Bushmamy
JF-Expert Member
- Aug 18, 2019
- 11,186
- 20,459
Nipo live mzeyaYeah, kama mbwai mbwai tu!
Nipo live mzeyaYeah, kama mbwai mbwai tu!
Hapanasize ya sehem za siri za mwanaume inaendana na kimo chake??
Huko Arusha kwema?Nipo live mzeya
Kumbe Migongo ina kazi nyingi ? TuilindeHakunaga cha too late! ukiamua unaanza mwanzo
Kirada sana MzeeHuko Arusha kwema?
Relationship historical background ni ndefu ndugu yangu😔Aibu ya nini sasa
Kuwa na muwa bila hela nalo linakuwa tu kama gogo limeekwa hapoKatangazo cha kamkakati hivi 😎
Mambo ni mbaya halafu ni fezeha!Kirada sana Mzee
Nilikariri jaman wanaume warefu wembamba jaman wana dyudyu limeshiba na wafupi wana vidyudyu vifupi ila niliona wanaume wafupe baadhi jamani wamejariwa yaan unakuta dyudyu limeshiba limejaa hadi raha jaman,.nataka nijue plz
Zamani tuliambiwa ukitaka kujua size ya mwanaume angalia mgongo wake utaelewa.
soma comment zangu nimeshaelezaHapo kwenye mgongo unaangalia nn
mwanaume mfupi kuwa na dudu ndefu ndo kitu ambacho sitakaa niamini mpaka nimfinueNilikariri jaman wanaume warefu wembamba jaman wana dyudyu limeshiba na wafupi wana vidyudyu vifupi ila niliona wanaume wafupe baadhi jamani wamejariwa yaan unakuta dyudyu limeshiba limejaa hadi raha jaman,.
Haya tuje kwa wenye vitambi, jaman mwanaume mwenye kitambi awe mrefu au mfupi na wale mabonge jaman dyudyu zao zinahitaji msaada ila wenyewe wanavyojitahidigi kukuridhisha hadi basi lakini ndio hawawezi.
Haya tuje wanaume weusi yaan dyudyu nyeusi jamani tamu kuliko maelezo ila nyeupe zimepoa hazina hata radha jaman hata unyonye vp za baridi mpaka kero ila ndio basi tuu kuvumilia asijisikie vibaya.
Naomba kuwasilisha
Hizo zote umepita nazo?Nilikariri jaman wanaume warefu wembamba jaman wana dyudyu limeshiba na wafupi wana vidyudyu vifupi ila niliona wanaume wafupe baadhi jamani wamejariwa yaan unakuta dyudyu limeshiba limejaa hadi raha jaman,.
Haya tuje kwa wenye vitambi, jaman mwanaume mwenye kitambi awe mrefu au mfupi na wale mabonge jaman dyudyu zao zinahitaji msaada ila wenyewe wanavyojitahidigi kukuridhisha hadi basi lakini ndio hawawezi.
Haya tuje wanaume weusi yaan dyudyu nyeusi jamani tamu kuliko maelezo ila nyeupe zimepoa hazina hata radha jaman hata unyonye vp za baridi mpaka kero ila ndio basi tuu kuvumilia asijisikie vibaya.
Naomba kuwasilisha