maana heunda uliwahi kumjibu ;;; usihofu baby huyu tulsoma naye anaitwa john. au Usijari baby nakupenda huyu ni juma ananifwatilia mimi namkataa haelewi:::
kama hilo liliwahi kutokea, basi pambana na hali
Pole sana mamii!Habari waungwana!
Nimekuwa sina hisia na mume wangu kwa miaka 5 sasa. Chanzo cha yote haya ni jinsi anavyoishi nami, amekuwa hanijali, ananichukulia kama mleaji wa wanae basi. Yaan amekuwa anajali kampani za marafiki zake kuliko mimi.
Jaman nimechoka nahitaji msaada wa utabibu. Hali hii imenichosha najihisi kama nabakwa nahisi akili imeshachoka.
Tafadharini nishaurini, sihitaji kebehi. Am fed up!
Ongea nae
Ukute we ndio chanzo
Washirikishe ndugu zako wafanye utaratibu upate kutuliza nafsi usimwogope mumeo kama mungu yeye pia ni mtu tuhataki hata niende kwetu
Pole sana mamii!
Ila nahisi pia elimu yako sio ya juu, nyie watu huwq mnakubali kuburuzwa maana hamna pa kujishikia wenyewe! Namanisha uko tegemezi kwake na yeye ametambua kuwq ana hiyo silaha!!
Washirikishe ndugu zako wafanye utaratibu upate kutuliza nafsi usimwogope mumeo kama mungu yeye pia ni mtu tu
jaribu kuwashirikisha watu wakaribu huenda akawasikiliza. wivu wa nini sasa kwako na hakutoshelezi?nikimwambia anakaa kimya tu hajibu kitu !ana wivu sana
kaa nae chini mwambie ukweli kuwa unahitaji kudekezwa na kubembelezwa+caring zaidi ya mtoto aliyebemendwa.......
asipokuelewa kuna mstari upo ivi
NJOONI KWANGU MNAOSUMBUKA NA KUELEMEWA NA MIZIGO NAMI NITAWAPUMZISHA
Kila la kheri mama shtuka ukimwendekeza atakutoa hata macho au akukate miguushukran mkuu nitafanya
jaribu kuwashirikisha watu wakaribu huenda akawasikiliza. wivu wa nini sasa kwako na hakutoshelezi?
Kila la kheri mama shtuka ukimwendekeza atakutoa hata macho au akukate miguu
The way unavojiweka huenda inasababisha yeye awe hivo.
Unabwaka au unabakwa kila leosijajua !nimechoka na hii hali nabwaka kila leo
Mna watoto wangap daily routine yako ikoje ?ndio vitisho vyake hivyo pia !hatak rafiki anipigie simu wala ndugu
Kuna mengine huwa tunawaonea tuu hawa wenzetu.umemweleza mumeo matatizo yake? je amelipokeaje?
Mna watoto wangap daily routine yako ikoje ?
Una kibarua chochote au mother house