Siungi mkono ukatili lakini...

Siungi mkono ukatili lakini...

Jaribun kuuvaa uhusika "umber rutty n mtoto wa marehem Dada yako"
Hili swala n pana sana jambo mnalijbu kimihemko tu
Watu kama tukiweka lawama pembeni wameathiriwa na makuzi hasa
Wazazi
Walezi
First love experience
Kuficha udhaifu hasa kwenye swala zima la uzuri wa kike nk
 
Safi sana mkuu, umeeleza ukweli mtupu👏. Kuna watu humu huwa wanajidai wana busara, kwa issue wamekuwa wanafiki kupindukia.
Ashughulikiwe tu huyo
 
Safi sana mkuu, umeeleza ukweli mtupu[emoji122]. Kuna watu humu huwa wanajidai wana busara, kwa issue wamekuwa wanafiki kupindukia.
Ashughulikiwe tu huyo
Tayari mara hii watu wameshasahau ya huyu binti wako na dudubaya... Na tayari amekuwa shujaa mkubwa... Ukiwa na mtazamo tofauti tu na kundi lake tayari na wewe unapewa tuhuma
 
Very true, mtu ahukumiwe kutokana na makosa yake. Hakuna huruma hapa, ni muhimu na lazima akapata adhabu kali sana ili vijana wetu wadogo wajue kuwa alichofanya kinachukiwa na jamii ya watu wastaarabu.

Naamini akipata anachostahili hakuna mdada/mkaka mwingine atafanya huo upumbavu wa kuonyesha uchafu wake kwenye jamii.
 
To hell online Tv zote zilizomkikisha huyo msichana kiasi akaona ni sawa kufanya vyovyote vile atakavyo.

To hell wote wanaodhani tunamchukia huyo msichana au kumnyanyapaa, ileweke jamii ya watu wastaarabu wanataka kila mtu atunze privacy zake na awajibike vitu vya namna hiyo vinaposambaa.
Kuna vi online tv vya kingese ndio vinawapa kiki hawa mburula
 
Very true, mtu ahukumiwe kutokana na makosa yake. Hakuna huruma hapa, ni muhimu na lazima akapata adhabu kali sana ili vijana wetu wadogo wajue kuwa alichofanya kinachukiwa na jamii ya watu wastaarabu.

Naamini akipata anachostahili hakuna mdada/mkaka mwingine atafanya huo upumbavu wa kuonyesha uchafu wake kwenye jamii.
Naona kwenye mada ya dudubaya tulienda tofauti [emoji848][emoji848][emoji144][emoji144][emoji144][emoji144]
 
Naona kwenye mada ya dudubaya tulienda tofauti [emoji848][emoji848][emoji144][emoji144][emoji144][emoji144]
Mada ya dudubaya niliuliza tu ngangari poa ni nini? Ila kuna sehemu tulitofautiana nadhani kwa mada ya sky eclat. Hapa tumecheza kwaito sawia[emoji23][emoji23]
 
Bibie Amber Rutty kama anavyojulikana na wengi ni zao la uharibifu ndani ya jamii iliyooza na malezi yaliyopooza na kukengeuka utu, staha, hadhi na heshima ya mwanamke
Lawama nyingi zimemwangukia tangu aachie video chafu lakini kabla ya hapo alishaachia picha nyingi tu zenye mikao ya kutia kinyaa na haya mbele ya jamii iliyostaarabika kuheshimika na yenye mipaka na faragha za watu... Washika dau na mamlaka husika tulimkalia kimya.... Tulidharau... Naye kwa kujiona yuko sahihi akazidisha ufundi katika uchafu aliokuwa akifanya
Hakuna aliyewahi kuthubutu kuhoji kama huyu binti ni mzima na hana tatizo la kiakili, kachanganyikiwa! ama stress za maisha... Hakuna aliyewahi kujiuliza kama ana wazazi ndugu na jamaa wanaojiheshimu na kuheshimika... Hakuna aliyejaribu hata mmoja kumkaripia kati yetu sisi bali kati yetu kama jamii tulimdiss machoni huku moyoni tukimtamani..
Tumelea uharibifu sasa tunataka kukimbia uvundo... Huu ndio unafique wa binadamu katika viwango vyake... Utakatifu wa nje ndani ya mioyo iliyooza na kunuka ufirauni....
Picha zake za mwisho kabla ya kutiwa nguvuni pamoja na video zake vilimtambulisha mbele ya jamii vile alivyo lakini pia matokea ya malezi kuanzia nyumbani mpaka mitaani... Alikuwa akihamasisha ulawiti kwa njia zote huku akidhani ni sifa...
Jamii kapuku kwa unafique uleule ikashangilia bila kujua nao ni sehemu ya kile alichokuwa akikifanya... Lakini juzi alipopandishwa kizimbani akitokea mahabusu akacheza na akili za wapuuzi wengi... Akajifanya hawezi kukaa vizuri kwakuwa huko mahabusu kafanyiwa kitu kibaya sana.... Kwa mkao ule wa kubinua kalio moja juu ni tafsiri ya kwamba kama si kulawitiwa sana basi kaingizwa kitu kigumu huko njia ya haja kubwa kilichomuumiza....
Ghafla amewin huruma ya jamii ileile iliyoshangilia kukamatwa kwake.... STUPID! YOUND SILLY GIRL[emoji34][emoji35][emoji34][emoji35]! kwa kujibinua kule mitandaoni alitegemea akidakwa afanywe nini!? SIUNGI MKONO UKATILI LAKINI INAPOBIDI KUMPA MTU AKITAKACHO UNAMPA... To hell with public sympathy and the so called human rights.... To hell amber rutty, to hell the community that's supports her... To hell her followers.....
Unakemea unafiki na wakati hapo hapo umeuonyesha unafiki wako kwa viwango vya standard gauge! Ndo wabongo hao bhana teh!
 
Mada ya dudubaya niliuliza tu ngangari poa ni nini? Ila kuna sehemu tulitofautiana nadhani kwa mada ya sky eclat. Hapa tumecheza kwaito sawia[emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23]sio kesi kuna wakati ni lazima steps zipishane
 
Unakemea unafiki na wakati hapo hapo umeuonyesha unafiki wako kwa viwango vya standard gauge! Ndo wabongo hao bhana teh!
Hongera kwa kusoma mada
Asante kwa kuchangia
Pole kwa kushindwa kujua muktadha
 
HUYU BINTI HANA ADABU NANI AMEMRUHUSU KUZINDUA BARABARA YA CAIRO TO CAPETOWN?,WAKATI BADO WAKUU WA NCHI ZA AFRIKA BADO HAWAJAZINDUA.HONA SASA WAMISRI WOTE WAMEINGIA CAPETOWN.
MITOTO MINGINE BWANA SHIDA SANA,UTAFIKIRI LINAJUA BEI YA LAMI.
KAKA MSHANA MIMI NIMECHUKIA SANA,MUACHE AENDELEE KUJIBINUA TUA,SIKU NYINGINE NITAKUJA NA MATUFE YA TANI 18 KUMNYANYUA KAMA KIVUKO CHA NANII KULE UKARA.
 
Hongera kwa kusoma mada
Asante kwa kuchangia
Pole kwa kushindwa kujua muktadha
Don't lie to yourself bro, you can run but never from yourself!. "Nimeshindwa kujuwa muktadha" is another silly ways of brushing off the truth. Kwahiyo hiyo pole yako ni ya kinafiki AGAIN another display!

Ni maoni yangu tu, umezungumzia unafiki wa watanzania, na wakati wewe ume display unafiki wa viwango vya standard gauge.

We si unaona ni kawaida kwasababu si kawaida ya nyani kuona kundule?
 
Mtu anasema "siungi mkono ukatili", lakini hapo hapo kuna "conditions" za kuunga mkono ukatili. Hapo si unafiki? Sipingani na msimamo, ila nimeamuwa tu ku pinpoint, that's it. Wewe utakuja hapa na kuanza
'ad hominem", Utaanza "disqualifications" kwa kusema mtu huyu ama yule hajaelewa "muktadha" really?
 
Don't lie to yourself bro, you can run but never from yourself!. "Nimeshindwa kujuwa muktadha" is another silly ways of brushing off the truth. Kwahiyo hiyo pole yako ni ya kinafiki AGAIN another display!

Ni maoni yangu tu, umezungumzia unafiki wa watanzania, na wakati wewe ume display unafiki wa viwango vya standard gauge.

We si unaona ni kawaida kwasababu si kawaida ya nyani kuona kundule?
Mtu anasema "siungi mkono ukatili", lakini hapo hapo kuna "conditions" za kuunga mkono ukatili. Hapo si unafiki? Sipagani na msiamo, ila nimeamuwa tu ku pinpoint, thats it. Wewe utakuja hapa na kuanza ad hominem, Utaanza disqualifications kwa kusem amtu huyu ama yule hajaelewa "muktadha" really?
Katika hizi replies zako mbili.... Umejabu sana kujenga defense na kuonesha kwamba am totally wrong na najichanganya.... What else can I do?nipingane na mtazamo wako!? For what... Mimi nitabaki kupigania usahihi na uhalisia wa post yangu na sio misimamo kama yako...
Umeona ni unafiki its alright.. Ndio maana ya mijadala sio mahubiri kwenye sinagogi, ama kelele za wanasiasa au barua za mapenzi... Ni mjadala wenye maoni tofauti
 
Ndugu Roman Israel Esq Wewe ndo mkatili bhana.
Unataka mpuuzi kama yule na upuuzi wake woote aachwe tu asiseme?

Tuseme kwamba kaonewa kwa hili lililotokea mkuu?

Ukatili ni kama kubaka
Au kumbambikia kesi mtu asokua nayo.

Au kumuambia aliyelawitiwa kwa lazima kwamba kayataka mwenyewe wakati kafuatwa nyumbani kwake.

Lakini mtu kama huyu ambaye alikuwa anawavutia watu kwa umbile lake,kwa maneno yake,kwa tabia zake na kwa mikao yake,leo yametokea yale ambayo akiwavutia watu kwayo kisha wengine wakipigia msumari kwamba kayataka mwenyewe unasema ukatili?

Katili ni yeye ambae aliufanyia ukatili mwili wake na bado hajajuta kuufanyia ukatili mwili wake kwa sababu anacholaumu ni simu kumpotea na huyo alosambaza kwa maana anachojuta ni kuwa bora isingesambaa tu angeendelea na mhezo wake.

Hajaonesha kujuta bado juu ya alilolifanya na huo ndo ukatili anaoufanyia nafssi yake mwenyewe.

Muhimu aliyatakamwenyewe.
Pili ajifunze kuachana na umaarufu
Tatu ajute na kitu alichokifanya kutorudia.

Leo amber lulu anaonekana ni msafi kuliko huyu bwege.

Leo gigy money anaonekana ni msafi kuliko huyo bwege.

Yani kwa ufupi atiwe adabu ya kisheria.
 
Wewe ndo mkatili bhana.
Unataka mpuuzi kama yule na upuuzi wake woote aachwe tu asiseme?

Tuseme kwamba kaonewa kwa hili lililotokea mkuu?

Ukatili ni kama kubaka
Au kumbambikia kesi mtu asokua nayo.

Au kumuambia aliyelawitiwa kwa lazima kwamba kayataka mwenyewe wakati kafuatwa nyumbani kwake.

Lakini mtu kama huyu ambaye alikuwa anawavutia watu kwa umbile lake,kwa maneno yake,kwa tabia zake na kwa mikao yake,leo yametokea yale ambayo akiwavutia watu kwayo kisha wengine wakipigia msumari kwamba kayataka mwenyewe unasema ukatili?

Katili ni yeye ambae aliufanyia ukatili mwili wake na bado hajajuta kuufanyia ukatili mwili wake kwa sababu anacholaumu ni simu kumpotea na huyo alosambaza kwa maana anachojuta ni kuwa bora isingesambaa tu angeendelea na mhezo wake.

Hajaonesha kujuta bado juu ya alilolifanya na huo ndo ukatili anaoufanyia nafssi yake mwenyewe.

Muhimu aliyatakamwenyewe.
Pili ajifunze kuachana na umaarufu
Tatu ajute na kitu alichokifanya kutorudia.

Leo amber lulu anaonekana ni msafi kuliko huyu bwege.

Leo gigy money anaonekana ni msafi kuliko huyo bwege.

Yani kwa ufupi atiwe adabu ya kisheria.
Ok ngoja tu nilike post yako kisha nikushukuru kwa kuisoma mada kishapo kuchangia
 
Back
Top Bottom