- Thread starter
- #81
pole aisee.akiomba game mkatalie mwambie mimi siyo mbuzi labda atabadilika akiona umekuwa mkali
mhh !
pole aisee.akiomba game mkatalie mwambie mimi siyo mbuzi labda atabadilika akiona umekuwa mkali
Nilipitia hilo! Nachoweza kukushauri muache afanye wala usimuulize maana atavimba kichwa, ww jiachie fanya yako pendeza, toka usikae ndani, tafuta kitu cha kufanya, kimatendo muonyeshe mabadiriko. Yy akili itamkaa sawa
Either umuache au utafute mwingne ambaye unahisi anakuvutianimeandika mkuu
Aisee niliambiwa na girl friend wangu kama anavodai mdada hapa nilichukia sana mpaka nikakatisha mawasiliano nae akiulizwa sababu ya kutokuwa na hisia et nae hajui, mi nachoshangaa mtu umelala nae kama huyu dad mpaka watoto alafu analeta hizo mambo za sina hisia kwamba zimeenda wapi now days ? Labda sema aseme amemchoka jamaa basi hawa girl leo ndo nimegundua hakuna kizur kwao hata ufanyaje shubamit zake akatafute mwenye hisia nae sasa sio kuja kutangaza watu humu....!Duh..sababu ya kutokuwa na hisia nae ni nn?
Kupoteza hisia na mume wako kumesababishwa na wewe kutompenda, je huwa unapata hisia ya kufanya mapenzi ya mwanaume asiyekuwa mumeo, kama huna hisia hata kwa wanaume wengine basi una tatizo na hilo mara nyingi huwakuta wanawake waliokeketwa au wenye mashaitwani, sasa wewe utaangalia upo kundi lipi
lakini ikiwa hisia hizo huna kwa mumeo tu basi shida ni kuwa humpendi, sasa nani kasababisha usimpende, mara nyingi sababu huwa ni mwanamke mwenyewe huanza kujisahau halafu mumewe hupoteza mapenzi naye naye mwanamke ndipo huhisi hapendwi basi na yeye anaanza kutompenda mumewe,
sasa ushauri wangu ni huu, chunguza maisha yenu ya nyuma angalia je upo kama ulivyokuwa mwanzo, kama kuna mambo umebadilika jirekebishe tarataibu ataanza kupenda nawewe utampenda tena na yatakuwa sawa, ila inahitaji uwe na subira
Duh! Elimu ya juu ndio nn? Dada ndoa haina msomi or mbumbumbu, hakuna mwamba wa ndoa, uwe na pesa ama maskini kwa wanaume hawa ni shida tu!Pole sana mamii!
Ila nahisi pia elimu yako sio ya juu, nyie watu huwq mnakubali kuburuzwa maana hamna pa kujishikia wenyewe! Namanisha uko tegemezi kwake na yeye ametambua kuwq ana hiyo silaha!!
Ushauri: Kaa nae chini umueleze, mawasiliano mazuri ni kitu muhimu sana ktk kuboresha uhusiano, watu wanachukulia mawasiliano poa poa tu!! Ongea nae na funguka!!
Chanzo cha yote haya ni nini bibie??
Ulishawahi kuchepuka? Unajiweka safi kweli?
Vipi uvaaji wako minguo mibayabaya haikutoshi n.k chumba kinakuwa na mvuto?
Mwanzoni ulitumia njia shirikishi? Ama baba centered atwange asepe?
Kingine chunguza pengine hakukupenda mlioana kwa jambo Fulani ama kawa na michepuko!
Anaweza asiwe ametafutiwa au amelazimishwa.. Lakini akawa aliziona dalili hizi wakati wa uchumba, akafikiri ndio kupendwa, leo hii tabia aliyodhani ni ndogo imegeuka mtihani kwake. Hivyo kama ilivyo mitihani mingine ya maisha inampasa kuikabili si kuikimbia.. Atulize moyo, tatizo la mumewe ni la kisaikolojia zaidi, linahitaji muda na subira.
Ndugu watasikiliza tu huwa hawana msaada, ni mwanamke kusimama tu sanasana kimatendo, piga mini jiachie pendeza toka na ww, hiyo ndio dawaWashirikishe ndugu zako wafanye utaratibu upate kutuliza nafsi usimwogope mumeo kama mungu yeye pia ni mtu tu
Punguza jabza mkuu ni issue za kawaida kabsa izoAisee niliambiwa na girl friend wangu kama anavodai mdada hapa nilichukia sana mpaka nikakatisha mawasiliano nae akiulizwa sababu ya kutokuwa na hisia et nae hajui, mi nachoshangaa mtu umelala nae kama huyu dad mpaka watoto alafu analeta hizo mambo za sina hisia kwamba zimeenda wapi now days ? Labda sema aseme amemchoka jamaa basi hawa girl leo ndo nimegundua hakuna kizur kwao hata ufanyaje shubamit zake akatafute mwenye hisia nae sasa sio kuja kutangaza watu humu....!
Ndugu watasikiliza tu huwa hawana msaada, ni mwanamke kusimama tu sanasana kimatendo, piga mini jiachie pendeza toka na ww, hiyo ndio dawa
Aisee niliambiwa na girl friend wangu kama anavodai mdada hapa nilichukia sana mpaka nikakatisha mawasiliano nae akiulizwa sababu ya kutokuwa na hisia et nae hajui, mi nachoshangaa mtu umelala nae kama huyu dad mpaka watoto alafu analeta hizo mambo za sina hisia kwamba zimeenda wapi now days ? Labda sema aseme amemchoka jamaa basi hawa girl leo ndo nimegundua hakuna kizur kwao hata ufanyaje shubamit zake akatafute mwenye hisia nae sasa sio kuja kutangaza watu humu....!
Kuna watu wapole sana Duh! Nililiaga mwanzo sasaivi mtu mwingine kabisamh nakupa pole tu mwanamke mwezangu !yamekukuta !sina la kukushauri jitafkari
Nilipitia hilo! Nachoweza kukushauri muache afanye wala usimuulize maana atavimba kichwa, ww jiachie fanya yako pendeza, toka usikae ndani, tafuta kitu cha kufanya, kimatendo muonyeshe mabadiriko. Yy akili itamkaa sawa
watoto wawili