size ya sehem za siri za mwanaume inaendana na kimo chake?

size ya sehem za siri za mwanaume inaendana na kimo chake?

Mtu anaweza kuwa na mwili mkubwa lakini akawa na kibamia, mtu anaweza kuwa na mwili mdogo lakini akawa na hogo
 
Kuna vitoto huzaliwa vina mtulinga japo ni vichanga unashangaa je akiwa mkubwa itakuaje!, hali kadhalika vya kike navyo ni hivyohivyo unakuta katoto kana mzigo mkubwa!
 
Nimeona katoto cha chekechea kana nukta, mama yake ana mashaka kama atakuja kupata mke itakuaje. Wamama wenzake wanamtia moyo awe na subiria kwa mtoto wake mwenye nukta huenda itakua kubwa atakapokuwa mtu mzima.
 
Kuna jimama moja kubwa limepanda hewani ni giant, tandam, limeombwa mchezo na jamaa fulani likatoa. Jamaa ni likubwa lina mwili jumba ila lina kibamia, mwanamke kalitimua kasema linapwaya na kuishia mashavuni tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom