Moisemusajiografii
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 55,495
- 104,267
Wakifika mia nne itakuwaje?Ww mpe tuu bhana, uzuri ukiona anapwaya unasepa unamuacha asiendelee kukupaka jasho
Wakifika mia nne itakuwaje?Ww mpe tuu bhana, uzuri ukiona anapwaya unasepa unamuacha asiendelee kukupaka jasho
Tupo hapa kupeana experience maana nilichowasilisha sisi wanaume tunakutana nayo au mnapenda size ya kati so jibu lako linaweza kutupa taswira au picha halisi maana Mimi mwenyewe nipo single nowSina sababu ya kujibu hili swali kwa kuwa siko katika mahusiano na wewe!! kamuulize mpenzi wako.
Mimi napenda pesa, pesa pesa.Tupo hapa kupeana experience maana nilichowasilisha sisi wanaume tunakutana nayo au mnapenda size ya kati so jibu lako linaweza kutupa taswira au picha halisi maana Mimi mwenyewe nipo single now
Hapana, haziendani kabisa na kimo cha mtu japo majority ya wafupi na majority ya vibonge huwa kama wamedhulumiwa hivi hali kadhalika urefu wa kina na upana wa punani haviendani na umbile la mwanamke japo wanawake wafupi wengi ukijaribu kuizamisha yote atakakwambia anaisikia imegonga kwenye moyo, vina vyao huwa ni vifupi mpaka inakuwa kero kuwababua kwani raha inapaswa kuzamishwa yote.nataka nijue plz
Ukikutana na kubwa sana na Nene utaiweza hata kama umesema kipaumbele chako ni pesaMimi napenda pesa, pesa pesa.
kuhusu size miliki yoyote pesa ndio kipaumbele changu.
Sio kwli hizo ni genetic tu kama jamii yako ilibahatika kuwa na size kubwa basi ndo hivyo na wewe unaweza kuwemo kama ndo hivyo tena vibamia basi ndio hivyohivyo...Zamani tuliambiwa ukitaka kujua size ya mwanaume angalia mgongo wake utaelewa.
Unataka sh ngap,nifanye muamala saiviMimi napenda pesa, pesa pesa.
kuhusu size miliki yoyote pesa ndio kipaumbele changu.
Nitumie ka laki 5 nikanunue skin careUnataka sh ngap,nifanye muamala saivi
sawa sawaSio kwli hizo ni genetic tu kama jamii yako ilibahatika kuwa na size kubwa basi ndo hivyo na wewe unaweza kuwemo kama ndo hivyo tena vibamia basi ndio hivyohivyo...
Inategemea lakini suala la kimo yaan unazungumzia urefu na ufupi wa mwili yaan akiwa mrefu basi na mtu kazi nae ni mrefu akiwa mfupi na mandonga nae ni mfupi? aah hapana haipo hivyo kuna wafupi wana uume ndefu na waapo warefu ila uume mdogo km vitoy vyenu vile mnavyovinunua kujichokonolea masikio yenunataka nijue plz
Rudi kwa comment yangu soma ielewe.Ukikutana na kubwa sana na Nene utaiweza hata kama umesema kipaumbele chako ni pesa
Kwenye no ipi ?Nitumie ka laki 5 nikanunue skin care
nakutumia.Kwenye no ipi ?
Nasikia Wafupi urefu wao umehamia chini.. and vice versa is true
💕💕💕💕Inategemea lakini suala la kimo yaan unazungumzia urefu na ufupi wa mwili yaan akiwa mrefu basi na mtu kazi nae ni mrefu akiwa mfupi na mandonga nae ni mfupi? aah hapana haipo hivyo kuna wafupi wana mboo ndefu na waapo warefu ila vimboo vidogo km vitoy vyenu vile mnavyovinunua kujichokonolea masikio yenu
Hakuna atakayejua zaidi yake na Mungu wakeWakifika mia nne itakuwaje?