SIMULIZI: Mkufu wa Malkia wa Goshen

SIMULIZI: Mkufu wa Malkia wa Goshen

Shunie hebu tufanyie surprise kama ya jana. Ujue naku heart[emoji8][emoji8][emoji8]
 
Tatizo humu ndani hata mtu ukifanya kitu kimakosa badala wakuelekeze wanaanza kukushushua na mapovu juu cyo fair kbs, mtu anaweza Fanya bila kujua ni suala LA kuelekezana tu
Punda wengine ukiwaelekeza bila bakora hawawezi kwenda kama unavyotaka.
 
Sadaka ya mnyama mnono kabisa katika fungu zima[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
*MKUFU WA MALKIA II -- 66*

*Simulizi za series*


ILIPOISHIA

"Umemuua mwenzako!!" Mlinzi mmoja akafoka. Kisha akatazamana na mwenzake na kuambiana:

"Tumpeleke kwa mfalme!"

Lucy akahisi ameishiwa nguvu.

ENDELEA

Akawaomba sana wale walinzi wamstahi na yupo tayari kuwapatia hata nusu ya mali yake aliyopewa na mfalme. Bado wakashupaza shingo zao. Wakambeba mwanamke huyo kumpeleka kwa mfalme.

Lakini ajabu, walipofika karibia na kasri, mlinzi mmoja akachomoa jambia lake na kumshindilia mwenzake ubavuni! Mwenziwe akapepesuka na kudondoka.

Kisha mlinzi huyo akamtazama Lucy na kumwambia, "ahadi yako imenisisimua. Tutazame namna utanipatia fadhila hiyo kibindoni nifiche siri yako."

Lucy akafurahi. Hakika yule mlinzi kwake alikuwa mwema japo si kwamba alilenga kumtunuku kama adhanivyo. Akatabasamu na kumwambia yule mlinzi kwamba wakutane kesho yake korongoni napo huko watateta yaliyo mema maana sasa ana haraka.

Basi mlinzi akafurahi na ahadi hiyo, akamwachilia Lucy aende zake. Lucy akaenda na kujifungia chumbani asiamini kama amefanikiwa kupita kwenye tundu lile la sindano!

Alijaribu kulikumbuka lile tukio mara kwa mara, basi akaishia kutabasamu mwenyewe. Haki yalikuwa majira yake ya bahati. Na akaamini kama tukio lile lilifanikiwa, basi hata na hili laenda kufanikiwa.

Hili ka kumpata mfalme.

Lakini ngoja ... akawaza. Bado alikuwa na shughuli moja ya kufanya mbele yake. Shughuli muhimu sana katika njia ya kumtia mfalme mkononi. Nayo ikiwa kumuua Tattiana.

Na akaendelea kuwaza. Vipi kama akafanikisha hilo na mwishowe bado mfalme akawa hayupo radhi kuwa naye? Basi hapa akasononeka na moyo wake. Akaumia sana rohoni hata machozi yakamtoka.

Akawaza namna ilivyokuwa kule Devonship. Namna gani baba yake, aliyekuwa mzee wa baraza, alivyojaribu kumpendekeza kwa mfalme awe malkia lakini juhudi zikagonga mwamba!

Akajigeuza kitandani akatazama dari akiendelea kuwaza, na hatimaye akapata la kumfariji. Endapo mfalme akiwa hatakuwa radhi kuwa naye, basi atamroga!

Hatashindwa kufanya hivyo, maana atakuwa ana kitabu cha ulozi cha mfalme mkononi! Hapa akafuta machozi yamitiririkayo mashavuni kisha akatabasamu.

Pene nia pana njia.

**

"Mama," Tattiana alita akiwa amejilaza kitandani. Akamshika mamaye mkono na kumtazama machoni. Alikuwa amechoka, na hata mama yake aliyekuwa ameketi kando kando yake alionyesha uchovu usoni. Macho yake yalikuwa yamelegea na uso wake umepauka.

Tumbo la Tattiana lilizidi kukua. Ungeweza dhani ana mimba ya miezi saba sasa. Hata kiumbe kilichopo tumboni kilianza kuchezacheza huku na huko!!

Alijawa na hofu moyoni mwake. Na hasira pia.

Akasema, "ni nini raha ya mama abebaye mimba ya mtoto asiyempenda? ... nini raha ya kubeba na kuumia kwa maumivu ya kujifungua kwa kiumbe usichotaka hata kukiona?"

Mama yake akamminya mkono akitiririsha chozi. Hakuwa na cha kuongea. Alitazama chini moyoni mwake akiungulia kwa maumivu.

Tattiana akasema, "nateseka na hili, na yahali maumivu haya sitayafurahia mwishoni. Sijui ni soni gani itanijaa usoni nitakapoambiwa mama wa kiumbe cha ajabu huko mtaani, ama kuitwa malkia wa yule mwovu!"

Maneno haya yakazidi kumuumiza mama. Hata akamtaka mwanae asiongee zaidi. Akiwa ameng'ata meno, akamtazama mwanaye kwenye kiino cha macho na kumwambia kwa uchungu,

"Mambo yamebadilika. Huko nje si kama zamani tena kuona watu wakienda mashambani asubuhi, wakarudi na vikapu vya matunda jioni. Sio Goshen ile tena. Sasa huko njiani wanazurura walozi usiweze kutofautisha Goshen na Tanashe.

Jua limegoma kuwaka, anga limekuwa jeusi milele. Hata mwezi nao hauonekani wala nyota. Tumekuwa himaya ya mashetani! Walozi na wadhalimu wapo huru na huku binadamu wakiwa nyuma ya vyuma vya gereza, wakifanywa mateka wa sadaka na kubakwa. Ni kivipi tutajinasua?"

Mama akaangua kilio. Tattiana akamshika bega na kumbembeleza anyamaze. Hakukuwa na haja ya kulia, akifanya hivyo naye atashindwa kujizuia yahali anajua hali aliyomo.

"Inabidi tutoroke humu ndani, mama!" Tattiana akasema. "Siwezi nikakaa humu ndani kujifungua hiki kikaragosi cha walozi. Tufanye namna kujinasua!"

Mama akaguna na kushika tama. Akauliza, "tutawezaje hayo na ingali mlinzi ameketi mlangoni? Kasri limejaa walinzi na hata huko nje wametapakaa kila kona ya nchi?"

Tattiana hakuwa anajua ni namna gani watavuka vikwazo hivyo, ila alidhamiria kutoka hapo kwa namna yoyote ile.

"Njia itapatikana mama. Hatuwezi tukakosa namna. Kadiri tutakavyokaa humu, nitajifungua kisha nitarejeshwa kuwa Kainus. Nami utakuwa ndiyo mwisho wangu kuwa binadamu!"

Lakini mama akawa na hofu. Na hofu hii haikuwa juu ya maisha yake bali ya mwanawe. Jambo hili halikuwa la mzaha kabisa.

"Mama," Tattiana akaita kisha kusema, "ni kheri tukafia njiani kuliko kukaa hapa pasipo kufanya jambo." Kisha akampa moyo, "tutafanikiwa, mama."

Baada ya ukimya kidogo, Tattiana akamtaka mama yake aanze maandalizi ya kutoroka. Na kwakuwa yeye ndiye mzima wa afya, basi atalisimamia hilo ipasavyo. Ana wajibu wa kufahamu idadi ya walinzi kila kona, hata na njia ambazo zina unafuu.

Afanye zoezi hilo ndani ya siku mbili, akusanye taarifa zote muhimu, kisha watoroke kunusuru nafsi zao. Wakimbilie huko kwenye falme zingine watakapokuta binadamu wenzao.

**

"Sasa umekuwa tayari. Umekamilika haswa!" Alisema Vemim akitabasamu. Macho yake ya kilozo yalikuwa yanamtazama Rhoda ambaye alikuwa amebadilika kabisa! Uso wake ulikuw mweupe isivyo kawaida.

Kiini cha macho yake kilikuwa kimemeguka na kuwa kama cha mbuzi. Nywele zake zilikuwa nyeupe pe, na zimekuwa ndefu kuliko kawaida, sasa zinagota magotini. Kucha zake nazo zimerefuka na kuwa majembe.

Mdomo wake umekauka, na kinywani meno yamekuwa marefu yakachongoka kama ncha za mshale! Nacho kidevu chake kimekuwa kirefu zaidi.

Walikuwa wamesimama mbele ya madhabahu wakiwa wameshikana mikono. Venim akiwa amevalia joho lake la matukio maalum na pia vilevile Rhoda akiwa amejiveka joho jeupe lililopitiwa na mstari mpana mwekundu katikati.

Madhabahuni hapo palikuwa pamejazwa na mifupa ya binadamu, haswa mafuvu. Kila kona kulikuwa kumewashwa ginga la moto na kushikizwa. Sakafuni kulikuwa kuna ng'ombe mkubwa dume akiwa amechinjwa kwa ajili ya sadaka.

"Na kuanzia sasa, hautoitwa Rhoda tena bali Venis!" Venim akamtawaza Rhoda. Naye akafurahi na kulirejea jina lake jipya kwa tabasamu. "Venis!'

"Naam!" Venim akaitikia. "Na punde tutakapomzika huyu fahali, basi tutakuwa tumekamilisha zoezi letu mwanzo na hata mwisho!"

Venis hakutaka kungoja, maji ameshayavulia nguo zote kwanini wasiyakoge? Basi akamtaka Venim amalizie zoezi hilo upesi. Siku hiyo haikuwa ya kulala kabisa!

Wakiwa wameongozana na vijakazi wao, wakambeba fahali yule na kwenda mashariki ya mbali. Huko kwenye milima ya Kaanjin. Wakachimba shimo kubwa na kumzika humo huyo fahali kisha Venim akateta kwa lugha yake na mara kaburi likaanza kufuka moshi!

Akacheka na kutangaza sadaka imepokelewa. Akamkumbatia Venis kwanguvu na kumnong'oneza, "hatimaye nimetimiza haja yako, sasa nawewe utatimiza yangu?"

Venis akatabasamu pasipo kutia neno. Jibu alikuwa nalo moyoni mwake.

Na basi usiku ulipofika, kinyume kabisa na vile ambavyo Venim alikuwa amezoea kabla ya ujio wa Rhoda kwa kuutumia muda huo kuamka, alikuwako kitandani pamoja na mkewe, Venis.

Kulikuwa kimya miongoni mwao, Venis akiwa amegeuzia uso wake kando na wa mumewe, Venim.

Basi Venim akakohoa kidogo alafu akamgusa mkewe bega. Alipoona kimya, akajikongoja na kumnong'oneza Venis sikioni, "nakuhitaji."

Basi Venis akageuka taratibu na kumtazama muewe. Alafu akatabasamu. Alafu akapitisha mkono wake kifuani mwa Venim kana kwamba anatoboa boksi na mara akanyofoa moyo wa mwanaumre huyo na kuuminya mkononi mwake!

Moyo bado ulikuwa unadunda. Moyo bado ulikuwa wa moto!

Venim akiwa amekabwa na kifo, hakupata kunena neno. Akabaki ameachama. Anatoa macho. Anakufa!! Venis akambusu paji lake la uso na kumwambia kwa sauti ya chini, "ahsante kwa kila kitu."

Kisha akautia moyo wa Venim mdomoni na kuutafuna.


**

**
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom