mtu mwembamba
JF-Expert Member
- May 19, 2017
- 370
- 474
Malkia sandarus anakuja jayt ataona moto wake
[emoji3] [emoji3] [emoji3]Unaona wewe a nakuskilza
Itaendekea tena Leo au ndo imeishia hapa?*MKUFU WA MALKIA II -- 60*
*Simulizi za series*
ILIPOISHIA
Baadae baada ya kutengenezea madhabahu yao vema, wakamwalika mgeni wao kukaimu. Wakamweleza kinaganaga kuwa vita imeshakwisha. Hawana tena haja ya kumwaga damu.
GOSHEN IPO MIKONONI MWAO!!
Basi Jayit akiwa mjawa wa tabasamu, akawaambia wajiandae kesho karamu yaja!
ENDELEA
Furaha iliyoje hii? Basi wakina Bella na Lucy wakajazwa na furaha kubwa kwani hatimaye kazi waliyokuwa wanaifanya kwa muda mrefu imezaa matunda!
Sasa miili yao ya kilozi ambayo ilikuwa imepokonywa na kisha kukabidhiwa ya binadamu, itarejea. Watapata tena wasaa wa kujumuika na watawala wenzao wa kiza.
Lucy hakulala usiku huo akawa tu anatafakari ni kwa namna gani atakavyozawadiwa kwa kutenda kazi kwa ufasaha. Kila saa akajikuta anacheka ama kutabasamu mwenyewe.
Baada hata akaona anajidanganya kitandani, akatoka na kwenda nje kwene kishikio cha nje cha ghorofa hii ya kasri, akaangaza huku na huko huku na huko.
Yote hii sasa ilikuwa mali yao! Yote hiyo haitakuwa Goshen bali Devoship. Aliwaza.
**
"Mmehakikisha kila kitu kipo sawa?" Aliuliza mfalme kwa sura ya uchovu. Macho yake yalikuwa yamelegea. Uso umepauka. Ni kama vile hakulala usiku mzima.
Alitembea kigoigoi akionekama mkosefu wa nguvu.
"Kila kitu kipo sawa," akajibu Lucy akitabasamu. Mkononi alikuwa ameshikilia karai dogo lenye dawa ndani yake, kimiminika cha kijani iliyopauka.
Aliposema hivyo, akafungua mlango na kuzama ndani kwenda kumkuta Tattiana. Leo ilikuwa zamu yake kumhudumia. Chumbani alikuwapo pia mama na daktari wakiwa wanamtazama mgonjwa huyo ambaye bado hajapata fahamu.
"Umeyachanganya vizuri?" Daktari alimuuliza Lucy.
"Ndio," Lucy akatikisa kichwa."kila kitu kipo sawa."
Daktari akainusa kwanzs ile dawa. Akaridhia. Ilikuwa sawa. Akachukua kitambaa chake cha sufi na kukidumbukiza katika bakuli kisha akaikamua na kuiweka juu ya paji la uso la Tattiana.
Baadae akahamishia kitambaa hicho shingoni.
Wakati akifanya hayo, mama pamoja na Lucy wakawa wanamtazama kwa umakini.
"Itamchukua muda gani kurejea?" Akauliza Lucy akiigiza kuwa na sura ya huruma. Daktari akamtazama na kumwambia:
"Ni jambo la muda." Kisha akamtazama mama na kuendelea kusema:
"Atapoa tu. Asingelikuwepo hapa kama angelitakiwa kufa."
Lucy akatabasamu. Ila moyoni mwake akajisemea ... atakufa tu.. akabaki hapo akimtazama Tattiana kwa dakika kadhaa kabla hajanyanyuka na kwendaze.
"Usikae mbali," daktari akamhasa.
**
Lucy akatazama kushoto na kisha kulia kwake. Akatembea kwa hatua kadhaa kabla hajafika sebuleni. Hapo alipotazama akamwona mfalme akiwa amejilalia amejishikia tama.
Akasita kwanza na kumtazama mfalme kwa dakika kadhaa. Alionekana ana mawazo, hana furaha. Hakukuwa na sababu nyingine zaidi ya Tattiana.
Lucy akatabasamu.
"Karibuni utapumzika toka kwenye mawazo hayo," akasema kwa kujishaua. Mara mfalme akakurupuka na kumtazama.
"Unasema na mimi?" Akauliza pasi na uhakika. Lucy akiwa amehofia, akakana na kisha haraka akaendelea na safari yake.
Mfalme akarejea kulala.
Lucy akaendea chumbani kukutana na Bella.
"Kuna haja ya kummaliza??" Alimuuliza mwenzake huku akijilaza. Bella akamtazama kwa mashaka.
"Nani?" akauliza kana kwamba hajui mada.
"Tattiana!" Lucy akajibu akitazama dari.
"Hamna haja hiyo. Ni kupoteza nguvu tu bure. Kabla hajanyanyuka na kutoka kitandani, mfalme wetu atakuwa ameishakuja ns kuinyakua himaya. Ya nini kujichosha??"
"Sijui kwanini," Lucy akanena. "Ila najisikia kumuua kabisa. Sipati amani rohoni mwangu kumwona yupo hai!"
"Kwasababu gani?"
"Nimeshakwambia sijui kwanini!" Lucy akasema kwa msisitizo. "Simpendi haswa. Sitaki hata kumwona. Leo nimepewa zamu ya kuandaa na kupeleka dawa. Natamani nitie sumu!"
Bella akatikisa kichwa.
"Huna haja hiyo! Zaidi utajiweka tu hatarini ukauawa kabla hata hujaona matunda ya kazi yako." Akamsihi: "tulia. Bado kitambo kidogo tu."
Lucy akanyamaza asinene tena. Ila moyoni mwake bado aliendelea kuteta.
**
Usiku mzito ...
Kelele kali ya sauti ya kike ilisikika kwanguvu!! Kisha kukawa kimya tuli.
Sauti hiyo ilimgutua mfalme toka usingizini akatazama kando na kando kwa macho yake yaliyolewa usingizi.
Alipoona ni kimya na hakuna dalili ya kusikia chochote, akasonya alafu akalaza kichwa chake kitandani. Akadhani ni mawazo tu ndiyo yanamtesa.
Tangu Tattiana apate majeraha kwa kuanguka ghorofani, hakuwahi kupata amani moyoni. Usiku amekuwa wa kuweweseka. Amekuwa akimuota Tattiana akimshtumu kwa kutomsaidia, ama akimlilia amuokoe!
Basi akalijumuisha hilo pamoja na kelele hiyo. Na kumbe alikuwa amekosea. Kelele hiyo haikuwa ndoto bali uhalisia.
Hakuwa anaota!!
Kelele hiyo ilikuwa ni ya mmoja wa kijakazi wake aliondani ya himaya akiwa anatolewa roho.
Kiufupi kasri ilikuwa imeshatekwa na mfalme hakuwa anajua!! Wanajeshi wote ndani ya kasri walikuwa wameshauawa. Wapo chini wanavuja damu. Na mtu aliyekuwa anawaua hakuwa anaonekana!!
Muda si mrefu kasri zima likawa gizani. Hakukuwa na ginga hata moja lililowaka sehemu yoyote ile!!
Ngo! Ngo! Ngo! Mlango wa mfalme ukagongwa. Hakusikia kwa mara ya kwanza. Hodi ikarudiwa na mara mfalme akaamsha kichwa chake toka kitandani.
Kiulevi wa usingizi, akauliza:
"Nani?" Akistaajabu nini kimezima ginga la moto lining'inialo kwenye kaeneo kake spesheli ukutani.
Hakujibiwa. Akarudia kuuliza tena. Mara hii akajibiwa kwa ufupi:
"Mfalme wa usiku!"
Akatahamaki. Aidha aota, akawaza. La hasha! Ni mzima. Mwanajeshi gani huyo anamchezea zengwe? Hajui kama mfalme anahitaji kupumzika?
Akaghafirika.
Kabla hajajitoa kitandani, akastaajabu kumwona mtu kasimama pembezoni. Alikuwa ni mweusi ti! Akashtuka mno.
Asifanye kitu, mtu huyo akatoa mikono yake nyuma na ule wa kushoto ulikuwa umebebelea chupa yenye moyo wa mfalme!
Hata mfalme mwenyewe hakuwa anajua kama moyo wake upo chupani!! Siku zote hizo alikuwa akiishi akidhani yeye ni binadamu lakini kiuhalisia si binadamu hata chembe!
Mwili alionao si wa kwake bali wa marehemu, na ndiyo maana ni wa baridi kila uchwao. Hakuwa anajua kama hana familia.
Hakuwa anajua kama yeye aliumbwa tu Vedas kama mwanaume wa kumtimizia mahitaji yake ya mapenzi. Na kuhakikisha hilo, moyo wake akautia ndani ya chupa autende atakavyo.
Na ndivyo ilivyokuwa mpaka Vedas akafariki!!
"Helow mfalme," mtu yule mweusi kana kwamba kivuli akanena. "Sasa ni muda wako wa kurejea kwenye uhalisia wako ... Kule ulipotokea!"
Mfalme akapapatika
"Wewe ni nani??"
"Mfalme mpya!"
"Mfalme toka wapi??"
"Toka Devonship!"
"Shabash! Wewe ni Jayit!"
"Ndio. Na wewe ni nani?"
"Mimi ni mfalme ... mfalme wa Goshen! Mimi ni Phares!"
"Phares nani??"
Mfalme hakuwa na jibu. Akamfokea Jayit akimfukuza apotee katika himaya yake kabla hajamteketeza.
Jayit akacheka sana alafu akamuuliza:
"Unifukuze? Unifukuze kwa jeshi gani??" Kisha akaweka kituo. "Jeshi lako lote limekuwa mfu. Hakuna mwanajeshi anayesimama hivi sasa hata mmoja!"
Mfalme akabaki anaduwaa.
"Hakuna kitu hata kimoja nisichokifahamu kuhusu wewe, ama Goshen hii kwa ujumla. Ilinilazimu kuwa mpole kwa kitambo kirefu kabla ya kuamka upya! ... sasa nimeamka kuja kuchukua kilicho changu!"
Asipoteze muda zaidi, akatazama kile chombo kilichobebelea moyo wa mfalme. Hakikuwa na mfuniko. Ndani yake kulikuwa kuna moyo tu unaodunda. Akaunyaka na kuujaza mkononi.
Kisha akaubana kwanguvu!!
Mfalme akaanza kuhangaika na kutapatapa. Jayit akaendelea kuuminya moyo huo mpaka vidole vyake vikakutana, na mara mfalme akafa papo hapo!!
Jayit akautupia kando huo moyo kisha akamsogelea mfalme. Akampulizia pumzi puani akisema:
"Amka sasa na uwe wangu."
Mara Phares akafungua macho!! Yalikuwa ya kijani yenye kiini cheusi cha nyoka. Akasimama na kusujudu miguuni mwa Jayit.
Jayit akamshika kichwa kumbariki. Sasa akamfanya awe jemedari wa majeshi yake yote. Bendera ikapandishwa juu ya kasri kuashiria utawala mpya!
Utawala wa Jayit.
**
We Ku quote Uzi mzima hii vipi??? Tunapata shida tunaotumia app kwa kutumia simu.Itaendekea tena Leo au ndo imeishia hapa?
Pumbavuuu kbs kwann unaquote Uzi wote!Itaendekea tena Leo au ndo imeishia hapa?
Mbona unanitukana sasa?Pumbavuuu kbs kwann unaquote Uzi wote!
Kama nimekosea ungeniambia plz sio kunitolea lugha chafuMbona unanitukana sasa?
Usifanye hivi tena. Sie wenye simu tunapata shidaItaendekea tena Leo au ndo imeishia hapa?
Acha ushambaItaendekea tena Leo au ndo imeishia hapa?
SawaUsifanye hivi tena. Sie wenye simu tunapata shida