Sikulaumu wewe, bali namwombea apumzike salama

Sikulaumu wewe, bali namwombea apumzike salama

Pole sana mdogo wangu. Ila pia nashukuru sana kunikumbusha na kunifanya nijitafakari na Kumshukuru Mungu sana kwa yote ambayo amenisaidia na ambayo hakuweza kunisaidia.
Mungu ni mwema sana, wewe umepitia hayo mapito ili utufundishe sisi Wanadamu wengine wajibu wetu katika jamii. Nitajitahidi kufanikisha hili zoezi kwa uwezo wa Mwenyezi Mungu. Umepoteza Kaka (R.I.P) lakini Mungu amekuletea Makaka na Madada kutoka familia ya Jamii Forums.
Keep your head Up...There is always Light at the end of the Tunnel.
Ubarikiwe sana.

Mungu akubariki. Nategemea sana mchango wako mimi ni binadamu nwenzako, chochote utakachofany kunisaidia Kwang mim ni kikubwa sana.
 
Ndugu zang wa Jamii forum bado ndugu yenu naomba msaada wenu, chochote ambacho unacho NISAIDIENI, usikidharau maana wewe na yule mkinisaidia kidogo kidogo naamini kitakuwa kikubwa na kitanisaidia kt masomo yangu. Mbarikiwe sana.
 
Ndugu zang wa Jamii forum bado ndugu yenu naomba msaada wenu, chochote ambacho unacho NISAIDIENI, usikidharau maana wewe na yule mkinisaidia kidogo kidogo naamini kitakuwa kikubwa na kitanisaidia kt masomo yangu. Mbarikiwe sana.

Hiii abari niliiona jana, lkn nilisoma nusu tu. Chakushangaza nimesoma abari zingine iyo jana na leo lkn muda huu naingia tena jf.. Abari hii nimekuta tena page ile ile ya jana.

Siufanyi moyo wangu kua mgumu leo tena kaka. Nitatuma kidogo changu kesho tafadhali. Pole sana. Mungu akutangulie
 
Mungu ni mwma utamalz chuo, ni mitihan tu ktk maish matatz yanapokuzid jua ukomboz upo karbu, 2takusaidia kdgo 2lchnach
 
Pole sana mkuu ngoja tujitahidi pale tunapoweza mtumainie sana Mungu.
 
Kuna mtu kauliza ada shilingi ngapi kwa mwaka na me ningependa kujua ada ya mwaka sh ngapi
 
Msaada wowt utakaotoa kamwe usiuone mdogo, chochote utakachochangia na mwingne pia akichangia kwa pamoja itanisaidia Mtanzania mwenzenu. Natanguliza shukurani za dhati sana
 
Hiii abari niliiona jana, lkn nilisoma nusu tu. Chakushangaza nimesoma abari zingine iyo jana na leo lkn muda huu naingia tena jf.. Abari hii nimekuta tena page ile ile ya jana.

Siufanyi moyo wangu kua mgumu leo tena kaka. Nitatuma kidogo changu kesho tafadhali. Pole sana. Mungu akutangulie

Ahsante sana,. Kamwe sio kidogo ndugu yangu.
 
Mungu awabariki wote mnaoguswa na kuamua kunisaidia kwa namna yoyote.
 
Ntakutumia Mpesa Kesho. Pole sana kwa matatizo yaliyokukuta. Mwenyezi mungu akutie nguvu kwenye Hizi changamoto.
 
Yeremia 17:5-8
Mtegemee Mungu ,Yeye huonyesha njia pasipo na njia
 
Ahsanten wote mnaoguswa na kuamua kunisaidia. Mungu awabariki sana
 
Nimetuma Mpesa 20,000 tarehe 03.10.2015. Saa tano na nusu asubui. Pole sana na matatizo natumaini hicho kidogo kitakusaidia na issue ndogo ndogo.
 
Nimetuma Mpesa 20,000 tarehe 03.10.2015. Saa tano na nusu asubui. Pole sana na matatizo natumaini hicho kidogo kitakusaidia na issue ndogo ndogo.

Ubarikiwe sana, Mungu akuzidishie mara dufu
 
Raelish, hicho ni chuo cha binafsi au mbona ada ni kubwa mno? Anyway, ninaomba kuwatia hamu ya kumsaidia huyu kijana. Kuna mmoja alileta hoja inayofanana na hii hapa barazani. Alikuwa na dhiki kweli kweli. Baada ya kujiridhisha kuwa akasema ukweli nilimuomba mtu amsaidie apate sponsorship ya kuweka bond kisha apate kufanya kazi kwao akimaliza. Miaka miwili baadaye alinialika graduation. Siku hiyo ilikuwa kama nimepewa zawadi kubwa sana. Nilifurahi sana.

Nakutakia mafanikio mema. Usikate tamaa. Mwisho wa mwezi nitakutafutia elf 50 nikutumie.

Wasalaam.
 
Pole sana usikate tamaa. Mungu ufanya njia pasipo na njia. Mm sina mchango wa pesa bal nitakuombea kwa Mungu
 
Back
Top Bottom