size ya sehem za siri za mwanaume inaendana na kimo chake??

size ya sehem za siri za mwanaume inaendana na kimo chake??

Tungeshakuta mathematical expression huko mashuleni miaka mingi, wazungu kama hawajaona maana yake hamna kitu hicho, washatafiti kila kitu sasa hivi wamekosa cha kufanya duniani wanahangaika na mwezi kureee mbari

Ingekuwepo relationship tungekuta ma is equal to, is inversely proportion to or is direct proportional to, the percentage of... etc etc.

Sisi tunaishi kwa mahisia tu na maombi tele
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom