Sitaki Ualimu, nimechoka naombeni ushauri

Kumbe jamaa upo vizuri upstairs
 
Ana madeni&hakopesheki.
Sorry,bado unatamani kuwa mwanamke?😁😁
 
Aisee ualimu mateso kwa kwelii sijaelewa UTARATIBU WA KUKATWA KWA LAZIMA HELA YA CHAMA CHA WAALIMU KILA MWEZI... hivi huwa inawasaidia nini ile hela mnayokatwa ili kuwalipa VIONGOZI WENU MAMILION?? Hicho chama kinawatesaa tuu maana hata madaktari au wafamasia au manesi wana vyama ila huo utaratibu wa kihunii haupo. Poleni sana waalimu mnanyanyasika sana.
 
SEMA MASHIMO SIO MIGODI
 
kwenye kila uzi uliowasema vbya walimu unechangia.

najua hukuchagua kuwa mwalimu ila kufeli form 4 kulisababisha utupwe huko.

Nataka nikuambie kuwa usikate tamaaa si mwisho wa maisha yako endelea kupambana ipo siku ualimu utauacha.
Mbona Kuna walimu wengi wana division 1 form 4
 
Walimu hii imekaaje???
 
Mimi ni mwalimu,ila nimejiwekeza kwenye Betting kwa sasa.Mungu anasaidia nimeiva kwenye kazi hii.Ualimu siachi mana biashara siwezi,Sporty Betty wananijua
 
Kiufupi mwandishi wa hii post ni wewe!
Hii nina uhakika 100%.
Punguza kiki,vipi ile diploma yako umeajiriwa wapi?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…