Sikulaumu wewe, bali namwombea apumzike salama

Sikulaumu wewe, bali namwombea apumzike salama

Ahadi ni deni, kama nilivyosema huku nyuma kuwa mpk J5 nitakuwa nimetuma..Nina furaha kukujulisha kwa nimetuma.. Kwa pamoja tutashinda. AshaDii , Raelish

Ubarikiwe sana, Mungu akukumbuke
 
Last edited by a moderator:
Shukrani sana. Mie nitawakilisha mchango wangu leo jioni. Nikishatuma kuna haja ya kusema hapa tena au nikuPM?
 
Shukrani sana. Mie nitawakilisha mchango wangu leo jioni. Nikishatuma kuna haja ya kusema hapa tena au nikuPM?

Sidhan kama kuna haja ya kufanya hivyo, Mungu ameuona moyo wako wa kumchangia mtu ambaye hata humjui, naamin atakubariki.
 
Kijana Raelish

Pole sana na mikasa uliyokumbana nayo na unayoendelea kukutana nayo. Elimu yako ikusaidie zaidi kutokea hapo. Sisi wengine, tunaamini mwenye elimu huweza kukabiliana na changamoto, hivyo huzifurahia zaidi kwa kuwa inampima kiwango chake cha kuweza kutatua matatizo yanapotokea.

Kwa sasa, hitaji la ada ni kubwa zaidi kwa kuwa muda unakwenda na huwezi kufanya chochote coz hukujiandaa vema..

Mimi nimeshatuma nilichojaaliwa, na nakuombea ufikie lengo mapema. Ni Imani yangu kuwa walioguswa ni wengi na watakaojitokeza kukuchangia ni wengi pia wakiwemo wakuu
Julius Malema Jr Nyalotsi Mokoyo miss chagga Idimulwa Alinda Kipilipili Billie CLEMENCY Kitulo Rugaijamu dagii MTUSIASA rosebud Freeland Deogratius n niester.

Shime ndugu zangu mliosalia, Tujivunie kumsapoti kijana wetu kwa hali aliyonayo.

Kwa Mungu tutazikuta zikiwa ni amali!

Shukrani sana ndugu, ubarikiwe
 
Mungu awabariki kwa kunisaidia, Sina namna nzuri ya kushukuru. Machozi yangu mmeyabadilisha, yalikuwa machozi ya huzun Sasa yamekuwa ya furaha. Nawashukuru sana sana sana. Mungu mwenyewe awakumbuke.
 
Wengi wananiuliza nimfikia wapi mpaka sasa, najaribu kuwasiliana na uongozi wa JF ila bado mpaka sasa sijajibiwa chochote, hivyo bado sijui nini kinaendelea, naendelea kusubiri kama nitajibiwa.
 
Mkuu Raelish,

Pole sana na matatizo, Mwenyezi Mungu akuwekee wepesi na upate nafuu haraka na kwa amani.

Naomba nichukue nafasi hii kwa kuomba radhi kwa kuchelewa kujibu, hasa kwa wale ambao walikuwa wamenishtua nihusike kwa namna moja ama nyingine. Nimeshawasiliana na Raelish kwa kutuma PM, ili atimize baadhi ya vielelezo ili iwe rahisi kujua ni msaada aina gani anahitaji na wa kiasi gani itusaidie sisi kama wanajamvi kukusanya kwa nguvu hiyo.

Nawashukuru na wale wote walio onyesha nia ya kutaka sana kusaidia. Mara baada ya kumaliza mawasiliano na Raelish nitatoa mrejesho mara moja ili tuendelee na nia ya kuwa msaada kwa kiasi fulani katika maisha yake. Maelezo zaidi yatakuja baada ya kujibiwa na Raelish. Asanteni.

Pamoja Sana!


=======

Uongozi wa JamiiForums umejiridhisha na kuafiki kwamba matatizo ya Raelish ni genuine. Hivyo basi, utaratibu wa kuchangia utafanyika kama ifuatavyo;

Kwa wale walioahidi msaada wa kifedha, na hata wasioahidi ila wameguswa na wangependa kushiriki kwenye hili, wanaweza kufanya hivyo kwa kutuma kiasi cha pesa kupitia M-PESA, Namba ya Simu: 0757 525 366 (Jina litakalotokea ni OBEDI MNZAVA).

Tunatanguliza shukrani za dhati kwa nyote mlioshiriki na mnaoendelea kushiriki katika zoezi hili.

- Majina ya walioahidi kuchangia mpaka sasa ni;
Julius Malema Jr Nyalotsi Mokoyo miss chagga Idimulwa Alinda Kipilipili Billie CLEMENCY Kitulo Rugaijamu dagii MTUSIASA rosebud Freeland Deogratius n niester


Wengine pia mnakaribishwa.

Uongozi wa JF unalisimamia jambo hili kwa karibu na kwa umakini sana mpaka mwisho wake. Na litakapofikia, basi mrejesho utaletwa hapa.

Asante.
Nasubiri sana uwasiliane namim, maana nina hamu ya kujua kinachoendelea ili nijiridhishe kama shule ipo au ndo basi niingie mtaan tu nikaungane na walimwengu, nakata tamaa.
 
Pole sana mdogo wangu. Ila pia nashukuru sana kunikumbusha na kunifanya nijitafakari na Kumshukuru Mungu sana kwa yote ambayo amenisaidia na ambayo hakuweza kunisaidia.
Mungu ni mwema sana, wewe umepitia hayo mapito ili utufundishe sisi Wanadamu wengine wajibu wetu katika jamii. Nitajitahidi kufanikisha hili zoezi kwa uwezo wa Mwenyezi Mungu. Umepoteza Kaka (R.I.P) lakini Mungu amekuletea Makaka na Madada kutoka familia ya Jamii Forums.
Keep your head Up...There is always Light at the end of the Tunnel.
Ubarikiwe sana.
 
Reelish ndugu yangu vipi mbona kimya sana na nineshindwa kwa namna gani naweza kuwasiliana na kutoa mchango wangu. @ Reelish.
 
AshaDii, kwa bahati mbaya sikuuona huu uzi mapema. Samahani huenda tayari mmeshalifanya ila sio mbaya nikifahamishwa kwamba mkakati mzima umekaaje?

Raelish kwenye maelezo yake kasema ada ya mwaka huu imeshalipwa. Ningependekeza tukaweka wazi hapa mihula inaanza lini na kwisha lini na malipo yanayotakiwa hadi atakapomaliza chuo. Hili ni zoezi endelevu, kuna mtu anaweza asiweze kumsaidia leo lakini kesho akawa na huo uwezo.

Hii itasaidia kuhakikisha ndugu yetu anakua na uhakika wa kumaliza chuo. Naahidi kutoa mchango wangu jambo utakua mdogo lakini namshukuru Mungu kwa kunijalia kupata chochote katika shughuli zangu.

Mungu awabariki wote walioonyesha moyo wa kumsaidia huyu jamaa yetu na wale ambao tayari wameshafanya hivyo.
 
Last edited by a moderator:
Raelish, Samahani kwa kuwa kimya siku nyingi, na samahani pia kwa kukuangusha kwa kushindwa kuwasilisha katika hili.

Ni washiriki wengi waliahidi kutoa michango kuweza kusaidia. Nasikitika kusema kwamba ni mtu mmoja tu aliyetuma pesa kiasi cha shilingi laki moja na wengine wote walioahidi wapo kimya.
Samaritan, hujachelewa mkuu, bado unaweza kuchangia. Ninaomba tutumie siku 6 kukumbushana ili Raelish akabidhiwe Jumatatu ya tarehe 21 September 2015.

Naomba niwakumbushe @Julius Malema Jr, Nyalotsi, Mokoyo, miss chagga, Idimulwa, Alinda, Kipilipili, Billie, CLEMENCY, Kitulo, Rugaijamu, dagii, MTUSIASA, rosebud, Idimulwa.. maana mlionesha kuguswa na wengine kuahidi.

Naombeni ushirikiano wakuu.

Pamoja Saana!
 
Last edited by a moderator:
Aibu kubwa kuahidi msaada tokea mwezi june mpaka September hujatoa hata mia.sitak kuamini mlioahidi mmekosa hata 10000 katika kipind chote hiko..
na cha kuaibisha sana mliohaidi mna vimajina huku jf.kila saa mpo online. mnatoa ahadi ili nn kama hamna moyo wa kutoa..? majina makubwa mifuko meupe. roho nyeus
 
AshaDii, kwa bahati mbaya sikuuona huu uzi mapema. Samahani huenda tayari mmeshalifanya ila sio mbaya nikifahamishwa kwamba mkakati mzima umekaaje?

Raelish kwenye maelezo yake kasema ada ya mwaka huu imeshalipwa. Ningependekeza tukaweka wazi hapa mihula inaanza lini na kwisha lini na malipo yanayotakiwa hadi atakapomaliza chuo. Hili ni zoezi endelevu, kuna mtu anaweza asiweze kumsaidia leo lakini kesho akawa na huo uwezo.

Hii itasaidia kuhakikisha ndugu yetu anakua na uhakika wa kumaliza chuo. Naahidi kutoa mchango wangu jambo utakua mdogo lakini namshukuru Mungu kwa kunijalia kupata chochote katika shughuli zangu.

Mungu awabariki wote walioonyesha moyo wa kumsaidia huyu jamaa yetu na wale ambao tayari wameshafanya hivyo.

Ahsante ndugu yangu, ndo kwanza nimemaliza mwaka mmoja bado miwili mbele. Nipo tu sijui itakuwaje, nawategemea ndugu zang wa Jamii forum mnisaidie mdogo wenu na Mtanzania mwenzenu ili angalau kikombe hiki kiniepuke
 
Last edited by a moderator:
Raelish, Samahani kwa kuwa kimya siku nyingi, na samahani pia kwa kukuangusha kwa kushindwa kuwasilisha katika hili.

Ni washiriki wengi waliahidi kutoa michango kuweza kusaidia. Nasikitika kusema kwamba ni mtu mmoja tu aliyetuma pesa kiasi cha shilingi laki moja na wengine wote walioahidi wapo kimya.
Samaritan, hujachelewa mkuu, bado unaweza kuchangia. Ninaomba tutumie siku 6 kukumbushana ili Raelish akabidhiwe Jumatatu ya tarehe 21 September 2015.

Naomba niwakumbushe @Julius Malema Jr, Nyalotsi, Mokoyo, miss chagga, Idimulwa, Alinda, Kipilipili, Billie, CLEMENCY, Kitulo, Rugaijamu, dagii, MTUSIASA, rosebud, Idimulwa.. maana mlionesha kuguswa na wengine kuahidi.

Naombeni ushirikiano wakuu.

Pamoja Saana!

Ahsante kwa taarifa, Mungu ni mwema nazidi kumtumain. NISAIDIENI Mtanzania mwenzenu.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom