Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,711
- 98,818
😂😂Tulia hapo hapo. huku nje kila mtu ana wake akitoka kaenda zoezi kupasha akimaliza anarudi alikotoka chap kwa haraka!
😂😂Tulia hapo hapo. huku nje kila mtu ana wake akitoka kaenda zoezi kupasha akimaliza anarudi alikotoka chap kwa haraka!
Sisi wanaume hua hatujali nyie wanawake mtaongea nn khs performance yetu, tunaweza kujisikia vibaya ila Cha msingi n tumewalomba tuunataka nijue plz
Katangazo cha kamkakati hivi 😎Kuna bibie mmoja wa kimakonde kipindi nikiwa kijana wa miaka 20s alifikiri labda Mimi nina muwa wa kawaida sana kwa sababu ya umbo langu lembamba (kwa kipindi hicho).
Aisee! Alichokutana nacho hatakisahau kamwe. Hadi Leo akiulizwa swali kama la mleta mada yeye huishi tu kusema, "inategemea kati ya ntu na ntu".
My tak: usipendelee kukijaji kitabu kwa kava lake 😎
Ujue humu wanawake wanatuchukia kwa sababu tunawahamasiwa watu wanyetuke, ati wanasema tunawaharibia biashara 🤣Katangazo cha kamkakati hivi 😎
Lazima wapambanie biashara zao, hata mm nngechukia 😂Ujue humu wanawake wanatuchukia kwa sababu tunawahamasiwa watu wanyetuke, ati wanasema tunawaharibia biashara 🤣
nataka nijue plz
Umenikumbusha kisa cha miaka 20 iliyopita ambapo mtu alimbaka mbuzi, cha kushangaza katika ile kesi wanawake ndio waliokasirika zaidi, wakawa wanasema "sisi hatupo?"Lazima wapambanie biashara zao, hata mm nngechukia 😂
Hao hao ukiwafuata wakupe, bado wanakunyima, ukibaka mbuzi wanasema mbona wao wapo 😂Umenikumbusha kisa cha miaka 20 iliyopita ambapo mtu alimbaka mbuzi, cha kushangaza katika ile kesi wanawake ndio waliokasirika zaidi, wakawa wanasema "sisi hatupo?"
Katika Dunia hii, Mtu chake!
Shekhe, mbona hasira hvy?Mpe Ku.ma,kama ni bwawa tayari,mpe tu mk.un.du
mgongo sehem gani?Zamani tuliambiwa ukitaka kujua size ya mwanaume angalia mgongo wake utaelewa.
mume wangu ni size ya kati si mfupi wala si mrefu wa kutishaKwa ambao umetoka nao mpaka sasa umegundua nini kuhusiana na hilo ?
jehovaaaaAngalia ukubwa wa pua, midomo, vidole na miguu minene.
Mfano Babalevo, Nyalandu nabet wana mizigo mikubwa
Juu kwenye kibyongomgongo sehem gani?
Wanataka tu wajue thamani yao. Mimi mke wangu siku Moja alijifanya kuninyima kipochi manyoya cheke,eti "mi Leo sitaki buana...".Hao hao ukiwafuata wakupe, bado wanakunyima, ukibaka mbuzi wanasema mbona wao wapo 😂
Kudeal na wake wanaokunyima nyapu hata haihitaji kutumia nguvu, simple tuu hvy yeye mwenyewe anajirudiWanataka tu wajue thamani yao. Mimi mke wangu siku Moja alijifanya kuninyima kipochi manyoya cheke,eti "mi Leo sitaki buana...".
Wala sikufanya ajizi, nikachukua mafuta yangu nikaanza kuukwea mnazi kwa kono Moja huku nikigugumia kwa raha, kisha nikamwaga bao Moja nikalala.
Oya, sikunyimwa tena tangu siku ile. Hawa viumbe tusiwabembeleze sana.
Je , kichwa wazi anaendana na kimo chake ?mume wangu ni size ya kati si mfupi wala si mrefu wa kutisha
upo sahihiMuulize muhusika uliyempata,sisi tutajuaje sasa?
Kisayansi hakuna uhalisia wa hayo madai,
Naona umepata kabwana kafupi ila bado hujaamua ukakubali au la.
upo sahihiItakua kashakula hela sana sasa kamemkalia kooni kanataka chochote kitu😁😁😁 ndio yupo kujishauri atoe ama atapike pesa