Sina hisia na mume wangu nisaidieni

Sina hisia na mume wangu nisaidieni

Habari waungwana,

Nimekuwa sina hisia na mume wangu kwa miaka 5 sasa. Chanzo cha yote haya ni jinsi anavyoishi nami, amekuwa hanijali, ananichukulia kama mleaji wa wanae basi. Yaani amekuwa anajali kampani za marafiki zake kuliko mimi.

Jamani nimechoka nahitaji msaada wa utabibu. Hali hii imenichosha najihisi kama nabakwa nahisi akili imeshachoka.

Tafadharini nishaurini, sihitaji kebehi. Am fed up!


Oh my dear MINT LADY pole sana kwa kuota kutu mwilini kwa sababu haupapaswi na huyo kibaka wako. Naomba tutafutane basi nikutoe hasira za mwili upate kufarijika.
 
Hana bad history yako kweli?usigekuwa ulifanya kitu cha kijinga hasa cha usaliti ukatarajia amesahau!
Wewe umeongea kweli kabisa,yawezekana aliwahifanya usaliti na wakasameheana ma hivyo mumewe kukumbukakumbuka na hivyo kupelekea kumshusha thamani.

Mwanamke kama unamuamini halafu akaja akafanya ujinga na ukagundua,upendo hupungua kwa baadhi yetu wanaume na hivyo kumtreat kikawaida.
 
Punguza too much attention kwake ila mtreat tu vizuri.
Uwe na chanzo kingine cha furaha kama vile marafiki, mitoko, kimchepu 😀😀
Akijua ye ndo only furaha kwako tegemea huo uthenge
Kwenye mchepuko hapo ndiyo unataka umuingize mwenzako kwenye matatizo makubwa mfano matatizo ya yeye kucharangwa mapanga n.k.
 
Habari waungwana,

Nimekuwa sina hisia na mume wangu kwa miaka 5 sasa. Chanzo cha yote haya ni jinsi anavyoishi nami, amekuwa hanijali, ananichukulia kama mleaji wa wanae basi. Yaani amekuwa anajali kampani za marafiki zake kuliko mimi.

Jamani nimechoka nahitaji msaada wa utabibu. Hali hii imenichosha najihisi kama nabakwa nahisi akili imeshachoka.

Tafadharini nishaurini, sihitaji kebehi. Am fed up!
Kwanza jitazame wewe una kitu gani umebadilika hadi akawa hivyo, usikimbilie kutuhumu hakujali pengine mna kitu kwako hakipo sawa ameamua kufanya hivyo anakuheshimu na kuogopa kukwambia waziwazi.

Ukimaliza kuangalia kwako ndiyo uje kwako, kukitokea jambo usikimbilie kuhukumu kwingine kabla ya kutazama kwako
 
Amka asubuhi jumapili jiandae wewe na watoto wako mwambie tunaenda kanisani, huko ofisini anakurihusu? Kama unaenda kazini ukitoka jioe ahughuli hata ya kwenda gym au manicure akitaka akufuate.


asante huwa nafanya smtym hvyo lakin ananuna na masimango juu !had nashindwa kuelewa shida nn
 
Umeamua mwenyewe kujipa kifungo pole sana, jifungue ishi maisha yako tafuta marafiki, tafuta hobbies, mwenzako ana enjoy na marafiki wewe umekuwa mlinzi wa nyumba yake. Mwambie Leo nikitoka kazini napitia salon, Saturday mwambie napeleka watoto swimming, Sunday naenda church nikitoka nitapitia kununua burger au anything you like. Ulikuja duniani kuishi kw raha msichana hayo mambo ya kuishi kwa ajili ya MTU Yesu alimaliza pale msalabani alipokufa kwa ajili yetu.


smilling lol !thnx
 
Safirivkaa nae mbali hats wiki mbili tu. Unajua binadamu mda mwingine tunatambua thamani ya kitu pale kisipokuepo.
 
Tumia vicks wakati wakumpa ndoa you will enjoy ndoa ile mbali kabisa na hii
Hali
 
asante huwa nafanya smtym hvyo lakin ananuna na masimango juu !had nashindwa kuelewa shida nn

Akinuna na wewe unanyamaza atajistukia mwenyewe huyo yuko na shida ingekuwa ulaya angeenda kuwaona counselors jaribu kutafuta amani ya moyo wako, utakufa kabla ya wakati uache watoto wako.
 
kuna vitu umepoteza vilivyokuwa vinamvutia siku za nyuma
..... Fikiri halafu jirekebishe,..,
 
Safirivkaa nae mbali hats wiki mbili tu. Unajua binadamu mda mwingine tunatambua thamani ya kitu pale kisipokuepo.


yaan hata niende sehem masaa tu nikirud ananinua jaman ! anataka anione nipo tu nyumban na kweli ndo nilivyo napenda kushinda ndan but sina aman ya moyo kbs! asante nitaanza kufanya hvyo kutoka kila mara
 
Wewe umeongea kweli kabisa,yawezekana aliwahifanya usaliti na wakasameheana ma hivyo mumewe kukumbukakumbuka na hivyo kupelekea kumshusha thamani.

Mwanamke kama unamuamini halafu akaja akafanya ujinga na ukagundua,upendo hupungua kwa baadhi yetu wanaume na hivyo kumtreat kikawaida.
Hiyo uwaga ni shida kubwa sn kujakurudisha tena upendo hapo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom