Umezurura sana eeeh!.Warefu wastani wanamiliki mitulinga ya kwenda,, warefu sana wana tupo kama kidole, vibamia orijinaleš„²
Hapanaje kwa wanawake size ya punani ni sawa na ile ya mdomo wake?
Inaonekana umepigwa miti na size zote šWarefu wastani wanamiliki mitulinga ya kwenda,, warefu sana wana tupo kama kidole, vibamia orijinaleš„²
nataka nijue plz
nataka nijue plz
SaaaanaUmezurura sana eeeh!.
Ndio ndioInaonekana umepigwa miti na size zote š
Wewe iminyie Kwa ndani ataona Iko powa na inabana hatastuka.nataka nijue plz