masai dada
JF-Expert Member
- Dec 29, 2013
- 17,567
- 20,126
nataka nijue plz
Utapeli n mwingi nchini 😂Zamani tuliambiwa ukitaka kujua size ya mwanaume angalia mgongo wake utaelewa.
Kwa ambao umetoka nao mpaka sasa umegundua nini kuhusiana na hilo ?nataka nijue plz
Zamani tuliambiwa ukitaka kujua size ya mwanaume angalia mgongo wake utaelewa.
Na umri wote hujafahamu size za madusheenataka nijue plz
Havina uhusiano havinaaaaAngalia ukubwa wa pua, midomo, vidole na miguu minene.
Mfano Babalevo, Nyalandu nabet wana mizigo mikubwa
Ukweli n upi?Sio kweli
Ndio,Mgongo?? 😂😂