Sikulaumu wewe, bali namwombea apumzike salama

Sikulaumu wewe, bali namwombea apumzike salama

pole sana mkuu. Huu uzi huwa nauona tu ila sikuwahi kuufungua nikijua labda ni hizi series za stori, leo ndio nimeufungua kwa mara ya kwanza ... aisee kama ni kweli basi pole sana...Omba sana Mungu atakusaidia.

USHAURI; chuo cha st.Bakhita nakifahamu vizuri,ni chuo cha masister(nuns), hivyo kipo chini ya kanisa. Unaonaje ukianza kwa kuomba msaada hapohapo chuoni? yani jieleze kwa uongozi wa chuo wakusaidie.

Kama unamwamini Mungu.. basi omba ngudu yangu..hakuna jambo gumu la kumshinda.
 
Nawaelewa ndugu zangu, ni kweli kuwa siku hizi matapeli ni wengi hivyo hata sis wenye uhitaji kweli inakuwa ngumu kututofautisha na matapeli. Hivyo basi naomba utaratibu wa jinsi gani nijihakikishe kwenu kuwa ni muhitaji kweli. Ahsanten
 
Nawaelewa ndugu zangu, ni kweli kuwa siku hizi matapeli ni wengi hivyo hata sis wenye uhitaji kweli inakuwa ngumu kututofautisha na matapeli. Hivyo basi naomba utaratibu wa jinsi gani nijihakikishe kwenu kuwa ni muhitaji kweli. Ahsanten

Mimi naona kwa hapa tulipofokia basi tumuombe Invisible au Moderator watuwekee utaratibu wa kutoa michango yetu ili ifike kwenye taasisi husika ikiwezekana kwa kutumia namba ambazo uongozi wa jf wazitoe na baada ya makusanyo, uongozi wa jf ufikishe mahala husika na ulete mrejesho kama ambavyo tumekuwa tukichangia kuwasaidia wenzetu wenye mahitaji maalum ocean road nk kwa kushirikiana na uongozi wa jf. Kwa kufanya hivyo tutakuwa tumemsaidia mwenzetu na pia tutakuwa tumeondoa ule wasiwasi kuwa huenda kuna harufu ya "utapeli". Hii itakuwa njia njema na pia heshima kubwa kw JF.
 
Last edited by a moderator:
pole sana mkuu. nimejkuta natokwa chozi. Mwombe Mungu naye atafanya njia ktk hilo pito unalopita
 
Aisee...hata mm huu uzi nilikuwa naupita tu ila ndo nimeufungua leo....utaratibu wa kuchanga upoje?
 
Wasalam Raelish

Amini katika Mungu kuwa Mungu anajibu maombi. Michango ya wanajamiforum hii itakusaidia, utafika mbali. Mimi ni miongoni mwao waliofikwa na mengi tena pengine ni zaidi vile ulivyojieleza, lakini namshukuru Mungu niliweza kutumia fursa ndogo iliyokuwepo kujikokota katika kufikia lengo la kulipia masomo chuoni. Nikufariji usife moyo wala usirudi nyuma kwa kauli tofauti utakazokutana nazo. Mungu akusaidie ufikie ndoto zako za Udaktari, kwa mbali naona ukiwakatika huduma moja pekee ya kuokoa maisha na uhai kwa watakaokufikia kwa kuhitaji matibabu.
 
Last edited by a moderator:
njoo hapa kibaha sec baada ya shule kufunguliwa nitafute kwa id hii then tuongee na wanafunzi watakusaidiaa kwa fact kwa umesoma hapa....!!!! Asante
 
njoo hapa kibaha sec baada ya shule kufunguliwa nitafute kwa id hii then tuongee na wanafunzi watakusaidiaa kwa fact kwa umesoma hapa....!!!! Asante

Wazo zuri, lakini je huoni kama unambebesha mzigo tena, unaonaje ukampa mawasiliano sahihi ya kwako kuliko ID ya jf, na pengine nauli ya kumtoa chuo alipo huko sumbawanga mpaka kibaha!? Ni maoni tu.
 
Mungu ameshamuomba sana hapa cha kufanya utengenezwe utaratibu tuchangie
 
Precious precious Kibaha,long time. Nilipita hapo 1999-2002 then 2002 -2005,napata picha maisha ya likizo yalivyokuwa. Kachingwe Kaselenge na Kayenga,good memories.

Nilisoma na watu wenye majanga km yako ndugu,suala ni kutokata tamaa tu. Misaada itakuja na itaisha,shule utasoma na itaisha lakini maisha bado yapo mbeleni. Usikate tamaa daima. Mkumbuke Muumba wako siku za ujana wako daima kwa maombi. Yeye ndie atakayefanya njia yako,naamin umesikika na kusomeka vyema kwa members.

Nakuombea usiku huu wa leo maana nami niko njia panda kwa namna yangu.
 
Mkuu Raelish,

Pole sana na matatizo, Mwenyezi Mungu akuwekee wepesi na upate nafuu haraka na kwa amani.

Naomba nichukue nafasi hii kwa kuomba radhi kwa kuchelewa kujibu, hasa kwa wale ambao walikuwa wamenishtua nihusike kwa namna moja ama nyingine. Nimeshawasiliana na Raelish kwa kutuma PM, ili atimize baadhi ya vielelezo ili iwe rahisi kujua ni msaada aina gani anahitaji na wa kiasi gani itusaidie sisi kama wanajamvi kukusanya kwa nguvu hiyo.

Nawashukuru na wale wote walio onyesha nia ya kutaka sana kusaidia. Mara baada ya kumaliza mawasiliano na Raelish nitatoa mrejesho mara moja ili tuendelee na nia ya kuwa msaada kwa kiasi fulani katika maisha yake. Maelezo zaidi yatakuja baada ya kujibiwa na Raelish. Asanteni.

Pamoja Sana!


=======

Uongozi wa JamiiForums umejiridhisha na kuafiki kwamba matatizo ya Raelish ni genuine. Hivyo basi, utaratibu wa kuchangia utafanyika kama ifuatavyo;

Kwa wale walioahidi msaada wa kifedha, na hata wasioahidi ila wameguswa na wangependa kushiriki kwenye hili, wanaweza kufanya hivyo kwa kutuma kiasi cha pesa kupitia M-PESA, Namba ya Simu: 0757 525 366 (Jina litakalotokea ni OBEDI MNZAVA).

Tunatanguliza shukrani za dhati kwa nyote mlioshiriki na mnaoendelea kushiriki katika zoezi hili.

- Majina ya walioahidi kuchangia mpaka sasa ni;
Julius Malema Jr Nyalotsi Mokoyo miss chagga Idimulwa Alinda Kipilipili Billie CLEMENCY Kitulo Rugaijamu dagii MTUSIASA rosebud Freeland Deogratius n niester


Wengine pia mnakaribishwa.

Uongozi wa JF unalisimamia jambo hili kwa karibu na kwa umakini sana mpaka mwisho wake. Na litakapofikia, basi mrejesho utaletwa hapa.

Asante.
 
Mungu ameshamuomba sana hapa cha kufanya utengenezwe utaratibu tuchangie

maombi hayapo hivyo mkuu.... nikuomba zaidi na zaidi maana Mungu huwasaidia watu kupitia watu wengine... hata hao anaotegemea tumsaidie tunaishi ni kwa neema ya Mungu tu na ni Mungu ndiye anayetupa moyo wa kusaidia wenye kuhitaji..
cha muhimu aendelee kuomba maana hajui Mungu atajibu kwa njia gani... pia awaombee na watu walioonesha nia ya kutaka kumchangia ili dhamira yao itimie.
 
Nimepata pm tayari kutoka kwa AshaDii,nafanya maandalizi ya kutuma vielelezo. Ahsanteni sana ndugu zangu
 
Mkuu Raelish,

Pole sana na matatizo, Mwenyezi Mungu akuwekee wepesi na upate nafuu haraka na kwa amani.

Naomba nichukue nafasi hii kwa kuomba radhi kwa kuchelewa kujibu, hasa kwa wale ambao walikuwa wamenishtua nihusike kwa namna moja ama nyingine. Nimeshawasiliana na Raelish kwa kutuma PM, ili atimize baadhi ya vielelezo ili iwe rahisi kujua ni msaada aina gani anahitaji na wa kiasi gani itusaidie sisi kama wanajamvi kukusanya kwa nguvu hiyo.

Nawashukuru na wale wote walio onyesha nia ya kutaka sana kusaidia. Mara baada ya kumaliza mawasiliano na Raelish nitatoa mrejesho mara moja ili tuendelee na nia ya kuwa msaada kwa kiasi fulani katika maisha yake. Maelezo zaidi yatakuja baada ya kujibiwa na Raelish. Asanteni.

Pamoja Sana!

Please .......asante ...we will do the needful
 
Back
Top Bottom