-51-04.png
    Screenshot_2015-03-11-05-51-04.png
    53.7 KB · Views: 1,020
Back
Top Bottom