Sina hisia na mume wangu nisaidieni

Sina hisia na mume wangu nisaidieni

Hiyo kari na sugu miaka 5 waone washaurinasaha kwenye vituo hivyo watakutibu kwani tatizo ni la mda mrefu
 
Duh!!!Polee.
U mchangamfu kwake?? Umejaribu kuuliza tatizo mpaka akafikia hali hiyo?? If yes basi nawe anza tafuta rafiki,uende kwenye vigodoro akili itamkaa sawa..I'm kidding tho huko kwa vigodoro.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Habari waungwana,

Nimekuwa sina hisia na mume wangu kwa miaka 5 sasa. Chanzo cha yote haya ni jinsi anavyoishi nami, amekuwa hanijali, ananichukulia kama mleaji wa wanae basi. Yaani amekuwa anajali kampani za marafiki zake kuliko mimi.

Jamani nimechoka nahitaji msaada wa utabibu. Hali hii imenichosha najihisi kama nabakwa nahisi akili imeshachoka.

Tafadharini nishaurini, sihitaji kebehi. Am fed up!
Cha muhim kaeni mzungumze kwa uwaz, kuchepuka sio solution, maradhi mengi
 
Muage mwambie unasafari kidogo na shoga zako.
Jirembe ile mbaya vaa ile vunja sanduku.

Nenda kashinde kwa ndugu sake
Kesho yake jirembe tena
Kashinde kwa ndugu yake mwingine.

Penda kujiremba ukiingia chumbani baki na skin tight Jiremberembe kila wakati akikuaga naww muage muda huohuo.
 
Wengi ya wanawake wakipata watoto, mume humshusha daraja katika kumjali na kumhudumia.
Yani wakishazaa unaweza kuta hakujali tena. Yeye anatizama watoto tu. Na kujipenda anapunguza kabisa, so unakuta hata hamu nae inapungua.
 
Muage mwambie unasafari kidogo na shoga zako.
Jirembe ile mbaya vaa ile vunja sanduku.

Nenda kashinde kwa ndugu sake
Kesho yake jirembe tena
Kashinde kwa ndugu yake mwingine.

Penda kujiremba ukiingia chumbani baki na skin tight Jiremberembe kila wakati akikuaga naww muage muda huohuo.
[emoji115][emoji106] wala si uhuni yaani, ni dawa pia imewasaidia wengi
 
Kwanza huwezi kumtenganisha mwanaume na kampani za nje na ukitaka mwanaume akuzibue makofi kila siku mruhusu akae ndani kila siku...automatic utamkera tu na atakuzibua kila mda sema apunguze kampani ila km ulilazimisha ndoa kama kawaida ya wengi wenu hapo utapambana na hali yako
 
love-is-not-love-18-possessive-support-friendship-jealous-a-6263836.png
 
Kwa comments hizi umejiongezea mawazo. Pole!
 
Habari waungwana,

Nimekuwa sina hisia na mume wangu kwa miaka 5 sasa. Chanzo cha yote haya ni jinsi anavyoishi nami, amekuwa hanijali, ananichukulia kama mleaji wa wanae basi. Yaani amekuwa anajali kampani za marafiki zake kuliko mimi.

Jamani nimechoka nahitaji msaada wa utabibu. Hali hii imenichosha najihisi kama nabakwa nahisi akili imeshachoka.

Tafadharini nishaurini, sihitaji kebehi. Am fed up!

Ni moja ya Dalili za ndoa ZINAZOKOMAA, USHAURI: JITAHIDI KUONGEA NAYE MTATUE PAMOJA, HUKU HAUTAPATA USHAURI ZAIDI YA KUTONGOZWA, NA HAYA UNAYOSEMA YANAFANYA WATU WAKUONE DESPERATE.
 
nimewah toka nae alipona watu wananiangalia akasema turud nyumban !since there sitolew out !huwa ni mtu mwenye kujistukia kila ninapoenda sehem anaangali ninan ananiangalia !haat mhudumu akinisalimia kwa kunichangamkia nimeharibu nabeba naenda hom ! sijui kwakwel shida iko wapi
Hana bad history yako kweli?usigekuwa ulifanya kitu cha kijinga hasa cha usaliti ukatarajia amesahau!
 
Punguza too much attention kwake ila mtreat tu vizuri.
Uwe na chanzo kingine cha furaha kama vile marafiki, mitoko, kimchepu 😀😀
Akijua ye ndo only furaha kwako tegemea huo uthenge
 
najipeleleza kila iitwapo leo !mayb ananificha ! sina hisia ht huko nje (ila sn hakika)nashukuru kwa mawazo yako! nahis nimekuwa mpweke sina rafik nayemhitaj yeye kuliko rafik yyt yule lakin mwenzangu hakai na mm !sio mchaf wala sn mdomo !

asante


Umeamua mwenyewe kujipa kifungo pole sana, jifungue ishi maisha yako tafuta marafiki, tafuta hobbies, mwenzako ana enjoy na marafiki wewe umekuwa mlinzi wa nyumba yake. Mwambie Leo nikitoka kazini napitia salon, Saturday mwambie napeleka watoto swimming, Sunday naenda church nikitoka nitapitia kununua burger au anything you like. Ulikuja duniani kuishi kw raha msichana hayo mambo ya kuishi kwa ajili ya MTU Yesu alimaliza pale msalabani alipokufa kwa ajili yetu.
 
hata kanisan kama yeye hataki kwenda haniruhusu niende mm hata niombe niende na watt hatak utakuwa ugomv mkubwa ! nitaanza kutoka maana sijalelewa pia malezi hayo(gate kali)

Amka asubuhi jumapili jiandae wewe na watoto wako mwambie tunaenda kanisani, huko ofisini anakurihusu? Kama unaenda kazini ukitoka jioe ahughuli hata ya kwenda gym au manicure akitaka akufuate.
 
Habari waungwana,

Nimekuwa sina hisia na mume wangu kwa miaka 5 sasa. Chanzo cha yote haya ni jinsi anavyoishi nami, amekuwa hanijali, ananichukulia kama mleaji wa wanae basi. Yaani amekuwa anajali kampani za marafiki zake kuliko mimi.

Jamani nimechoka nahitaji msaada wa utabibu. Hali hii imenichosha najihisi kama nabakwa nahisi akili imeshachoka.

Tafadharini nishaurini, sihitaji kebehi. Am fed up!
Wife kumbe nakubaka Leo ndio nimejua ngoja nitabadil gia au nioe mwingine ili uwe unapata wivu utakaozaa hisia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom