size ya sehem za siri za mwanaume inaendana na kimo chake?

size ya sehem za siri za mwanaume inaendana na kimo chake?

Je , kichwa wazi anaendana na kimo chake ?
mi ni mfup sana kwake

na huu mfano haun
Unakuta demu anamsema jamaa kwamba ana kibamia, sisi wanaume wenzake hatuchek kwamba jamaa ana kibamia, ila tunafurahi kuona demu amelombwa 😂
mtu akishaliwa akaja akasema ana kibamia
ni kujifariji tu
 
Kuna bibie mmoja wa kimakonde kipindi nikiwa kijana wa miaka 20s alifikiri labda Mimi nina muwa wa kawaida sana kwa sababu ya umbo langu lembamba (kwa kipindi hicho).

Aisee! Alichokutana nacho hatakisahau kamwe. Hadi Leo akiulizwa swali kama la mleta mada yeye huishi tu kusema, "inategemea kati ya ntu na ntu".

My take: usipendelee kukijaji kitabu kwa kava lake 😎
Chai ☕
 
Wanataka tu wajue thamani yao. Mimi mke wangu siku Moja alijifanya kuninyima kipochi manyoya cheke,eti "mi Leo sitaki buana...".

Wala sikufanya ajizi, nikachukua mafuta yangu nikaanza kuukwea mnazi kwa kono Moja huku nikigugumia kwa raha, kisha nikamwaga bao Moja nikalala.

Oya, sikunyimwa tena tangu siku ile. Hawa viumbe tusiwabembeleze sana.
Mbwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom