Sina hisia na mume wangu nisaidieni

Sina hisia na mume wangu nisaidieni

Umesha mshirikisha hili kabla ya kuja hapa?

Kama sivyo, inaonekana kuna tatizo kubwa la kimfumo na kimawasiliano ktk ndoa yenu, wewe ukiwa sehemu kuu ya tatizo

Kwa nia njema kabisa tuanzie hapo mkuu....
 
ulivyokua unaolewa hukuambiwa ndoa inachangamoto? au ulidhani changamoto nini maanayake??


NB:mwanamke mpumbavu hubomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe wewe kama huna ham naye basi subiri wenye hamu wapite naye

chamsingi play your part as wife changamoto zipo kukujenga na sio kukubomoa kwahyo kuwa makini
 
ulivyokua unaolewa hukuambiwa ndoa inachangamoto? au ulidhani changamoto nini maanayake??


NB:mwanamke mpumbavu hubomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe wewe kama huna ham naye basi subiri wenye hamu wapite naye

chamsingi play your part as wife changamoto zipo kukujenga na sio kukubomoa kwahyo kuwa makini


duh !mkuu mbn unamtolea povu !we mshauri au muombee tu lol
 
Habari waungwana,

Nimekuwa sina hisia na mume wangu kwa miaka 5 sasa. Chanzo cha yote haya ni jinsi anavyoishi nami, amekuwa hanijali, ananichukulia kama mleaji wa wanae basi. Yaani amekuwa anajali kampani za marafiki zake kuliko mimi.

Jamani nimechoka nahitaji msaada wa utabibu. Hali hii imenichosha najihisi kama nabakwa nahisi akili imeshachoka.

Tafadharini nishaurini, sihitaji kebehi. Am fed up!
Subiri akianza kuchepuka hisia zitarud
 
Ukute uliolewa nae tu ili kupata ndoa ila huna mapenzi naye sana,sasa madhara yake ni hayo huwezi kulowa hadi atumie mbinu nyingi kukuandaa nayeye hana muda huo,nakuonea huruma sana maana kufanya mapenzi na mtu ambaye huna hisia naye ni adhabu kubwa sana,mara akuchane KEI mara akuchubue,yaani ni tabu,mimi ndiyomaana huwa napenda nifanye mapenzi ma nije kuoa mwanamke ninayempenda nayeye pia anipende siyo hawa wa hamu.
 
umeponaje sasa! yaan hii hali ya kusex naye na huku mm sipokihisia ndo inaniuma !kuna muda huwa nalia akiwa anasex na mm !hajui kitu !nimechoka !nikiingia room nawaza tu leo sijui atataka!imefika hatua akinigusa napiga ukunga najishangaa inakuwaje !had anashangaa nashindwa sema !asante sana mdada!
Niliamua kukaa bila kufanya nae uzuri hanibaki, kwa muda mrefu nafanya yangu natoka out, napendwa, nafanya lolote zuri, niliamua kuweka wadada wawili maana nilikuwa nashindwa kufanya chochote, kumkatalia Sex mume ni jambo kubwa kwani aliwaambia wazee nina mwanaume lakini Kiukweli sina kabisaa, ukikataa kwa muda mrefu lazima yy atataka muongee na akitaka maongezi mwambie ukweli wake ktk kila kitu, mpe muda wa kubadirika mkemee, mwisho mpe kazi ya kukufanya urudishe upendo tena uhakikishe unaridhika sio unafanya tu.

Ukimya ndio huo unakutesa mawazo ya mume ni mabaya yanaumiza sana, ww unauchungu sana hapo ndio maana unapiga kelele, hauko sawa kabisa, pia jisogeze ktk sala muda mwingi sikiliza nyimbo za dini zitakusaidia kuomboleza kwa ajili ya kukusaidia kukupa amani, kwa hili ww peke yako ndio wa kulimaliza ukionyesha mabadiriko kimatendo usiongee, na kuwa na hoja za msingi ktk kila tabia yake ambayo unaona si nzuri mwambie kiukweli kweli ikatae yy lazima atajua kweli nachofanya si sawa.
 
hata kanisan kama yeye hataki kwenda haniruhusu niende mm hata niombe niende na watt hatak utakuwa ugomv mkubwa ! nitaanza kutoka maana sijalelewa pia malezi hayo(gate kali)
Jamani! Mm nakaa geti kubwa na viwembe ukutani nisitoke! Uwiiiiii pole pole sana, usiogope tafuta sababu za kukufanya utoke usikubali hii hali yaani jitaidi
 
Punguza jabza mkuu ni issue za kawaida kabsa izo
Mmh mi naona complicated bro, dat y meshindwa hata kusolve hii ishu yangu zaidi ya kufikiria kusepa tu, sasa ukisema ni ishu za kawida msaada tafadhari huenda una uelewa mpana na hili swala lkn linatia hasira dat y hata huyu mdada kimwambia jamaa, jibu là hapo Ni basi nenda kamtafute a bay una hisia nae kama mimi nilivojibugi hahahah lkn sijapanik kaka...
!!?
 
Mmh mi naona complicated bro, dat y meshindwa hata kusolve hii ishu yangu zaidi ya kufikiria kusepa tu, sasa ukisema ni ishu za kawida msaada tafadhari huenda una uelewa mpana na hili swala lkn linatia hasira dat y hata huyu mdada kimwambia jamaa, jibu là hapo Ni basi nenda kamtafute a bay una hisia nae kama mimi nilivojibugi hahahah lkn sijapanik kaka...
!!?


umepanic sana mkuu !huyu amesema anagway kusema bora wako amekuambia si umuache?
 
Ukimchunguza vizuri, lazima utamkuta ana michepuko...unajua wanaume wana visa unaweza jilaumu na kuhisi we n tatizo kumbe sio ...ni yeye ameshaanza kuona nje....na huwa anajitahidi kukubana usitoke cox anahisi akifanyacho yy na we unaweza fanyiwa...jaribu kumchunguza kisiri siri then leta feedback lazima ukute michepuko
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom