size ya sehem za siri za mwanaume inaendana na kimo chake?

size ya sehem za siri za mwanaume inaendana na kimo chake?

Kuna bibie mmoja wa kimakonde kipindi nikiwa kijana wa miaka 20s alifikiri labda Mimi nina muwa wa kawaida sana kwa sababu ya umbo langu lembamba (kwa kipindi hicho).

Aisee! Alichokutana nacho hatakisahau kamwe. Hadi Leo akiulizwa swali kama la mleta mada yeye huishia tu kusema, "inategemea kati ya ntu na ntu".

My take: usipendelee kukijaji kitabu kwa kava lake 😎
 
Kuna bibie mmoja wa kimakonde kipindi nikiwa kijana wa miaka 20s alifikiri labda Mimi nina muwa wa kawaida sana kwa sababu ya umbo langu lembamba (kwa kipindi hicho).

Aisee! Alichokutana nacho hatakisahau kamwe. Hadi Leo akiulizwa swali kama la mleta mada yeye huishi tu kusema, "inategemea kati ya ntu na ntu".

My tak: usipendelee kukijaji kitabu kwa kava lake 😎
Katangazo cha kamkakati hivi 😎
 
Hakuna uhalisia

Yupo mwanaume mfupi ambaye anayo ndefu na yupo mrefu ambaye anayo ndefu.
&
Yupo mfupi mwenye ndogo na yupo mrefu mwenye ndogo kwa hiyo
ni

Viceversa and other factors are remaining constant.
 
Hao hao ukiwafuata wakupe, bado wanakunyima, ukibaka mbuzi wanasema mbona wao wapo 😂
Wanataka tu wajue thamani yao. Mimi mke wangu siku Moja alijifanya kuninyima kipochi manyoya cheke,eti "mi Leo sitaki buana...".

Wala sikufanya ajizi, nikachukua mafuta yangu nikaanza kuukwea mnazi kwa kono Moja huku nikigugumia kwa raha, kisha nikamwaga bao Moja nikalala.

Oya, sikunyimwa tena tangu siku ile. Hawa viumbe tusiwabembeleze sana.
 
Wanataka tu wajue thamani yao. Mimi mke wangu siku Moja alijifanya kuninyima kipochi manyoya cheke,eti "mi Leo sitaki buana...".

Wala sikufanya ajizi, nikachukua mafuta yangu nikaanza kuukwea mnazi kwa kono Moja huku nikigugumia kwa raha, kisha nikamwaga bao Moja nikalala.

Oya, sikunyimwa tena tangu siku ile. Hawa viumbe tusiwabembeleze sana.
Kudeal na wake wanaokunyima nyapu hata haihitaji kutumia nguvu, simple tuu hvy yeye mwenyewe anajirudi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom