Supapawa
JF-Expert Member
- Aug 29, 2026
- 1,076
- 2,689
Tena Mimi niliandika faida za nyeto na kuzibandika pale ukutani karibu na kitanda chetu, 😂Kudeal na wake wanaokunyima nyapu hata haihitaji kutumia nguvu, simple tuu hvy yeye mwenyewe anajirudi
Tena Mimi niliandika faida za nyeto na kuzibandika pale ukutani karibu na kitanda chetu, 😂Kudeal na wake wanaokunyima nyapu hata haihitaji kutumia nguvu, simple tuu hvy yeye mwenyewe anajirudi
Unyama 😂Tena Mimi niliandika faida za nyeto na kuzibandika pale ukutani karibu na kitanda chetu, 😂
*Hoja Imeungwa MkonoSisi wanaume hua hatujali nyie wanawake mtaongea nn khs performance yetu, tunaweza kujisikia vibaya ila Cha msingi n tumewalomba tuu
Unakuta demu anamsema jamaa kwamba ana kibamia, sisi wanaume wenzake hatuchek kwamba jamaa ana kibamia, ila tunafurahi kuona demu amelombwa 😂*Hoja Imeungwa Mkono
🔥🔥Siwezi kusaliti niliyenae 😁
mi ni mfup sana kwakeJe , kichwa wazi anaendana na kimo chake ?
mtu akishaliwa akaja akasema ana kibamiaUnakuta demu anamsema jamaa kwamba ana kibamia, sisi wanaume wenzake hatuchek kwamba jamaa ana kibamia, ila tunafurahi kuona demu amelombwa 😂
Ningeshangaa nisione nyayo zako hapa 😂😂😂?Ngoja nitulie tulie hapa naweza jifunza jambo.
Mambo mazuri haya lazima tujifunze.Ningeshangaa nisione nyayo zako hapa 😂😂😂?
Hapana unaweza cheki motion yani mwendo anavyotembea utajioneanataka nijue plz
Et enh basi vizuriMambo mazuri haya lazima tujifunze.
Ndio maana tunapaswa kuilindaZamani tuliambiwa ukitaka kujua size ya mwanaume angalia mgongo wake utaelewa.
We mtoto una balaaa weyeeAngalia ukubwa wa pua, midomo, vidole na miguu minene.
Mfano Babalevo, Nyalandu nabet wana mizigo mikubwa
.mgongo nao siku hizi unalindwaje?Ndio maana tunapaswa kuilinda
kibiongo ni Nini?Ndio,
Hiyo mbinu nilifundishwa na marehemu bibi yangu Mwenyeezi Mungu amlaze mahali pema peponi.
Angalia kibiongo cha mwanaume yoyote upana na urefu ndio maumbile yake.
Chai ☕Kuna bibie mmoja wa kimakonde kipindi nikiwa kijana wa miaka 20s alifikiri labda Mimi nina muwa wa kawaida sana kwa sababu ya umbo langu lembamba (kwa kipindi hicho).
Aisee! Alichokutana nacho hatakisahau kamwe. Hadi Leo akiulizwa swali kama la mleta mada yeye huishi tu kusema, "inategemea kati ya ntu na ntu".
My take: usipendelee kukijaji kitabu kwa kava lake 😎
MbwaWanataka tu wajue thamani yao. Mimi mke wangu siku Moja alijifanya kuninyima kipochi manyoya cheke,eti "mi Leo sitaki buana...".
Wala sikufanya ajizi, nikachukua mafuta yangu nikaanza kuukwea mnazi kwa kono Moja huku nikigugumia kwa raha, kisha nikamwaga bao Moja nikalala.
Oya, sikunyimwa tena tangu siku ile. Hawa viumbe tusiwabembeleze sana.
Sijui nikuaminishe vipi 😁Chai ☕
Naona peponi tutakuwa wachache sana!nataka nijue plz
Picha TU Mzee ,no discussionSijui nikuaminishe vipi 😁
Yeah, kama mbwai mbwai tu!Mbwai