Siungi mkono ukatili lakini...

Siungi mkono ukatili lakini...

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
375,659
Reaction score
870,343
Bibie Amber Rutty kama anavyojulikana na wengi ni zao la uharibifu ndani ya jamii iliyooza na malezi yaliyopooza na kukengeuka utu, staha, hadhi na heshima ya mwanamke
Lawama nyingi zimemwangukia tangu aachie video chafu lakini kabla ya hapo alishaachia picha nyingi tu zenye mikao ya kutia kinyaa na haya mbele ya jamii iliyostaarabika kuheshimika na yenye mipaka na faragha za watu... Washika dau na mamlaka husika tulimkalia kimya.... Tulidharau... Naye kwa kujiona yuko sahihi akazidisha ufundi katika uchafu aliokuwa akifanya
Hakuna aliyewahi kuthubutu kuhoji kama huyu binti ni mzima na hana tatizo la kiakili, kachanganyikiwa! ama stress za maisha... Hakuna aliyewahi kujiuliza kama ana wazazi ndugu na jamaa wanaojiheshimu na kuheshimika... Hakuna aliyejaribu hata mmoja kumkaripia kati yetu sisi bali kati yetu kama jamii tulimdiss machoni huku moyoni tukimtamani..
Tumelea uharibifu sasa tunataka kukimbia uvundo... Huu ndio unafique wa binadamu katika viwango vyake... Utakatifu wa nje ndani ya mioyo iliyooza na kunuka ufirauni....
Picha zake za mwisho kabla ya kutiwa nguvuni pamoja na video zake vilimtambulisha mbele ya jamii vile alivyo lakini pia matokea ya malezi kuanzia nyumbani mpaka mitaani... Alikuwa akihamasisha ulawiti kwa njia zote huku akidhani ni sifa...
Jamii kapuku kwa unafique uleule ikashangilia bila kujua nao ni sehemu ya kile alichokuwa akikifanya... Lakini juzi alipopandishwa kizimbani akitokea mahabusu akacheza na akili za wapuuzi wengi... Akajifanya hawezi kukaa vizuri kwakuwa huko mahabusu kafanyiwa kitu kibaya sana.... Kwa mkao ule wa kubinua kalio moja juu ni tafsiri ya kwamba kama si kulawitiwa sana basi kaingizwa kitu kigumu huko njia ya haja kubwa kilichomuumiza....
Ghafla amewin huruma ya jamii ileile iliyoshangilia kukamatwa kwake.... STUPID! YOUND SILLY GIRL[emoji34][emoji35][emoji34][emoji35]! kwa kujibinua kule mitandaoni alitegemea akidakwa afanywe nini!? SIUNGI MKONO UKATILI LAKINI INAPOBIDI KUMPA MTU AKITAKACHO UNAMPA... To hell with public sympathy and the so called human rights.... To hell amber rutty, to hell the community that's supports her... To hell her followers.....
 
Kwa mwanadamu aliyeumbwa kwa sura ya Mungu hawezi kufurahia mwanadamu mwenzake kuteswa na kuumizwa bila kujali kafanya kosa gani kwa sababu kwa Mungu makosa/dhambi zote zinasameheka isipokuwa moja. Ushoga kitu gani hata tumwone binadamu hana thamani??...
 
Hivi yule wakili wa wauza sura yukwapi?Alberto m...do uko wapi? ukamuwekee dhamana na kumtetea shemeji yako kwa giggy mahela.

Kumbe hakuanza leo na alikuwa anatangaza dau, na kakiri kajirekodi kwa ridhaa kwa kweli iwe fundisho kwa jamii, leo hii asubuhi watoto wa form 3 wametizama video na kuijadili kama kitu cha kawaida waliichambua hasa, haya mambo yasipodhibitiwa mapema ni hatari sana.
 
Mtanyooka tuu, mlipinda Sanaaa Chakubanga wote lazima tuwanyoshe kanyagia hapo hapo ikiwezekana ng'oa break kabsaa mkuu
 
To hell online Tv zote zilizomkikisha huyo msichana kiasi akaona ni sawa kufanya vyovyote vile atakavyo.

To hell wote wanaodhani tunamchukia huyo msichana au kumnyanyapaa, ileweke jamii ya watu wastaarabu wanataka kila mtu atunze privacy zake na awajibike vitu vya namna hiyo vinaposambaa.
 
Kwa mwanadamu aliyeumbwa kwa sura ya Mungu hawezi kufurahia mwanadamu mwenzake kuteswa na kuumizwa bila kujali kafanya kosa gani kwa sababu kwa Mungu makosa/dhambi zote zinasameheka isipokuwa moja. Ushoga kitu gani hata tumwone binadamu hana thamani??...
mpeleke mwanao aka......firwe au wewe mwenyewe, MUNGU mwenyewe alishindwa kusamehe na akawateketeza kwa moto sembuse sie, binadamu nyie hamna wema,
 
Huenda ikawa kweli huko mahabusu amekutana na shughuli pevu, au kama anavyodai maumivu yametokana na kipimo... lakini mmmh kipimo gani huwa kinatumika mpaka kimemsababishia maumivu mpaka ashindwe kukaa???
 
Kwa mwanadamu aliyeumbwa kwa sura ya Mungu hawezi kufurahia mwanadamu mwenzake kuteswa na kuumizwa bila kujali kafanya kosa gani kwa sababu kwa Mungu makosa/dhambi zote zinasameheka isipokuwa moja. Ushoga kitu gani hata tumwone binadamu hana thamani??...
Wewe utakuwa mmojawao
 
Back
Top Bottom